Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khachquaduong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Ái Phi Tuyệt Sắc Của Vương Gia Thần Bí | Đạm Nguyệt Tân Lương (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-8-2012 18:54:53 | Xem tất
hôm nay là ngày đầu tiên mình biết đến truyện này...5 tiếng đồng hồ liên tục mình nuốt trọn 78 chương 1 cách say mê, khi đọc đến chương 78 mình lại tiếc hùi hụi...hic hic hic...phải chờ đến khi nào mới đọc được chap mới đây...^^
4 F5 e% a0 m, B- M5 m©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 1 I: `) K$ S' b% j) JAll rights reserved
Có thể nói sự lôi cuốn của truyện ko chỉ đến từ nội dung hấp dẫn, mà phải kể đến người dịch đã sử dụng văn phong rất cuốn hút, biết ngắt truyện, chuyển chương ngay đoạn "hấp dẫn"...làm độc giả "đói khát" chap sau 1 cách mãnh liệt....kakakaka......Ngôn từ được dùng trong truyện rất dễ hiểu, văn vẻ mạch lạc...có thể thấy người dịch là người rất có năng khiếu với môn Văn. Điều mà mình khâm phục người dịch là 1 mình bạn dám "can đảm" ôm trọn phần dịch thuật này, rất đáng nể...Theo diễn biến của câu chuyện mình nghĩ truyên sẽ còn khá dài...mong là bạn sẽ ko như tên của mình "khachquaduong" mà rời topic, drop bộ này nhé!!!! @@
©2024 Kites.vn | All rights reserved# C: F, H8 x5 H" S0 V
©2024 Kites.vn | , e. g  L7 @: g: H/ xAll rights reserved
Mình cảm thấy "anh 7" là 1 người rất có dã tâm, lại có tính chiếm hữu cao nhưng lại khá khôn khéo nên anh giữ được lòng "chị 7", nhưng rất tiếc tâm của anh lại như "thâm cung bí sử" làm chị 7 ko có được cảm giác an toàn nên cưới cùng anh giữ đc tâm nhưng lại ko giữ được người.....khổ thân 2 anh chị tự hành tâm nhau. Truyện có rất nhiều khúc mắc....mình có cảm giác như anh nhà ta đã từng gặp chị rồi thì phải...ko biết sau này khi trở về bên nhau 2 anh chị còn ngược tâm đến độ nào nữa đây...hu...hu...hu...
6 g( L1 K) T% h7 r©2024 Kites.vn | All rights reserved
# H' w" @6 P, X& B6 _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Câu chuyện về anh chị 7 ko biết là bao nhiêu chương mới end...nhưng thật lòng mình đang thấy khổ đây, biết "khachquaduong" đào 1 cái hố thật to...nhưng vẫn nhảy vào.....hic...hic...tình nguyện bị sập hố...... *-*. Ko thể chia sẽ nỗi vất vả với người đào hố, đành send vài dòng Com ủng hộ bạn vậy....làm việc hăng lên nhé....chụt...chụt...chụt....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách