Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khachquaduong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Ái Phi Tuyệt Sắc Của Vương Gia Thần Bí | Đạm Nguyệt Tân Lương (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-3-2013 18:55:36 | Xem tất
Hyhy, chào cả nhà, tớ vừa đọc 1 lèo 2 ngày 2 đêm, nay đã xong phần của anh 7 và chị Nhan. Chắc cũng không phải nói nhiều nữa, tớ nghĩ ai đọc xong cũng có cảm nghĩ gần giống nhau thôi nhở? Quá cảm động mối tình của anh chị đi, đọc truyện mà xót hết cả ruột, đêm nằm vừa đọc mấy đoạn ngược vừa đạp chăn đạp gối ầm ầm, mấy đoạn tình củm ngọt ngào về sau thì há miệng ra cười te te.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; Z) H( |( }9 l8 N- V
©2024 Kites.vn | 2 t, S# b9 o5 B8 a) e4 jAll rights reserved
Bộ này ta thấy thật sự thích tình cảm của mấy vị đệ của anh 7, từ anh 9, 11, 12 anh nào anh 7 cũng có thể tin tưởng và giao phó được, ta thật ko nhìn thấy sự phân biệt quân thần nhiều giữa mấy anh mà chỉ thấy tình cảm huynh đệ thôi, thật là hiếm có. Ngoài anh 7 ra ta thích nhất anh 11, tính tình chu đáo, cẩn thận, anh 7 có thể giao phó hoàn toàn cho anh 11 cả chuyện quốc gia đại sự và cả chuyện của chị Nhan anh ấy cũng giúp ko ít, không biết phần của anh 11 sẽ như thế nào? Mấy anh này đường tình của anh nào cũng nét thật đấy nhỉ? Phần của anh 9 chắc cũng đáng hóng lắm, nhưng ta phải cố nhịn, hy, đợi mọi người làm xong ta mới đọc. Ta là ta thích đọc 1 lèo cơ, hyhy.
' t, }- z3 C9 n2 ~6 M©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 8 S/ d& {. S) C7 _/ TAll rights reserved
Mọi người cố lên nhé, yêu các bạn lắm, cảm ơn đã mang đến 1 bộ truyện tuyệt vời như này!

Bình luận

trước mình cũng thích 11 lắm, nhưng khi đọc phiên ngoại thì quá ức chế lun >.<  Đăng lúc 3-3-2013 09:37 PM
@truchn: thế thì đêm nay tiếp tục chiến!  Đăng lúc 3-3-2013 08:23 PM
Phần anh 9 xong rồi đó bạn, các bạn ấy đang edit phần anh 11  Đăng lúc 3-3-2013 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách