Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-9-2012 08:18:36 | Xem tất
Cái vụ văn án của ngôn tình cũng giống như mình đây tìm cách đặt tên Việt cho mấy củ lãng mạn phương Tây {:436:} Hại não lắm. Cứ từ từ mà nghĩ thôi. Nghĩ ko ra thì nhờ người khác viết hộ. {:445:}
; y' x( R4 B; `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bạn Long Trạch này đúng là trẻ con to xác. {:425:} Đáng yêu kinh khủng. Lại được vào bạn Tiết Đồng cũng không phải bình thường nữa.

Bình luận

Pim
vậy nên mình mới chưa viết đc nổi 1 chữ :))  Đăng lúc 10-9-2012 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-10-2012 22:08:21 | Xem tất
Điều đầu tiên muốn nói là, tác giả cũng thâm thật. Nghĩ ra quả tra tấn giết người không thấy máu đó .
3 U3 p( W3 c4 o3 k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thứ hai, đặc biệt muốn nói là, mụ Liễu Lị đó trình còn non lắm (Tí nữa viết nhầm Kiết Lị), nhưng độ ác độc thì xứng đáng. Rất mong xem Trạch sẽ làm cỏ mụ thế nào.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- ]$ q- Z+ Z# K7 g
Thứ ba, nhìn cái icon và phần tâm sự cho đủ 100 ký tự của mẹ Pim, thấy mẹ cũng thực không bình thường {:303:}

Bình luận

Pim
=)) mình chỉ hơi ko đc bình thường thôi =)) hí hí =))  Đăng lúc 4-10-2012 11:01 PM
ta rất thik sự nhầm lẫn của bạn, rất chuẩn :))  Đăng lúc 4-10-2012 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2013 22:52:12 | Xem tất
Hnay đọc chap này mới phát hiện ra Tiết Đồng thế mà lại là sắc nữ, lại còn là đại sắc nữ nữa chứ. Chết cười mất thôi. Chính vì háo sắc và hiếu thắng nên mới phải chơi xấu mà lâm trận bỏ chạy như thế. So găng vs Long Trạch trong chuyên môn của người ta thì rõ ràng là Tiết Đồng "còn non và xanh lắm"
©2024 Kites.vn | , E/ K2 E% a8 l% ?. t2 h, wAll rights reserved
Được cái Long Trạch cũng thuộc hàng biết điều chịu nhường nhịn, nên ko bắt nàng phải nude. Nhưng lần tới gặp nhau nếu ko có gì bất thường thì Đồng Đồng ăn đủ rồi.

Bình luận

Pim
hì hì, cảm ơn bạn đã thích truyện :D.  Đăng lúc 19-1-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-3-2013 10:44:33 | Xem tất
Cảm ơn Pim đã vất vả edit truyện. Cô edit rất tốt, mượt mà, câu cú rõ ràng dễ hiểu, lại chăm sửa lỗi chính tả Hy vọng các hố khác của cô đắt hàng nhé
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 ^  J8 L, I8 v8 [
Tôi cũng biết làm ebook, nếu k nhờ được sư phụ nào thì cứ gửi bản word cho tôi, tôi mông má lên cho Không cao nhưng ai cũng phải ngước nhìn cho xem. Email là [email protected] hoặc PM tôi 1 tiếng
©2024 Kites.vn | All rights reserved- a2 |5 F/ a9 c3 n
Have a nice day!

Bình luận

Pim
ok bạn, vậy để mình chỉnh sửa xong, mình sẽ gởi cho bạn :D. hihi cảm ơn b nhé :D.  Đăng lúc 26-3-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách