Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Trọng Tử | Thục Khách (Hoàn) | Re-beta (C2)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-7-2013 15:03:22 | Xem tất
Truyện hay quá MDH ạ, mình đọc lại nhiều lần mà cảm xúc vẫn như lần đầu á, thích dàn nam phụ của truyện quá đi mất, anh nào cũng thích hết, cho ta ôm về nhà nhé:) Thích nhất a Vong Nguyệt, đọc xong fic lại càng thích hơn, cute ko chịu đc hehe. Ko biết là dành nhiều tc cho các a nam phụ cực phẩm hết rồi hay sao mà mình cảm giác k có thích LAP lắm á. Nhưng dù sao thì cảm ơn MDH đã dịch truyện và mang đến cho mọi người truyện quá hay luôn ý, mình thích truyện này ghê luôn. Nghe bộ Tam sinh tam thế cũng là tiên kiểu này, sư đồ luyến hả. Có ngược ko để mình chuẩn bị tim hehe :))

Bình luận

Bộ Lệ Tam sinh, Hoa đào kiếp chứ không phải tam sinh tam thế thập lý đào hoa bạn ơi :)  Đăng lúc 7-8-2013 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-9-2014 19:41:21 | Xem tất
lâu rồi mới đọc lại truyện mà chẳng hiểu sao chỉ thích đọc mấy đoạn buồn buồn ngược  nhau xong rồi ngồi buồn một mình ))
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ m/ W* t5 h$ O' j8 M# A4 p
Thực sự truyện làm mình rất ấn tượng nhiều lúc còn ám ảnh cơ ) anh nam chính rồi nam phụ ai cũng để lại cho mình ấn tượng riêng mà giờ vẫn thấy thương mà thương nhất là Tần Kha với Vạn Kiếp (((  Mình còn cực ấn tượng với TK vì ko nhớ hồi trước có bạn nào nói câu đaji loại trọn đời một kiếp tình câm hay gì đó. Đọc truyện thương a ý dã man rồi đọc đc câu ý hồi đó ám ảnh mãi tới giờ luôn
©2024 Kites.vn | : i1 @6 \$ j: t4 G$ {$ ?. ~All rights reserved
Cuối cùng thì vẫn muốn cảm ơn MDH vì đã mang đến 1 câu truyện hay như này và làm mình đọc xong vẫn cứ thấy  buồn buồn ám ảnh.

Bình luận

chưa đọc nhưng ngày nào cũng phải vô để xem hố treo cái gì =))  Đăng lúc 5-12-2014 01:10 PM
Ngày đó 1 trong những ấn tượng nhất cho độc giả chính là mấy cái tiêu đề thread thay đổi theo từng ngày từng chương đó. Có nhiều bạn truyện để dành  Đăng lúc 5-12-2014 01:09 PM
Lâu quá hổng vào kites :D. Hồi đó mỗi chương MDH luôn treo "xờ ta tớt" ngay trên cổng hố. Và đến chương này mình treo câu "trọn đời một mối tình câm" đó mà hí   Đăng lúc 5-12-2014 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách