Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-12-2012 20:30:42 | Xem tất
Giới thiệu em là biệt đôi tàu ngầm.hihi.Nghe đồn thổi màn bánh kem kinh điển lắm mà mấy bữa mắc ôn thi bây dừ mới vô đc mà làm em lội page cho mỏi mắt luôn ss pim ới ời ơi.Đúng là màn kinh điển.May mà em cũng đã đủ 18t.hihii.Anh Trạch đúng là biến thái mà.Bồi thường như thế chắc anh Trạch được lợi cười híp cả mắt.:))).Bái phục bái phục.Chúc chị giáng sinh vui vẻ nhóe.hiiiii

Bình luận

Pim
cảm ơn bạn  Đăng lúc 25-12-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-3-2013 16:34:30 Từ di động | Xem tất
Hết biến cố này đến biến cố khác vậy trời. Tội nghiệp cho anh chị nhà mình thật. Khi nào mới hết sóng gió để anh chị cưới nhau đây.hừ. Cái tên Trang Lăng gian xảo. Muốn LT cướp ngục hả. Không biết LT có thực hiện theo lời Trang Lăng không nhỉ. Hồi hộp quá đi. Mà sợ LT làm theo quá. Hức hức. Vậy là cũng sắp hoàn rồi. Cô Pim cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-3-2013 00:13:13 Từ di động | Xem tất
*tung hoa tung hoa*. Cuối cùng thì mọi việc đều qua. Sau cơn mưa trời sẽ sáng. Chuẩn bị cưới thôi. Và chờ một tiểu Trạch nữa ra đời. Hihi. Song hỉ song hỉ. Nhưng mà gần hết truyện rồi thì thấy nuối tiếc quá.*chấm nước mắt*. Thôi đi ngủ nhé cả nhà. Chúc cả nhà ngủ ngon.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-3-2013 02:18:56 Từ di động | Xem tất
*tung hoa tung hoa*. Cuối cùng thì cũng hạnh phúc viên mãn. Oa. Ss Pim đúng là siêu nhưn. Ra 4c luôn. Học xong lên ngủ thì thấy có chương mới. Vui quá. Chậc chậc. Bé Thành lớn lên sẽ cũng là một mầm non hại nước hại dân đó nhỉ. Xinh đẹp thế mà. Oa oa ngưỡng mộ. Có khi nào con của LL và TTD là con gái rồi đôi với bé Thành không. Hehe. Trí tượng tượng của mình thật phong Phú. *lau mồ hôi*. Cảm ơn chị Pim thêm nhiều lần nữa nè.*ôm ôm*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách