Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chini106
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by BAteam] Hello Baby season 6 - B1A4 - Ep 12 Completed! End.

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-8-2012 16:44:33 | Xem tất
Bữa trước có xem ep 1 rồi mà quên mất k lên post để cảm ơn ST! :">

Mình là fan cuồng của HB bắt đầu từ SHINee HB! :x

Nên nghe nói có season mới là mình k thể bỏ qua được! \m/

Xem ep 1 xong mình thấy rất thích vì 2 bé xinh quá, các bố lại vui tính nữa! :">

Hi vọng B1A4 HB cũng sẽ thành công như các season trước! :x

Bình luận

Mình có xem ep 1 mà thích quá. Giờ đang kéo torrent để xem đây! :)) Chắc tối có hàng lên cmt ủng hộ tiếp! :x  Đăng lúc 6-8-2012 05:11 PM
Ep 2 ra roi ban oi. Hua' hen se hay hon ep 1 nhieu :X  Đăng lúc 6-8-2012 01:34 PM
Nhất định á! :x  Đăng lúc 5-8-2012 07:44 PM
ủng hộ nhé bạn :">  Đăng lúc 5-8-2012 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-8-2012 11:46:31 | Xem tất
Ôi có hàng rồi, hóng mãi từ tuần trước đến giờ! :">

Cảm ơn ST nhiều nhiều lắm!

Lát xem xong sẽ EDIT bài tiếp! :">

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Đã xem xong ep 2! :">
Ep này ít chiếu các bé vs bố quá. Mình thích xem các bố chăm 2 bé như thế nào!
Tội nghiệp 3 bố bị phạt, làm đủ việc muốn oải mà! {:296:}
Thảo nào chương trình chọn B1A4, toàn các trai tráng khỏe mạnh!
Bé HyunWoo dễ gần ghê á. Ngồi ăn ngấu nghiến làm chị già này xem cũng thèm ăn!
Eunseol à, Eunseol ơi, Eunseol mau thân vs các bố nhé! {:301:}
Các bố là thích con gái lắm lắm đó. Eunseol cởi mở vs các bố hơn là các bố vui lắm đó! {:263:}
Tự dưng nhớ đến Dayoung. Nhưng về sau gặp chuyên gia xong thì có vẻ gần gũi vs các bố MBLAQ hơn!
Tập sau có giáo viên đến, mong là sẽ giúp được các bố B1A4!

B1A4 Hello Baby Fighting! {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-8-2012 00:05:24 | Xem tất
Đến hôm qua mới ngồi mò mẫm xem ep 3! :"> Show càng lúc càng hay nhá! :x

Các bố B1A4 cũng khá siêu nữa, làm thân vs các bé rất nhanh, và k thiên vị bé nào cả! :D

Vì Eunseol hơi khó gần 1 chút nên các bố dành quan tâm tới bé lúc này cũng đúng thôi! :)

Tập này Eunseol đã mở lòng hơn rồi, mừng quá! :"> Tự dưng bị thích cặp đôi bố con Jinyoung - Eunseol! :x

Mình k phải chuyên gia về tâm lí trẻ nhỏ, nhưng k hiểu sao mình lại nghĩ Eunseol chọn con sư tử cho Jinyoung vì cô bé đặc biệt yêu mến bố Jinyoung nhất, chứ k hẳn là do cô bé thấy Jinyoung là leader hay dẫn đầu nhóm trong các công việc như cách chuyên gia phân tích! :">

Baro làm mình ngạc nhiên ghê á. Cứ nghĩ chắc ổng còn chơi nhiều hơn 2 bé, ai dè lại tâm lí và đáng yêu đến vậy! :D

Bố Sandeul có vẻ hơi nhiệt tình quá nên làm các bé sợ. Thực ra bài "dụ dỗ trẻ nhỏ" mà Sandeul áp dụng cũng rất nhiều người làm. Nhưng chắc vs các bé gái như Eunseol thì dịu ngọt, dỗ dành như cách bố Baro làm là hiệu quả nhất! :x

Bố CNU, chà chà, bố ngượng ngùng quá, nhưng k sao, mới đầu mà, bố trẻ con cố lên nhá! :x

Tập này tiếc vì thiếu mất maknae Gongchan. Xem các HB trước mình rất "thích" sự vụng về của các thành viên nhỏ nhất khi chơi vs con! :)) Mong tập xong sẽ được xem! :">

Viết vài dòng lan man trong lúc đang mần lại lần 2 tập 3 này! :"> Mong cả nhà đừng ném đá! :"> :))

Hóng tập 4 lắm! :x

P.S: Thanks ST nhiều nhiều! :*

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
chini106 + 5 Bài viết hữu ích
.Ran. + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-8-2012 17:28:57 | Xem tất
Trưa vừa mần ep 4 mà ngủ quên mất chưa lên cmt vài dòng nhảm! :">

Ep 4 này đã nói lên thực trạng thật của các gasoo nhà ta - "Mù" tiếng Anh nhưng bù lại rất chịu khó học hỏi! Cái màn đóng kịch chắc vận dụng toàn bộ nội lực sẵn có đây mà!
Lại còn Diamon Ring nữa chứ! Bá đạo hơn cả cái "Elepunt"!
Hoobae B1A4 cũng giống các sunbae SJ dạo trước khi tham gia Full House thôi!
Xem thời nay thời trước mà vẫn cười rớt nước mắt vì quá "cùi" khoảng tiếng Anh mà!

Xong phần mấy ông bố trẻ con, đến phần các con nào! :">
Hyunwoo thông minh quá, học cũng rất nhanh nữa!
Nghĩ tới đứa em họ ở nhà, dạy nó k bị ngọng thôi mà sửa mãi k được! >:<
Thôi, đành chịu khó cần mẫn như các bố B1A4 vậy! :">
Eunseol thân êu! K hiểu sao mình rất thích mấy đứa chic kiểu này (Cả Dayoungie cũng vậy á! :">
Nhưng Eunseol đã chịu mở lòng hơn vs các bố rồi! :">
Lại còn choàng lên lưng bố Baro nữa chứ. Làm bố rụng rời vì sung sướng! (Mình cũng sướng! )
Thích cái đoạn Eunseol bắt các bố vào trong rồi dắt tay Hyunwoo ra nói chuyện cùng Lauren!
Giống kiểu nhỏ bạn thân giúp thèng bạn thân đi cua gái quá! {:287:}
Hyunwoo bị ngượng con gái nhá! Chậc chậc, thế này thì là mẫu "anh đẹp zai, hiền lành" rồi!

K nghĩ là ep này sẽ có Lauren đâu! :">
Ôi Lau bé bỏng! *Còn nhớ các bố MBLAQ k bé!* *Chớp chớp* {:284:}

Ep 4 này hay à! :">
Cơ mà mong có nhiều đất của riêng các bố vs 2 con thôi. Như các season trước ấy!
Mà nói thật nhá, 2 đứa nó ngoan thế này cần thêm omma làm gì chứ! >:<
Mấy ông bố trẻ đi mê gái idol xinh xắn chứ giề!
Thôi, chọn cho chuẩn đấy, k tui dỗi tui bỏ xem đó nha!

P.S: Thanks ST nhiều nhiều!
Vào năm học rồi, các bạn cũng cố gắng nhá!

Bình luận

Mình cop bài post này luôn được k? :)) Thế để ep sau vậy! :D Thanks bạn! :)  Đăng lúc 21-8-2012 10:06 PM
http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=344229&pid=3379850 thể lệ ở đây nè b ^^  Đăng lúc 21-8-2012 06:46 PM
Tham gia thế nào hả bạn? :D  Đăng lúc 21-8-2012 05:33 PM
tham gia game viết cảm nhận đi bạn *mắt long lanh*  Đăng lúc 21-8-2012 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-1-2013 10:15:55 | Xem tất
Cuối cùng cũng có ep cuối rồi! Không còn được hóng ep từng tuần nữa! :">

HB của B1A4 theo mình là bình yên. 2 bé cũng ngoan, và các bố cũng... ngoan =))

Nhớ hồi đầu bé Eunseol chưa chịu mở lòng vs các bố lắm, nhưng dần dần cũng đã thân quen hơn và gần gũi vs các bố hơn! :x

Các bố thì giống anh trai hơn là bố. Bố nào cũng có kiểu nhí nhố riêng. Xem mà nhiều lúc chỉ muốn té ghế vì cười! :D

Theo như quan sát từng tập thì mình thấy bố Chan vs bố CNU khá là chịu khó chăm các con. Từ dắt tay, cho ăn, rồi skinship (:P)... 3 bố còn lại thì mỗi người 1 lí do. Như bố Jinyoung còn mải đi quản các bố kia, bố Sandeul thì thích làm trò hơn, còn bố Baro thì cứ bị bé Eunseol "cự tuyệt" =))

Nghĩ lại thấy "ghét" Hello Baby, season nào xem cũng rất hứng khởi. Nhưng đến cuối chương trình chỉ ước "giá mà chưa xem"! :(

Đúng là cuộc vui nào cũng có tàn, nhưng vẫn k thể ngừng khóc được! :((

Chúc các bố B1A4 thành công trong sự nghiệp và chúc bé Seol, bé Hyunwoo hay ăn chóng nhớn. Thêm nữa là mong tình cảm của các bố vs 2 con luôn bền chặt! :x

Lời cuối mình muốn cảm ơn ST đã bỏ công sức và thời gian để làm sub cho tụi mình. Mong chờ các PJ tiếp theo của ST! :x

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
chini106 + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách