Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2012 21:30:42 | Xem tất
Hi he, xin chào mọi người và đặc biệt chào bạn Pim Pim :), mình là ma mới vừa mon men vào nhà bạn Pim thì gặp ngay pé Trạch, định xách dép chạy ngay từ vòng gửi xe nhưng chẳng may đọc xong chương 1 thì ko nỡ bỏ qua chương 2 và cứ không nỡ như thế trong suốt 5 buổi tối liên típ mình đã cảm thấy thật ....(ngàn chấm) hạnh phúc:lol. Truyện này đúng thuộc tuýp truyện mình thích nhất (sủng+lãng mạn+hài), đây là truyện thứ 3 mà nam chính để lại sự ấm áp và ngọt ngào khó quên nhất trong các truyện mình đã đọc. Cảm ơn Pim đã edit truyện hay đến cho mình và mọi người được thưởng thức nhé! :D
©2024 Kites.vn | 8 c3 }/ @/ s4 \  X5 f! NAll rights reserved
He he, bạn và mọi người cho mình đặt 1 vé dài hạn ở đây nha! Thực ra trước đây mình cũng vào đọc 2 bộ "DT (LMCBTB)" và "APTSCVGTB" nhưng rùi mình drop và cũng ko đọc truyện nào trong web nữa bởi vì mình thấy hơi bị xúc phạm. Nguyên nhân là do mình đọc ở đó cũng được hơn 100 chương rùi nhưng chưa comment lần nào (máy tính ko có font tiếng Việt ), mà đọc truyện thì ngày càng hấp dẫn và kịch tính, chẳng hiểu ma xui quỷ khiến thế nào tự dưng hum đó lại đăng ký và comment luôn chứ (không có dấu) :(. Mặc dù đã được biết ở nội quy nhưng hum đó cảm xúc lại dào dạt quá (chót dại) mà quên béng mất nội quy "Comment phải có dấu", vậy là như mọi người được biết thì mình bị delete liền, thực ra delete là đúng vì mình  sai nội quy , nhưng mình được hưởng feedback của chủ nhân truyện đó ko được "đẹp" cho lắm cho nên mình cảm thấy hơi bị xúc phạm và ko vào đọc truyện ở đó nữa. Thực ra bạn đó chỉ cần nhắc nhở nhẹ nhàng "bạn bình luận không có dấu rồi, đề nghị sửa lại bản có dấu đi bạn nhé" thì mình rất vui vẻ và tự khắc xóa đi là được. Lúc đó mình bức xúc lắm và lên các trang web tìm cách chuyển đổi font win, nhưng khi cài chương trình cứ báo lỗi, mà đĩa cài thì ko có vì mình ko ở VN nên đành bó tay và ngậm ngùi chia tay với truyện. thực ra mình viết ra đây ko có ý gì với các editor đâu, chỉ là mong rằng các editor cũng thông cảm với 1 ai đó comment mà không có dấu, không phải ai cũng phớt lờ nội quy đâu mà có khi họ quên hoặc có nỗi khổ giống mình thôi, và cũng mong không có bạn đọc nào giống mình không cài được font win, may mà mình nhờ được bạn bè cài được font qua Teamviewer chứ không thì mất toi bộ truyện hay của bạn Pim Pim mất :lol (sorry bạn Pim Pim vì mình dài dòng và lạc chủ đề của truyện quá, bạn và mọi người đừng để ý nhá :P) mềnh là mềnh thích ăn "Bim Bim" nhất í, hi hi cơ mà "Pim Pim" này chắc ăn sẽ sún răng mất nhỉ (Pim Pim chỉ nhìn và hình dung chứ không được sờ vào hiện vật đâu);P
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ g/ w* ?+ k- D1 t
Mềnh đúng càng viết càng dai mà càng dài thì càng dại cho nên vác guốc chạy trước đây, sợ có người ném gạch rùi lăn quay ra đây ko ai shutdown máy cho thì chít, á quên đi đọc típ truyện đây, đang từ page 42 mà nhảy cóc sang 60 thế này ngại hế :loveliness:
©2024 Kites.vn | " {- o* ], I2 q9 e( jAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 G$ g% ]- a1 k9 |1 Y3 d

Bình luận

Pim
sao lại định xách dép chạy vậy bạn ;))  Đăng lúc 28-12-2012 09:37 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pim + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-12-2012 20:05:42 | Xem tất
Phù, cuối cùng thì mình đã kịp theo sự phát triển của pé Trạch (ra chap của bạn Pim í), bạn Pim cho pé Trạch ăn 1 ngày mấy bữa, mà thành phần chính những món ăn đó có những gì => phát triển EQ lẫn IQ của pé nhanh thế :D ? Nhưng câu này "Đúng là, chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau" là seo? Tớ chả hiểu, đàn ông vs đàn ông thì hạnh phúc cái nỗi gì cơ chứ, á ko phải Trạch chuẩn bị trưởng thành theo hướng 2 file đấy chứ (hé hé)? Pim ơi tớ vẫn tò mò về hình dáng của pé Trạch nhà mình lém í, tớ đã xem poster ở page 60 rùi nhưng nhìn mãi mà chẳng giống trong truyện, không hiểu cái đuôi ấy nó to hay bé, ngắn hay dài? Mà có 1 cái chương bạn TĐ dùng khăn lau thân thể cho pé Trạch sau khi tắm ở bể bơi xong (vẫn ở hình dáng người rắn rắn người í) không thấy miêu tả có mông, trong khi đó poster lại có => hiện tại tớ vẫn cứ mồm chứ U mắt chữ A mà cơ bản đại não là chữ gì thì cũng không rõ nữa vì chẳng hình dung ra được hình dáng của Pé Trạch nhà mềnh thế nào cả! Hix hix

Bình luận

Pim
bạn lội lại page 60, chắc đủ để hình dung gần gần ra bé Trạch hihi  Đăng lúc 29-12-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2013 13:13:43 | Xem tất
HAPPY NEW YEAR! Chúc mọi người trong hố pé Trạch năm mới thật nhiều niềm vui mới và "Tiền-Tình-Tài" tấn tới nhé! Đặc biệt chúc Pim Pim ngày càng "xinh xinh đẹp" và sức khỏe dồi dào để ngày nào cũng ra chap mới í :P ^.^. Pim Pim ơi khi nào mà tung chap mới í thì ới tớ vs nhé, tớ mà giành tem thì bọn mềnh chia tỷ lệ 2:3, ố la la thế nhé! :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-1-2013 19:47:59 | Xem tất
Á mình bị hụt tem rùi, hức hức! Dù ko giựt tem nhưng được đọc chương này cũng làm mềnh ko thể nhịn cười nổi, 2 anh chị có màn đấu võ mồm đến bác lái Taxi cũng phải rồ ga bỏ chạy thục mạng, mà theo lời nhận xét của chị TĐ: “ Có đi cướp khách cũng không nhanh như vậy.” ;P. Ha ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-1-2013 19:07:40 | Xem tất
He he, hế sờ lô Pim Pim, chờ mãi cuối cùng pé Trạch cũng xuất hiện, ngày nào mình cũng ra ra vào vào vài luột để ngóng Pim and pé Trạch í. Mà công nhận Trạch "đại ca" xuất hiện trước công chúng lần nào cũng rất oách xà lách nhỉ! Lần thì bánh ngọt nay lại đến cái khoản khỏa thân, thế này cứ bảo làm sao con gái nhà lành thành hội háo sắc cơ chứ ;)). 2 anh chị này không đối thoại thì thôi hễ đối thoại lại làm người ta cười như điên như dại (lỡ đọc chỗ đông người rồi không kìm chế được người ta tưởng mình vừa chốn trại TT về thì chít á ;P)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-1-2013 19:25:31 | Xem tất
Hi hi Pim Pim, Pim ơi cho mềnh hỏi chút được không? Truyện của bạn khoảng mấy ngày thì có chap mới, bởi vì tớ rất lười mở máy tính, thường thì tớ đọc truyện trên điện thoại, mà trang Kites lại ko mở được bằng điện thoại, cho nên tối nào tớ cũng mở máy tính ra chỉ để ngóng Pim ra truyện thui (khổ thân tớ nhỉ ;((. Chẳng biết mọi người có đọc được các truyện của Kites bằng điện thoại không, còn mềnh thì chẳng vào được, hay mình bị chặn nhỉ? Có ai biết vụ này không chỉ cho tớ với!) :L
©2024 Kites.vn | All rights reserved# H( ?0 C8 {& f' v# b
Lời cuối: Chúc Pim buổi tối zui zẻ, luôn luôn mạnh khỏe và ra truyện đều đều ;))

Bình luận

Pim
lịch post truyện của mình linh tinh lắm bạn à :"> nhưng mình sẽ cố gắng tranh thủ được lúc nào, sẽ post lúc đó :D. bạn chịu khó theo dõi nhé :D.  Đăng lúc 11-1-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách