Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8481|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam diễn viên khiến người khác cảm động nhất nửa đầu năm 2012

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-7-2012 09:39:34 | Xem tất
chời ơi khổ ghê ... đã chủ thớt nói là cái xếp hạng này ko có giải gì rồi mà có mấy người vô nói kiểu khiêu chiến ... cứ lúc nào cũng cho thần tượng mình là tuyệt vời tuyệt định à ... dựa vào cái gì mà chắc chắn dữ dậy ... nói thiệt là bây giờ mấy danh hiệu này bảo hòa rồi ... ko thể nào xác định chính xác độ nổi tiếng thực sự nỗi đâu ... cái bạn fan của suk gì đó ... mình nhớ fan suk nói chuyện rất lịch thiệp và nhã nhặn lắm cơ mà ... vì mình cũng từng là fan của love rain nên mình biết được cách cư xử hòa đồng của nhà suk ...

cái bảng này mình bị thích 3 anh đứng đầu ... toàn anh mình say tình ... =)) ... thỏa mãn ...

à ... mà cái câu chỉ muốn làm oxi để bên cạnh vợ của anh joong ... có thể trở thành lời hứa hẹn bất hủ của cánh mày râu đây nhe ... anh nào mà nói câu này có mà sướng điên người lên được ... =)) ...

Bình luận

híc, đừng hiểu lầm, mình ko nói toàn bộ fan suk đâu, chỉ nói mỗi bạn kia thôi, mình, mình cũng là fan của love rain mà, mình chỉ nói 1 mình bạn kia thôi hà  Đăng lúc 27-7-2012 07:58 PM
eels rất thân thiện, y như S hâm, nhệ bạn :X  Đăng lúc 24-7-2012 11:26 AM
@mikochan: Đi đâu cũng gặp ss thế =))  Đăng lúc 24-7-2012 10:48 AM
co' mot ban noi the thoi ma ban. sao ban lai noi chung la fan suk the =="  Đăng lúc 24-7-2012 10:43 AM
ket ban nay qua nghen :)).. cau noi bat hu~ :)).. mot lay chong phai cho chong nghe " cau noi bat hu" cua lao~ moi dc =))  Đăng lúc 24-7-2012 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-7-2012 19:57:08 | Xem tất
ha.noah gửi lúc 24-7-2012 09:39
chời ơi khổ ghê ... đã chủ thớt nói là cái xếp hạng này ko có giải gì rồi mà có  ...

híc, đừng hiểu lầm, mình ko nói toàn bộ fan suk đâu, chỉ nói mỗi bạn kia thôi, mình, mình cũng là fan của love rain mà, mình chỉ nói 1 mình bạn kia thôi hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách