Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khachquaduong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Ái Phi Tuyệt Sắc Của Vương Gia Thần Bí | Đạm Nguyệt Tân Lương (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-10-2012 13:59:34 | Xem tất
Ôi suýt ngất, hôm qua bận quá chưa ngoi lên đọc được, hôm nay lên nhìn thấy ' hoàn chính văn ' mà rơi tim. Vào đọc hết rồi tưởng kết như vậy định ' lật bàn '.
©2024 Kites.vn | 7 p( {1 V7 s, x/ Z/ fAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 3 H% U7 e9 |% |All rights reserved
Hóa ra bị lừa, kiểu lừa này hay, cái này phải về áp dụng cho nhà mới được , thi thoảng giật gân chút cho nó cao trào .
6 R! @4 {0 N$ ?1 ^7 q' x©2024 Kites.vn | All rights reserved
  s, K5 i9 i2 K©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hehe, chị khachquaduong lấp hố này nhanh quá, lót dép tiếp tục hóng ngoại truyện  .

Bình luận

ss ơi xin lỗi ss nhé, e dạo này hơi bận vì phải đi thực hành nên ko có tgian dịch hết giúp ss đc,đã nhận mà ko làm được hết thật ngại quá.  Đăng lúc 10-10-2012 07:13 PM
Em có đem theo rocket…cơ mà phải đọc xong NT rùi chắc sẽ trả lại cho bọn mafia, chị KQD yên tâm, e ko dàn trước cửa nhà chị đâu…her her…  Đăng lúc 10-10-2012 03:23 PM
Bạn tiểu Đường cố lên nha. Làm mình hôm qua hì hục ngồi chửi bới tác giả. Hóa ra còn vài chục ngoại truyện nữa. Tác giả này đúng là đặc sản,cứ thích lừa cta   Đăng lúc 10-10-2012 02:55 PM
Pim
@C khachquaduong: ko ko chị ơi, em có ném, em ném bà tác giả, em còn chờ ngoại truyện của chị nữa =))  Đăng lúc 10-10-2012 02:21 PM
Pim
tôi thay mặt bé Trạch trải thảm mời cô :))  Đăng lúc 10-10-2012 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách