Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shinmoney
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Game ~7k Kite$] DÃ NGOẠI MÙA HÈ [TỔNG KẾT VÀ TRAO GIẢI #55 ^ ^]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-7-2012 23:50:47 | Xem tất
Ế ế game này có phải là BTC đưa ra gợi ý

Xong các đội đi tìm các mảnh ghép theo gợi ý đó để ghép thành 1 tấm hình nào đó theo thứ tự phải không ạ?

Nếu thế thì giống trò Tìm kho báu rùi :P Chơi điên cuồng phải biết ToT

Cơ mà cũng hay ho đấy, mình rất ham hố, ủng hộ nhiệt tình

Mà giải thưởng là gì thế BTC

P/s: Banner thật đẹp :-< Game mình chả có banner hx

Bình luận

đăng ký đi em ơi , ss tham gia vs  Đăng lúc 22-7-2012 11:40 PM
cơ mà thôi :P thế phiền bạn quá, mình cũng k cần nữa đâu ^^  Đăng lúc 22-7-2012 10:10 PM
thời gian cụ thể thế nào, bạn cho shin biết để shin làm :)  Đăng lúc 22-7-2012 12:19 AM
vậy thì còn gì bằng ^^  Đăng lúc 21-7-2012 11:56 PM
mình sẽ làm tặng bạn vì thấy game mọt phim rất hay ... okie chứ :)  Đăng lúc 21-7-2012 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-7-2012 11:07:10 | Xem tất
Cho em hỏi là khi tìm thấy đồ vật thì mình cần phải post ảnh đồ vật tìm được là như nào ạ???

Tức là mình sẽ new post ở bất kì thread nào đó, xong gửi link bài post mình cho einna? Hay link post là link của BTC post hình đồ vật vậy? :O

P/s: Đội mình muốn đặt tên là HAM HỐ BANG cơ T^T cơ mà có đội đặt tên đó rồi hx

Bình luận

cứ lấy tên cũ của mình đi e, cho thành thương hiệu lun ^^, đội kia là Ham Hố Đội, mình là Ham Hố Bang ^^  Đăng lúc 23-7-2012 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-7-2012 18:49:09 | Xem tất
  HAM HỐ BANG
xin kính chào quý vị khán giả

Nhóm mình tham gia gameshow với các thành viên

Ilusm_9794   Dramaa n4mxjnh bộgiakites

... Ẹ hèm pháo hoa đâu
*xíu bùm* *bụp bụp* *hoan hô* Xin cảm ơn

Ham hố bang chúng mình tham gia game với tinh thân vô cùng ham hố, thủ đoạn vô biên, sức lực dồi dào và vượt rào nháy mắt Với kinh nghiệm đã từng ham hố chạy xô đó đây trong các game của kites, chúng tôi sẽ dùng hết mọi thủ đoạn. Còn ưu điểm và nhược điểm sẽ cập nhật trong các vòng thi sắp tới. Các đội chơi hãy chuẩn bị đầy đủ tốt nhất có thể vì Ham hố bang không phải là một đội bình thường . Chúng mình không cần nói nhiều, nói nhiều thua không nói Vậy nên chúng mình xin gửi ngàn đóa hoa tươi thắm tới các đội còn lại.
Màn chào hỏi đến đây là kết thúc Hãy chờ và đón xem màn chà đạp của các nhóm trong vài ngày tới .Chúc may mắn.

Bình luận

OK  Đăng lúc 27-7-2012 12:04 AM
Khi nào edit xong - còm ss chỗ page 1 nha  Đăng lúc 26-7-2012 11:47 PM
c đội nào đã thấy đâu :-< hú hú, bỏ team qua team em đi chị ới ời =))  Đăng lúc 26-7-2012 11:15 AM
"ham hố" mới ghê chứ =)))... chú ko mời chị nên chị bay sang team khác rồi, giảnh giải của team chú thì đừng trách chị nhá =)))  Đăng lúc 26-7-2012 11:14 AM
xao bằng enm :))  Đăng lúc 25-7-2012 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách