Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-7-2012 17:18:33 | Xem tất
Truyện hay quá! anh nam chính đáng yêu chết mất. ủng hộ bạn.cho mình xin 1 chỗ ở đây lót dép hóng truyện nhé!Hồi hộp chờ phần tiếp truyện{:290:}{:290:} {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-7-2012 22:35:56 | Xem tất
Tên anh là Long Trạch, 2 động vật đuôi dài không biết cái này có liên quan đến sự tích cái đuôi của anh không nhỉ?  anh chị này ở chung chẳng làm gì cũng thấy ngọt ngào,đọc truyện mà cứ tủm tỉm cười suốt. thanks Pim!

Bình luận

Pim
anh còn hành tỏi chị ý nhiều. lao động chân tay suốt ngày còn bị lôi ra làm trò giải trí cho anh :)).  Đăng lúc 31-7-2012 11:38 PM
đúng thật, tuy anh nói ít, thờ ơ mà vẫn thấy ngọt ngào :))  Đăng lúc 31-7-2012 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-8-2012 21:15:42 | Xem tất
khổ thân chị rồi! từ giờ anh lại có sở thích mới trêu chọc chị cho coi.
©2024 Kites.vn | & U- k3 Y% U7 z) Z$ |. f- |All rights reserved
cảm ơn Pim đã post truyện đều đặn nhé,hôm nào mình cũng phải lên hóng chương mới của bạn mới yên tâm đi ngủ được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-8-2012 22:23:00 | Xem tất
anh Trạch càng ngày càng biết cách hưởng thụ sự phục vụ của chị Đồng nha, thỉnh thoảng lại tranh thủ ăn đậu hũ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& @6 ~3 h5 }  d( B+ @. P7 Y
sức khỏe là quan trọng nhất.bạn cứ từ từ edit, chúng mình luôn sẵn lòng chờ, phương trâm'' chờ đợi là hạnh phúc" . Chúc bạn chóng khỏe!{:277:}

Bình luận

không phải ghét nhaz,chỉ là sợ á:-s tại lúc nhỏ đọc có xem 1 bộ phim có liên quan tới rắn á,2 đứa bé đi lạc vào hâm rắn liền bị die.nên từ đó giờ cực sợ.   Đăng lúc 7-8-2012 11:42 PM
hềm biết nữa, mình sợ rắn với rết lắm =((  Đăng lúc 7-8-2012 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-8-2012 18:17:55 | Xem tất
anh Long Trạch chơi dừa đáng yêu quá, rất dễ làm mình liên tưởng đến hình ảnh chú cún nhỏ vờn bóng{:310:}(tất nhiên mình không có ý bảo anh là cún, thế thì sỉ nhục họ đuôi rắn nhà anh quá). à mà cơ thể trên người dưới rắn của anh giống Bạch nương tử(Thanh xà bạch xà phiên bản mới 2012)nhỉ?{:299:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách