Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shinmoney
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Game ~7k Kite$] DÃ NGOẠI MÙA HÈ [TỔNG KẾT VÀ TRAO GIẢI #55 ^ ^]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-7-2012 20:45:29 | Xem tất
shinmoney gửi lúc 21-7-2012 23:46
NỘI DUNG CÁC NHIỆM VỤ

Đội 5 Chệ Em Siu Nhơn

Thành Viên
1. porcupine_minoz ( Siu Nhơn Đỏ)
2. strongluciferda ( Siu Nhơn Vàng)
3. p.pun ( Siu Nhơn Xanh)
4. rainie_yang97 (Siu Nhơn Trắng)
5. angel_devil9997 (Siu Nhơn Đen)

Phần giới thiệu

Siu Nhơn Đỏ:

Kính gửi ban tổ chức game, e là Pánh Pò đại ca of 5 chệ e siêu nhơn.  E là c cả siu nhơn của nhóm nên tính tình điên liệt vào loại cực khủng. E rất "hiền lành" nên đc đặt biệt danh là Nhím   Nhím là 1 loài động vật rất "hiền lành" chỉ xù gai với những người nguy hiểm thôi   và e nghĩ btc đáng bị ăn gai lắm    Dẫn dắt đám trẻ dễ thương e cảm thấy mềnh cũng là một người rất đáng iu   Đặc biệt là nhà e chuyên kinh doanh Pánh Pò, vậy nên btc có yêu cầu ăn cứ pm e ăn miễn phí (Hối lộ nà, há há) Mong mọi người chơi nhẹ tay với nhau để e còn có đường mần ăn... 5 chệ em phai tênh nàoooooooooooooo!

Siu Nhơn Vàng:

Kính gửi ss Nhím idol of em, em là thằng Quỷ 2 files của nhóm 5 chệ e siu nhơn.... Biệt tài chém gió thành bão, nói điêu như thật  Ngày còn nhỏ e vô tình được lượm ở hố bom đầu đường ạ   8 năm đầu tu luyện với thưn phựn con gái và 5 năm sau e đã chuyển sang lưỡng tính ( mà có thể là vô tính k chừng  ). Tính tình khá là thất thường, sáng mưa chiều nắng và đêm dông tố k chừng có bão lốc lúc nào k hay vì vậy khi chơi team với em nên thắt dây an toàn kẻo được gửi lên gặp mấy anh thiên thần trên trển   Với tinh thần tiền là chính, giao lưu học hỏi để sau e sẽ cố gắng hết sức mềnh để giành lấy 3000$ về cho đội

Siu Nhơn Xanh:

Em là "Pùn Lỳ" 20 tuổi bẻ gãy sừng châu...Sở thích chơi bày nhảy múa ngó nghiêng khắp kites.. nay đc kéo vào bè để tham gia gameshow...
vì thích FO nên ko ngại ngần nhận lời dù còn trăm việc ở trăm bề!
Để tham gia và có màn mở đầu ấn tượng nhưng ngân chữ trong đầu em có hạn nên đành phải dừng lại ở đây!!
Cũng ko mong gì hơn là đc cả đội đi đến vòng cuối cùng và giánh chiến thắng! ^^

Siu Nhơn Trắng:

E là Mưa, là 1 thần dân thích tự xướng của nhà Young, là 1 cô cảnh vệ mác xênh đợp của NX ! E năm nay tròn 15 tuổi lẻ  ! Tuy còn “bé”, nhưng độ ham hố rất ư là cao  Đó chính là lý do e có mặt ở đây !
E “đã từng” có khả năng chém gió xuyên biên giới, xuyên lục địa  nhưng vì chém bá đạo wá, dao đã mòn nên hiện giờ đang trong tình trạng “nghỉ ngơi”! E tham gia cuộc thi này ko mong muốn gì hơn là đội e đc giải nhất!

Siu Nhơn Đen:

Em tên Tỏi aka 2 files. Em đã tu luyện được 15 năm nhưng nội công vẫn còn kém cỏi (mong được leader truyền thêm tí). Hiện em đang là du học sinh của ĐH Harvard. Sở trường của em là đạp mây cưỡi gió, sở thích là chọc gái lạnh trai ( vì thế mà giờ vẫn ế ). Năng khiếu thì trong quá trình tiếp xúc leader sẽ phát hiện. À sẵn chém luôn DOB của em là 9/9 thuộc cung hoàng đạo Xữ Nữ, cái cung lằng nhằng rắc rối, đòi hỏi, nhiều người ghét nhất. Về khoảng thực lực trong trò chơi team mình tham gia thì em nghĩ mình kém nhất vì khá lâu em không vào kites nên chắc map cũng không biết. Phần tự giới thiệu đã dài em xin dừng tay. Chúc team mình đạt giải cao.. !

P/s:Em là e thay mặt đội 5 chệ em siu nhơn cảm ơn BTC vì đã tổ chức game bổ ích có hại cho sức khỏe nài ))))))

P/s 2: vì ss Nhím bị hỏng bàn phím nên e làm thay ạ  

Bình luận

ss trùm=)) muốn zan cho tẩu hỏa nhập ma k=))))))))))  Đăng lúc 27-7-2012 10:41 AM
trời nhóm này nhìu lưỡng tính quá nhỉ, nàng Po ơi cho ta đổi qua đội này đêyy cho hợp coi, haha  Đăng lúc 27-7-2012 10:16 AM
ak=)))))))))) nhóm này toàn girl nagnf ơi  Đăng lúc 27-7-2012 09:09 AM
ôi shin ơi, 1 hotboi thui mà=))  Đăng lúc 27-7-2012 09:07 AM
nghe Po nói đội này có 2 hot boi nên đặc biệt chú ý :)  Đăng lúc 26-7-2012 11:59 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
porcupine_minoz + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách