Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] ShinHwa - 신화 - ღ Shinhwa Kites House ღ 12jb ~ WE~ daebak _ Sniper All-kill ♫ Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House page 820

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 27-2-2015 00:28:19 | Xem tất
[Poll] Shinhwa có nên phát hành bản Photobook Nude khác không?

Năm 2001, Shinhwa  đã tạo nên điều không tưởng và phát hành bộ ảnh bán nude
Tất cả các bản photobook đều được bán hết vào thời điểm đó, các thành viên cho hay ngay cả họ cũng không thể sở hữu bất kỳ bản nào.
14 năm sau, Bộ ảnh vẫn có sức hút cho đến tân hôm nay, mọi người vẫn mong muốn các thành viên phát hành thêm một bộ ảnh nude khác.
Tuy vậy, Câu trả lời của Shinhwa vẫn là "không" (Thậm chí đã có một cuộc tranh luận về vấn đề này trong Shinhwa Broadcast), Còn bạn thì sao?
Shinhwa có nên phát hành một bộ ảnh nude nữa không?

NO

Shinhwa đã có một bộ ảnh nude rồi, và họ không muốn thêm một bộ ảnh nào như vậy nữa.
Thêm vào đó, cũng như Kim Dong Wan đã phát biểu trong cuộc phỏng vấn trước đó, Các fan có thể theo họ với đầy camera và hình chụp lén mất thôi.

YES
Yeah, Shinhwa đã thực hiện bộ ảnh nude trước đây, nhưng nó chưa hoàn thiện!
Andy không tham gia và thực hiện bộ ảnh nude mới thì mới công bằng với anh ấy.
Ngoài ra, Kim Dong Wan cũng đã nói là mọi người đều có quyền được thấy nói đó?

Còn bạn nghĩ sao?
Hãy vào Poll shinhwa để vote nào mọi người

Cre:mwave
Photo Credit: SM Entertainment, Shincom Entertainment
Vtrans: [email protected]

Bình luận

em thấy chị bôi đậm hai chữ Yes , no nó rõ ràng vs đẹp hơn đó  Đăng lúc 27-2-2015 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 3-3-2015 17:28:05 | Xem tất
[News] Shinhwa vẫn còn hoạt đông rất mạnh ở nước ngoài;nằm trong Top 50 ở 8 Quốc gia

Shinhwa-Nhóm nhạc hoạt động lâu nhất tại Hàn đã cho thấy họ vẫn có sức ảnh hưởng rất lớn ở nước ngoài.
Shinhwa đã phát hành album 12 "We" vào ngày 26/2, ra mắt album mới đến các fan những người đã chờ đợi sự trở lại của nhóm sau 1 năm 9 tháng kể từ sau album 11 được phát hành vào tháng 5 năm 2013. Album đã nhanh chóng nằm top đầu ở các trang âm nhạc trực tuyến, cho thấy nhóm là một nhóm thần tượng kỳ cựu.

"We" cũng có mặt trên các bảng xếp hạng âm nhạc nước ngoài. 8:20 AM ngày 2/3 album đạt vị trí thứ 3 trên bảng xếp hạng  iTunes’s Top Albums Đài Loan, viij trí thứ 4 ở Vietnam, Singapore #9, Hong Kong #11, Macao #12, Indonesia Thailand #36, and Japan #41.
showing the group’s status as a veteran idol group.

Qua đó cho thấy các album Shinhwa vẫn được đón chào bởi một lượng fan lớn ở nhiều nước trên thế giới.

Shinhwa hiện đang quảng bá ‘Sniper’.

Sr:Star News
Cre:shinhwastuff

Bình luận

ss moon1105 nói quá chuẩn :3 :3  Đăng lúc 4-3-2015 04:44 PM
ở VN đc thứ 4 luôn :3 bê concert qua đây đi mấy chú ơi :((  Đăng lúc 3-3-2015 10:34 PM
tin này em mang ra khu new nhá chị  Đăng lúc 3-3-2015 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 5-3-2015 10:07:07 | Xem tất
CÁCH THỨC ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN ĐỂ NGHE NHẠC TRÊN GENIE!!!!!!!!!!!!!

Trang này có thể tạo TK bằng facebook và twitter
B1: vào link http://www.genie.co.kr/
B2 Tạo tài khoản
Cách 1:
Pic1: Chọn 계정 로그인 để chọn facebook hoặc twitter
Sau khi chọn nó sẽ xuất hiện hộp thoại như PIic 3. Sau khi chọn mà vẫn không xh hộp thoại như Pic3 thì mn làm theo cách 2

Pic2: Trên dòng Player genie Chọn 회원가입
Sau đó sẽ xh Hộp thoại như Pic3

Pic3: Chọn facebook hoặc twitter

Pic4: Đối vs facebook

Pic5: Đối với twitter--> Chọn Authorize app

Pic6: Đồng ý các điều kiện điều khoản của Genie

Pic7: Tạo Username (chỉ gồm từ 4 đến 12 ký tự chỉ viết chữ thường nha, hoặc là số)
Chọn 중복확인 để kiểm tra username của mình tạo có đươcj dùng ko, nếu ko ok thì đổi tên khác cho đến khi nó đông ý. Nó sẽ hiện tick màu xanh là ok
Chọn 입력 để tiếp tục

Pic 8: TK của bạn đã được tạo, chọn 로그인하기

Pic 9: Chọn facebook hoặc twitter tùy theo tk đăng ký lúc đầu của bạn

Pic10: keke Bây giờ mn có thể tìm tên các anh để nghe nhạc rồi
Tìm 신화 nha

Pic11: Chọn album WE

Pic12: Chọn 표적 (Sniper) để nghe nha,

Pic13: Mỗi TK các bạn có thể nghe 3 lần. Và nhớ mn phải nghe đủ 3 phút 19 giây nha. Như vậy mới tính điểm. Sau 3 lần nghe nó sẽ chuyển lại chế độ nghe preview 1 phút không tính điểm

Ai có TK facebook và twitter hay nghe để ủng hộ các anh nào. Mà ss là ko biết cách out ra như nào đê đăng nhập TK khác nên Nếu Bác GỒ có bảo lưu mât khẩu thì đừng lưu nha, sau đó mà tắt trang genie mà vẫn ko thoát đc thì mn xóa cookie đi nha, vào lại là sẽ đc
Cre:ericmun

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 7-3-2015 23:55:39 | Xem tất
Nếu là một cô gái, Shinhwa’s Shin Hye Sung muốn hẹn hò cùng Andy

Shinhwa‘s Shin Hye Sung cho thấy sự tin tưởng của mình với thành viên Andy.
Tập “Yoo Hee Yeol’s Sketchbook,” phát sóng vào ngày 7 tháng 3 ,Shinhwa, nhóm nhạc hoạt động 17 năm kể từ khi debut, là khách mời trong chương trình, mang đến những tiết mục vui nhộn và cuộc nói chuyện dí dỏm của các thành viên.
Trong chương trình Yoo Hee Yeol đã hỏi "Nếu là một cô gái, thì thành viên nào các cậu muốn hẹn hò"
Shin Hye Sung cho hay "Các cậu ấy đều tốt, nhưng em sẽ chọn Andy, em muốn hẹn hò cùng Andy"
Anh ấy tiếp lời, "Andy rất là tốt với bạn gái. Chúng em bêm em ấy thời gian lâu vậy nên hiểu rất rõ. Andy thật sự rất là tốt vs bạn gái"
who is now in their 17th year since their debut, made a guest appearance and showed off their fun music and witty talk.
[Lượt bỏ phần không liên quan]

Cre:soompi

Bình luận

Andy là của em rồi anh Sung ơi ới ời... *hoang tưởng nặng hehehe* Ước gì đươc gặp ai đó giống Dy ^^  Đăng lúc 8-3-2015 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách