Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] ShinHwa - 신화 - ღ Shinhwa Kites House ღ 12jb ~ WE~ daebak _ Sniper All-kill ♫ Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House page 820

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 1-7-2013 19:28:37 | Xem tất
@anyoneduong: hồi đó cũng hơi khó tìm vid bạn ah, lần trc mình có post link các chú tham gia show gì đó mà chăm sóc trẻ con ấy, chỉ có engsub thôi, khá lâu r, bạn có thể lội lại page or tìm trên ịUtube ấy, chứ đa số các rum làm show gần đây thôi, chỉ riêng 2 năm gần đây làm còn k kịp ấy :

Dành cho những ai hôm qua không hóng được Chinese idol tối hôm qua nói thực là xem show hàn thì còn nghe võ vẽ dc vài từ chứ trung thì chịu thật, lần đầu tiên phải ngồi hóng cả 3 tiếng chỉ để dc thấy các chú có vài phút...ko dám bỏ phút nào luôn :((

Min Woo dance... xem phần nhảy của 1 anh thí sinh, trên tw các bạn ấy còn so sánh vs dáng của con bồng bồng ấy *chỗ Bin gọi thế còn k rõ mn goị thế nào ;)) *
http://www.youtube.com/watch?v=2tPeISW-Okg&feature=youtu.be

This love
http://www.youtube.com/watch?v=96v4GiAeaKA&feature=youtu.be

cre:unickme0421

p/s: cũng không khác mấy cái vid mình up bên trên là mấy :)).
đang thắc mắc k biết tại sao trong fancam thì có brand new mà canh cả tối hôm qua k có cuối cùng Shincom lên tiếng up vid này lên và ghi chú là Not broadcast =

http://www.youtube.com/watch?v=CwHNK_X8VZU&feature=youtu.be
Cre: shincom

Bình luận

cảm ơn em nhiều nha.  Đăng lúc 6-7-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 12-7-2013 21:52:12 | Xem tất
dạo này bận đi thực tập vs làm báo cáo quá nên k vào nhà thường xuyên được.hxxhhx.
vừa vote xong cái 20 choice, mn đã vote chưa? mỗi IP dc vote 5 lần đó, 2pm lên thật là dã man, vượt qua cả SJ để bám sát các chú rồi, mn cùng cố gắng nào ^^
Các chú đã rục rịch sang Nhật để chuẩn bị concert rồi, chắc do lịch trình khác nhau nên các chú đi riêng lẻ rồihiu hiu, lại chuẩn bị được ngắm pic vs hóng vid rồi mn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
p/s: chưa bao giờ mong đến tháng 9 như lần này :)

Bình luận

ui lâu lắm mới gặp bạn Bin ^^ thỉnh thoảng khi nào rảnh thì vào chơi vs nhà mình nha :))) hnay là cc rồi, lại chuẩn bị ngập đầu vs đống ảnh vs vid rồi :))  Đăng lúc 13-7-2013 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 25-7-2013 21:53:51 | Xem tất
hello cả nhà. dạo này page lên chậm quá đi, dù rằng concert của các chú đang đi đến chặng cuối
Đầu tiên, sau khi đọc xong bài trans của em Dâu hự hự, cái vụ của chú Ric thật muốn ngất quá đi, đọc đến cái tuổi, cũng k để ý tuổi chú  MIn mà chỉ thấy sao tự nhiên chú Ric lại hơn tuổi chú Wan, Sung :))
đến phần của chú Sung có lẽ k cần bài này mà thực sự cái hiệu ứng của chú sau SNL quá mãnh liệt, fan lấy nick là LemonSung, rồi vụ cái váy nữa hxhxhx chú ơi, cái danh hiệu đó quả đúng là bất ngờ . chẳng cần chú phải làm thế này thì các chú vẫn luôn mới mẻ, trong từng bài hát, concert. vẫn chưa có dũng cảm xem cái này lần nữa,hxhxhxhx vì xem cứ hét toáng lên ấy.
Mn dạo này vẫn khỏe chứ ah, có bé nào năm nay thi ĐH thì vào thông báo kết quả nhé ^^

Bình luận

dạo này ai cũng bận nên nhà mình vắng thiệt á  Đăng lúc 26-7-2013 07:51 PM
hi em ^^ nhà mình dạo này vắng quá, mấy ss lớn thì đi làm, mấy e nhỏ chắc bận học oy >"<  Đăng lúc 26-7-2013 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 9-8-2013 20:22:25 | Xem tất
ui lâu lắm mới vào nhà mình comment 1 bài thế này (mình vẫn rất chăm chỉ vào theo dõi các bài đó nha :x )
chú Wan lại đi leo núi 1 mình rồi, kekeke, dc tặng cái bình khí ấy rồi mà chú vẫn chăm chỉ leo núi quá đi
@keo: cái story hay quá ah ^^
chú Min cùng gia đình đi du lịch sao, lại còn có mấy chú quản lí nữa kìa :x
mà sao nghỉ hè mà nhà mình có vẻ ít người vào chơi quá ^^
em sẽ chăm chỉ vào xây nhà hơn, thêm nữa là để tích kite$ =)
chờ ngày SB comeback em sẽ hoạt động tích cực hơn

Bình luận

nhìn thấy bài của ss Bin bên kia mới chạy qa đây ngó =)) e sn 93, thấy bên kia ss viết ss sn 92 e cũng mới biết =)) e lại tiếp tục đc làm e nữa r :)))  Đăng lúc 10-8-2013 08:39 PM
oái.... sao k nói sớm hả cuoithaga :((((  Đăng lúc 10-8-2013 08:12 PM
Bin: Sa 93 :))  Đăng lúc 10-8-2013 07:28 PM
lâu rồi không gặp bé Bin nha, vào nhà thường xuyên nhé em. cuối tuần này ss sẽ viết tiếp cái story đó ^^  Đăng lúc 9-8-2013 11:01 PM
s sa: vâng...hì hì, tại dạo này em bận, mà các chú toàn đi concert :D mà s hơn tuổi e đúng k? lâu k vào nên chẳng còn nhớ ai sinh năm nào nữa ^^  Đăng lúc 9-8-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 10-8-2013 20:17:40 | Xem tất
đầu tiên là rất bất ngờ trc cái thông tin về năm sinh do bạn cuoithaga92 cung cấp hự hự :D cơ mà cảm giác 92 đông quá bạn ơi :x (và hình như chúng ta thuộc lớp lão làng đến nơi roài)
thứ 2 là up cái pic này lên vì chưa thấy nhà mình có. chú Wan ơi, thật là khiến các chú kia GATO quá :)

credit: shinhwa's protectors twitter

chú ấy đi chơi mà sao thấy cả manager của chú Bong nhỉ ;)

Bình luận

chị Bingo: lâu ngày quá hén:)  Đăng lúc 12-8-2013 03:18 AM
haha, thix cái tin đồn WooDong của e @cuoithaga ghê nơi ^^  Đăng lúc 11-8-2013 11:25 PM
WooDong công khai đi tuần trăng mật:)  Đăng lúc 11-8-2013 06:39 AM
@Bin: anh em ta già đến nơi rồi cậu ạ:))  Đăng lúc 11-8-2013 06:28 AM
e sn 93, mà sao ss lại bất ngờ ạ =))))))  Đăng lúc 10-8-2013 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 13-8-2013 07:55:40 | Xem tất
good morning cả nhà
tình hình là sau khi mình comeback có vẻ mn hoạt động tích cực hơn nhỉ... vui quá đi ^^
hôm qua xem lại Dacing 9 thấy chú Bong nhà mình thật là dễ thương quá đi, cứ cảnh nào diễn quá thật là chú cứ căng mắt r luôn miệng woa, mắt chữ A miệng chữ O đến đoạn các couple diễn những cảnh thân mật =
rồi lúc chú Jin xuất hiện nữa, mình nghĩ chú cần phải hét ngay lập tức chứ có lẽ vì quá bất ngờ nên 1 lúc sau mới thốt ra Jun Jin r còn gọi cả tên thật ra nữa chứ :D

vụ với BAP hôm qua mới đọc dc new, thôi thì các chú đã nói thế thì chúng ta sẽ cùng chờ đợi nhé, bây giờ các chú đang vui chơi

Cre: ShinCOm fb

Bình luận

lúc nào cũng suốt ngày game thôi :))  Đăng lúc 18-8-2013 09:28 AM
bị mấy lão lừa rồi. Đây là hình năm ngoái đó =)))) mấy lão thiệt là.... lừa cả Shinchang cơ đấy ^^  Đăng lúc 13-8-2013 10:12 PM
haha, đây là hình mới cập nhật của ShinCom's fb hả e? thiếu đúng WooDong nhỉ, chẳng lẽ 2 người đó đi honeymoon đúng như lời đồn ư =))))  Đăng lúc 13-8-2013 09:52 PM
Ric 4D  Đăng lúc 13-8-2013 09:00 PM
đọc cái thông báo của công ty mà ôm bụng cười ss ơi  Đăng lúc 13-8-2013 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 16-8-2013 23:42:14 | Xem tất
giờ này cả nhà còn ai thức k ah...kekeke, tính đi ngủ rồi nhưng tự nhiên lại mò lên youtube tra cụm từ quen thuộc RicSung và nó ra cái vid này, hơi cũ nhưng thực sự xem mà cứ cười hoài ấy dù chẳng hiểu gì.

http://www.youtube.com/watch?v=mjRwg2ycCSg

Credit: on vid

thực sự đúng là chẳng mấy khi chú Sung chủ động, và cực thích mấy chú còn lại vì các chú rất biết cách khích lệ 2 chú này.
thời kì này nhìn chú Wan đúng là mĩ nam...hiu hiu đẹp trai quá đi.
chú Sung bị couple WooDong (trưởng fc của RS) tung hứng là đã bobo chú Ric. mn có thể thấy đoạn gần cuối chú Sung còn chủ động ôm chú Ric nữa đó ^^

p/s: chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

Bình luận

xem vid ss cũng cười lăn. mỗi lần nhìn cái cách ngại ngùng của lão cua là ko nhịn cười đc  Đăng lúc 18-8-2013 09:22 AM
thế mới nói dạo này ăn nhầm thuốc gì:))  Đăng lúc 16-8-2013 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 2-9-2013 10:23:28 | Xem tất
hú hú kekekekeke
định chờ sub của RM ep 161 nhưng k kìm được và đã đi xem không sub, vẫn thấy sướng vì chiến thắng của các chú, phải nói các chú quá tuyệt đi ah, chú Min vs chú Ric.saranghae ^^
đúng là khi không có chú Wan thì chú Sung sẽ trở thành Black Hole...keke, lúc chú đeo tai nghe bị RM phát hiện...ui xấu hổ quá đi.
như s Sis đã nói bên trên, SUBTEAM ĐÃ RA SHINHWA BROADCAST EP 51
thực sự là vui quá đỗi luôn, down liền tay thôi, keke
cảm ơn mn, và mong các sản phẩm tiếp theo của nhà mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 6-9-2013 21:46:36 | Xem tất
tình hình là Bin đang trong tình trạng bấn không thể bấn hơn được nữa.
bữa trước lúc SB ep 51 của nhà mình mới ra, mình có thể nói là down ngay cho nóng nhưng đang xem dở thì bị mẹ bắt đi dọn đồ còn lên HN, thế là quên mất,. Hnay mới nhớ ra và xem tiếp thì ôi thôi...
phải nói chẳng có ep nào trong format này mà các chú được dạy công thức chi tiết như ep 51, k có ep nào các chú bị mắng nhiều như thế, và cũng k có khách mời nào có lời nói sắc bén khiến các chú phải "cười gượng k ít lần" như ep này; cũng như là k có ai có giọng nói ấn tượng như chị con dâu :
phải nói ep này rất hay, tuy buồn cho chú Sung vì bị phạt 500.000w (xấp xỉ 10tr VNĐ) nhưng mà đúng là ep này các chú đã rất cố gắng...
cảm ơn subteam lần nữa và mong sớm có ep mới chờ ngày SB comeback ^^

Bình luận

:0  Đăng lúc 7-9-2013 06:56 PM
cười ngoác hết cả miệng:)  Đăng lúc 7-9-2013 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 19-9-2013 15:40:42 | Xem tất
hí hí trung thu ngoài bánh ra còn có quà thế này nữa, quá phấn khích đi ấy ^^
đã ra lò ep 52 rồi, down khẩn cấp và gửi tới subteam lời cảm ơn về món quà :D
ôi trong lúc ngồi chờ SB comeback mà vẫn dc xem SB đều đặn. thật quá tuyệt kekekeke
ah nhân tiện, chúc mn trung thu vui vẻ (chắc chắn là vui rồi vì dc xem các chú mà)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách