Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] ShinHwa - 신화 - ღ Shinhwa Kites House ღ 12jb ~ WE~ daebak _ Sniper All-kill ♫ Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House page 820

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 5-12-2013 21:51:14 | Xem tất
Lâu rồi cũng k vào nhà comt thôi thì đẩy nhà mình lên top chút nào :D
cả nhà cho mình hỏi mấy cái gif dưới đây là trong show nào thế :D

Credit: tumblr.com
reup by: me ^^

mn chuẩn bị đón ep mới của các chú nàoôi tập sắp tới có EunJi kekeke, laiji vui rồi đây :D

Bình luận

em tưởng cái Oh my school là phim... chứ biết đây là show thì e cũng đoán ra dc, lên gg search nó có ra cái này :))))))))))))))))))  Đăng lúc 6-12-2013 04:31 PM
chính xác thì là ep 9 ^^ ss vừa mới coi hum bữa  Đăng lúc 6-12-2013 01:13 PM
tập 9 oh my shool nhé Bin, chú Wan tham gia tập 8, 9 với cả tập 13, nếu mà kh phải 8, 9 thì là tập thần tượng nguyên bản đặc biệt đó!  Đăng lúc 6-12-2013 03:29 AM
Show Oh my school  Đăng lúc 6-12-2013 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 15-12-2013 22:32:11 | Xem tất
trời ơi, cả nhà ơiiiiiiiiiiiiiiiii
lạnh quá :, mn hnay có xem SB của các chú không ah???? haizzz ai ko xem hơi phí, mà ai k xem đoạn cuối càng phí hơn :)))
hnay dc thấy các chú trổ tài bắn cung, phải nói là đỉnh của đỉnh ấy, 10 điểm cứ gọi là unlimited luôn...hí hí
xem mấy anh chị kia bắn 70m mà toàn 9, 10 hức hức.
Đoạn cuối khi công bố người đứng đầu trong các chú để được tặng cung các chú nhà mình phản ứng mạnh quá, la hét om sòm luôn, giống kiểu "sao k nói sớm để chúng tôi cố gắng thể hiện hơn nữa ấy :))) ".
No4 thuộc về chú Bong... cái này mn xem sẽ đoán được vì chú Bong bắn vào điểm 7 :)))
No3 là chú Jin...keke ai bảo lần thứ 2 bắn chú dc 7, làm đội chú SungJin thắng sát 91-90 đội chú RicWoo :P
không đọc no2 mà MC yêu cầu 2 chú RicSung đứng lên phía trc và huấn luyện viên Kim Hyung Tak sẽ back hug người no1. Haixxxxxxx màn gay cấn là đây (vì trong lúc thi đấu 2 chú này là đối thủ mà :P ). Chú Ric quay sang trái, rồi chiếu cảnh chú Sung quay sang phải, cứ nghĩ chú Sung no1 vì chiếu chú ấy sau, ai ngờ..
mn đoán dc là gì không????????????
tự nhiên, tự nhiên nhé, xém chút mình hét toáng lên
vì tự nhiên :
2 chú ấy face to face, =)
hóa ra là đồng giải nhất nên bác huấn luyện viên ôm cả 2
2 tay ôm 2 chú, kiểu như choàng vai ấy, làm 2 chú ấy đổ vào nhau, gần như là ôm rồikekeke
kể ra mà bác ấy biết shinchang ship couple này chắc bác ấy sẽ mạnh tay hơn rồi :D
p/s: thật tiếc vì lúc đó bấn loạn quá nên k kịp Cap lại hình cho mn xem, thôi chờ link down vậy.
Lạnh và cóng tay quá, chúc mn tuần mới vui vẻ, ai ở ngoài bắc thì nhớ mặc ấm kẻo bị ốm nha :x

Bình luận

cảm ơn bạn tường thuật, hôm qua mình ko dc xem, tiếc quá.  Đăng lúc 16-12-2013 06:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 2-2-2014 23:07:56 | Xem tất
Chào cả nhà, chúc cả nhà năm mới vui vẻ, mạnh khỏe và thành công
Năm mới đã đến chúc các chú nhà mình luôn mạnh khỏe để ra album này, thực hiện concert này, mọi việc suôn sẻ và kiếm nhiều money, rảnh thì qua VN du hí ah.
Lâu rồi k vào nhà mình, hôm này vào thứ nhất là để đưa nhà mình lên top, thứ 2 là để nâng cấp còn down phim
đọc mấy cái new, có nói chú Dy sẽ không tham gia concert mà buồn tê tái...chú Dy cố lên, SC luôn bên chú
Chờ ngày comeback của chú Min và chú Sung không xa ))
ShinBang đã tạm dừng, sẽ k còn hóng các chú mỗi dịp cuối tuần nữa, nhưng sẽ k lâu đâu, các chú sẽ quay lại với concert vào tháng 3, rồi sẽ có album đúng k cả nhà
Lảm nhảm quá, subteam, transteam and all member, năm mới vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 16-3-2014 09:33:53 | Xem tất
Hellu cả nhà...
hnay vào mà thấy nhà mình tụt xuống tận dưới, thông báo Sa vào comt cách đây 6 ngày mà có chút buồn.
Nhớ hồi các chú comeback lúc nào cũng lên đầu...hxhx. thôi không sao
Tình hình là còn 1 tuần nữa thôi là các chú tổ chức concert rồi...kya kya.
Lại chuẩn bị được hóng rồi đây
Chúc mn tuần mới vui vẻ, khỏe mạnh để còn la hét trong concert của các chú nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 21-3-2014 19:55:34 | Xem tất
Còn 20 tiếng nữa là đến concert đầu tiên trong năm 2014 của các chú rồi, vào nhà thấy rầm rộ hẳn lên.
Chưa gì đội ngũ staff đã chuẩn bị tinh thần up ảnh với trans new rồi...keke, mn cố lên nhé ^^
concert lần này các chú sẽ vất vả gấp mấy lần đó ah, chú Bong thì vừa ở nước ngoài về, comeback solo với chuẩn bị cho concert chắc chú cũng đuối lắm đây (nhưng vì chú là M-style, dance master nên chú vẫn làm tốt đúng k ah???), chú Dy thì ko tham gia được (chắc chú vẫn tham gia khâu chuẩn bị đúng k ah) mấy chú vừa phải hát, vừa phải nhảy và vừa phải la hét nhiều hơn nữa đó. Fighting ^^
Cũng may cái drama của chú Wan xong lâu rồi chứ nếu ko các chú ngất mất
Cùng đón chờ ngày mai nào .go go goooooooooooooooooooooooo
p/s: T7 và CN đều bận đến tận 6h, hi vọng vẫn kịp hóng các chú ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 23-3-2014 09:59:48 | Xem tất
Ôi xem xong mấy cái fancam kia mà muốn té xỉu quá đi, cái bài Maniquin thực sự là so sexy~~~~~~~~~~~~~
So với cái concert gần đây khi mà mỗi chú 1 màu tóc thì concert hôm qua lại đồng loạt là màu đen... lại còn chú nào cũng cắt tóc ngắn nữa chứ. Nhìn chú Min với chú Wan thì ko có gì khác, chú Sung để kiểu tóc ngắn trông mập mạp hẳn ra, mà gần đây chú k còn ngại khi mặc áo cộc tay nữa rồi )
Dù ko có chú Dy nhưng các chú đã cố gắng hết mình, nghe mn nói về bài This Love mà hóng quá đi.
Share cái này cho mn xem thử, màn thi tài Dance của mấy chú

Credit: Michellau
Upload by: jos [email protected]

Bình luận

^^  Đăng lúc 23-3-2014 02:28 PM
Bin viết thêm cre ở dưới vid nha :)  Đăng lúc 23-3-2014 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 24-3-2014 16:05:20 | Xem tất
Ôi không thể nói được gì ngoài 2 từ. cực sock ôi subteam ôi ôi ôi...
vào nhà và thấy cái này ((( vỡ òa vì vui sướng mất ((
hôm trước có nghe phong phanh là nhà mình làm cái này nhưng vào nhà thấy im ắng nên ko nghĩ là như thế này.
Concert của các chú vừa qua, vid còn chưa xem hết đã được xem cái nàyhức hức
thôi để chỗ cảm xúc hỗn độn này đi comt để download về thôi ^^

Bình luận

mọi người đọc thông báo hộ nhé !! Thân!! http://kitesvn.com/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=341029&pid=8029308  Đăng lúc 24-3-2014 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 9-4-2014 20:05:52 | Xem tất
sock đau đớn vật vã.
điên, đang điên vì vừa bị phòng tầng dưới vu oan, chưa kịp xả cơn bực mình thì đọc được new này, hết cả tâm trạng muốn làm khóa luận tốt nghiệp .
Thực ra bây giờ các chú hẹn hò là quá đúng rồi, cũng chẳng phản đối đâu, nhưng mà lâu ko có tin tức gì của chú, bây giờ đùng phát nó ra cái new này nên hơi bất ngờ thôi.
Các chú đều nói khi 1 người tiên phong thì những người còn lại sẽ làm. cũng 35-36 tuổi rồi, các chú hẹn hò rồi lập gia đình, có con đi nhé.
Chờ tin confirm chính thức, chứ như cái vụ baby của mình ấy, đang hí hửng thì có cái tin nói không phải ))
Mong là 1 nửa của chú Ric nói riêng và các chú nói chung sẽ làm các chú vui vẻ, thoải mái và hiểu được các chú.
p/s: dù hơi buồn vì RS của mình, nhưng hêm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách