Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-12-2012 21:15:41 | Xem tất
Đọc hai chương này mất máu quá đi, hôm qua tới giờ mới hồi nổi. Phải công nhận cái màn "ăn" bánh kem của anh chị đúng là có một không hai trong ngôn tình, quá "đặc biệt"! Mình đọc mà choáng (mặc dù bản thân cũng chả "trong xáng" gì nữa) nhưng mà vẫn mặt đỏ, tim nhảy ầm ầm. Đã vậy còn đọc ở chỗ làm, mấy em nhân viên còn ít tuổi làm mình lướt như gió rồi ôm lap ra về, huhu! Vẫn còn ham hố lắm nên hôm nay cop để tối về một mình nghiền lại. Haiz, đúng là quá kinh điển! Thế này mấy hôm nữa sinh nhật mình sao măm nổi bánh kem đây, bắt đền bé Trạch, càng lớn càng hư quá đi!

Bình luận

Pim
cảm ơn bạn, nhớ edit trên 3 dòng nhé cho đúng quy định :D. thường xuyên ghé chơi :D.  Đăng lúc 21-12-2012 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2013 19:34:48 | Xem tất
Ôi, canh mãi mà chỉ vì mẹ giục đi ăn cơm mà lại hụt, huhu! Có ai nghỉ lễ phải đi làm như mình ko? may mà quà tết trên diễn đàn nhiều nên cũng được an ủi phần nào, vui! giờ thì đi đọc chương mới thôi, chưa đọc nên chưa phát biểu gì được. Chờ nhé, mình sẽ quay lại edit ngay khi đọc xong, hi! Và chúc cả nhà năm mới vui vẻ, chúc bạn Pim sức khỏe dồi dào!
©2024 Kites.vn | 8 N! X* g' k' `* S; sAll rights reserved
Vật vã mãi mới đọc xong, số khố quá đi, đúng lúc tâm trạng dạt dào thì lại bị khách gọi. Chương này mình thấy khoái nhất là câu chú thích về "rùa vàng", hehe "rắn vàng" cơ đấy, thấy thơm lây quá, mình cầm tinh rắn nên thấy tự hào quá. Sắp năm rắn rồi nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách