Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khachquaduong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Ái Phi Tuyệt Sắc Của Vương Gia Thần Bí | Đạm Nguyệt Tân Lương (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-9-2012 21:21:00 | Xem tất
bạn làm quá nhanh, từ giữa tháng bảy đến đầu tháng 9 mà đếg gần 170 c, tự bạn làm một mình thật sao, từ đầu đến cuối ấy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-9-2012 21:25:38 | Xem tất
\ đọc văn án mình thấy giống văn án bộ  ÁI PHI CỦA VƯƠNG GIA THẦN BÍ mình từng đọc, hình như bên nhà ÁI UYỂN, sau hơn 100 chương thì  nhà này làm khá chậm không biết là bạn làm tiếp từ bên đó, hay tự làm lại vậy

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=341843&pid=3552598  Đăng lúc 7-9-2012 09:37 PM
á lại nhìn nhầm, post từ giữa tháng 7 đến giờ chứ, sao nhìn ra thành 18 nhỉ, nhưng vẫn câu hỏi củ  Đăng lúc 7-9-2012 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-9-2012 22:08:46 | Xem tất
hí hí, sory mình ko biết luật của kts chưa dc 3 dòng bị xóa a, ko vô dc wp nên vu vơ các diễn dàn tìm truyện và vô tình đụng bộ này , thấy kì kì nên hỏi thôi, hơi khớp vì hơn 1 tháng oanh tạc hơn 17o chương, mình thấy mình thấy mình hỏi nhẹ nhàng mà, có khi bạn ý là nhân nhà kia tách ra riêng tự làm, hoặc là post từ từ nhà ấy mà đã có sự đồng ý, hoặc cũng có thể dựa vào bản edit bên nhà kia mà beta lại cho mượt mà hơn, hoặc tự làm từ đầu ai biết dc. vì thế mình mới hỏi mà. Có gì đáng chạnh lòng nếu ko có gì phải giật mình chứ. Ai không biết edit tốn thời gian, mình cũng edit thôi (nhưng ko post ở đây), mình tự hiểu. Nhưng nếu có sự dối trá ở đây thì sao mình ko dc hỏi để biết rõ à?
©2024 Kites.vn | ' |0 y, I3 K& f; h" C1 L3 JAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved, j  A3 |* i4 _
Gỉa dụ bạn ấy "lấy của người" nhé : Bạn nghĩ sao nếu bạn là người edit bị bạn ấy lấy đi beta lại . Đó đó mình chỉ hỏi và giả dụ thể thôi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved" e! N- z" A7 ^: F0 W; W
, _  j) T! c, k/ V# O# [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nếu bạn ý tự làm thì khâm phục quá, nhưng chưa bằng bạn mình, bạn khachquaduong đây có thể làm để dành từ trước, bạn mình nhá một tuần bạn mình có thể xúc hơn 40 chương, mỗi chương dài hơn bộ này nhiều, edit phải công nhận làm very mượt, cơ mà giờ tên đó tìm dc 1/2 và bỏ edit rồi,

Bình luận

là trc đây thôi, nhà đó giờ hình như ai cũng bỏ bê hết rồi, điển hình thằng bạn của mình  Đăng lúc 7-9-2012 10:43 PM
Lúc bắt đầu mở pic thấy Kqd bảo đã edit được chục chap thì fải, đến khoảng 130 gì đó đã thấy bạn ý bảo găm tận chương 175 rồi. Nói chung cũng dã man  Đăng lúc 7-9-2012 10:42 PM
Hì, ra là Ái Uyển a. Công lực thâm hậu thật.  Đăng lúc 7-9-2012 10:42 PM
nhưng ko phải thì thôi, bạn khach nói là của bạn tý làm thì mình lặng lẻ rút đi đọc truyện  Đăng lúc 7-9-2012 10:32 PM
nó post ở ÁI UYỂN ấy,nên vào đây gặp 1 bộ giống bên ấy (nhưng ko phải của người bạn đó làm) mới tò mò hỏi thôi, sợ bạn mình bị người ngoài hút mỡ mà ko bt   Đăng lúc 7-9-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách