Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-1-2013 11:36:11 | Xem tất
Cám ơn bạn đã post lên truyện này, nói thật nha mình rất sợ rắn nên khi đọc mấy chương đầu thấy nam chính là một người bán xà thì cũng cảm thấy hơi ghê ghê vì không tưởng tượng nổi nếu ôm âp một người có cái đuôi rắn thì sẽ như thế nào hjhjhj nhưng đọc mấy tập sau thì thấy nam chính cũng đáng yêu, chỉ có cái đuôi là chưa thích nghi được. Tuy nhiên, mình dần dần có cảm tình với nam chính và thích tính cách vừa trẻ con vừa người lớn ấy.

Bình luận

Pim
hì hì, cảm ơn bạn đã thích truyện :D.  Đăng lúc 31-1-2013 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-2-2013 10:04:57 | Xem tất
Long Trạch đáng yêu đó chứ, cũng rất biết chọn tiết mục để chơi, người để chơi, rất có cá tính nha. Về tính chiếm hữu thì đúng là Long Trạch vẫn không thua bất cứ soái ca nào, vẫn muốn độc chiếm người phụ nữ mình yêu, tuy nhiên cá tính Long Trạch vẫn còn nhiều lúc trẻ con, nhưng lại khiến anh đáng yêu , ngoài trừ cái đuôi rắn ra thì anh hoàn toàn ok

Bình luận

Hjhjhj đúng là quá độc đi ấy chứ nhưng mình dị ứng với rắn nên cũng hơi sợ cái đuôi của LT, có điều khi anh biến thành hình người thị lại rất ok  Đăng lúc 6-2-2013 11:55 PM
Pim
có cái đuôi rắn nó mới độc và lạ =))  Đăng lúc 6-2-2013 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-2-2013 13:51:54 | Xem tất
Diễn biến câu chuyện càng ngày càng hấp dẫn nha, Long Trạch càng ngày càng tiến bộ hơn trong suy nghĩ nhưng lòng dạ con người khó đoán, không biết LT có hiểu được sự thâm sâu đó, hy vọng thời gian sẽ giúp LT trưởng thành hơn trong cách nghĩ và hành động, cũng hiểu rõ hơn lòng dạ con người. Chúc bạn luôn vui vẽ để post truyện cho tụi mình.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Pim + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách