Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khachquaduong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Ái Phi Tuyệt Sắc Của Vương Gia Thần Bí | Đạm Nguyệt Tân Lương (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-5-2013 18:55:20 | Xem tất
Từ lúc kết thúc phiên ngoại a11 mình hok vào cmt nữa, thứ nhất là hok có thời gian, thứ 2 nói thật thì ngoài a7 vs NN ra, mình chỉ sụp hố e Tiết Linh Hi thôi, ấy thế mà mẹ Lương đối xử hơi trọng nam, ngược e thê thảm thế mà hok cho e ngược lại a11 xíu nào. hic hic.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: I" A0 ~+ A2 P2 a+ d
Bây h vào bik có ebook thật sự là rất mừng, sẽ down về để thỉnh thoảng lấy ra đọc lại. Sự kiên trì của bạn khachquaduong và bạn Juanna thật đáng ngưỡng mộ, đào hố sâu z nhưng vẫn kiên trì lấp đầy chứ hok hề bỏ cuộc giữa chừng. Bạn gửi lời cảm ơn chân thành đến 2 người đã mang đến bộ truyện hay vậy cho mọi người, chúc 2 bạn sẽ có nhiều dự án hay trong tương lai. {:290:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 e8 o) c% R. B# P7 F
Lần này là phải tạm biệt thật sự vs ngôi nhà "Ái phi tuyệt sắc của vương gia thần bí" r. Thật sự là có chút tiếc nuối. Chúc cả nhà luôn vui vẻ, công tác tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-12-2013 22:00:03 | Xem tất
Macallan gửi lúc 11-10-2013 01:54
, N& K% `! _3 e  O6 K©2024 Kites.vn | All rights reserved
lại cắn răng luyện xong 1 bộ siêu dài nữa ở Kites. đây là bộ dài nhất mà mình đã  ...

©2024 Kites.vn | - g* B9 ~: ~" X- K' J. {All rights reserved
Mình cũng thik Cặp Thập Nhất vs Linh Hi nhất, rất chân thật, tiếc là khúc cuối hok cho em LH ngược a Thập Nhất tý cho đã tức. Đọc cặp đôi này mà nhìu lúc ức chế Thập Nhất (dù đã hết lòng thông cảm cho a), hoặc rơi nước măt vì thương cho LH nhất là đoạn em ý dùng dao tự đâm, có cảm giác như mình cũng đang đau cùng vs em ấy.
©2024 Kites.vn | * y1 \* d7 F# P% U7 [6 q. ~* MAll rights reserved
Còn cặp nhân vật chính thì tình yêu như vậy gần như là hoàn mỹ r, trải qua bao nhiêu hiểu lầm chia cách thì họ học đc cách tin tưởng nhau hoàn toàn, âu cũng là 1 bài học trong tình yêu, nên tin tưởng vào người mình yêu và tin vào bản thân.

Bình luận

Có nhiều bộ cũng liên quan đến cung đình nhưng chưa thấy bộ nào khiến mình thik như bộ này cả bạn ơi. Toàn xuyên không ngược...  Đăng lúc 1-5-2014 04:39 PM
:D bạn còn biết bộ nào cùng thể loại này ko :) mình mới đọc nghề vương phi, cũng khá hay. gần đây chưa tìm đc bộ nào để đời như bộ này nữa  Đăng lúc 4-12-2013 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách