Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chini106
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by BAteam] Hello Baby season 6 - B1A4 - Ep 12 Completed! End.

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-7-2012 22:17:32 | Xem tất
Sản phẩm đầu tay dành cho 5 đứa nhà quê của tui ~ {:313:}
Trong lúc làm thì cũng chỉ mới xem qua loa raw chứ ko hiểu gì mấy thì thấy mấy bố cũng chăm con tốt phết đấy chứ. Mới đầu nghe tin 5 đứa tham gia show này mình có hơi lo vì mấy bố có vẻ cũng hơi trẻ con, bố con như một không biết rồi sẽ ra sao ai dè tụi nó đều biết chơi vs trẻ con đấy chứ~ Đặc biệt là cậu Ba, không ngờ cậu giỏi vậy, hơn mình nữa ))

Mọi người ủng hộ cho BA Team nha~ <3

Bình luận

bay xuống tận pết 10, ở vị thứ 95 =))  Đăng lúc 30-7-2012 10:26 AM
h ms vào :">  Đăng lúc 29-7-2012 10:47 PM
Thôi lỡ torrent rồi~ h cũng 95% r sắp về đến nới r nên ta ko có ý định đổi sang MF nữa :))  Đăng lúc 29-7-2012 10:46 PM
down MF đi nag ;;) torrent hôm nay chắc nhanh hơn hôm qua, qau t down gần 6 tiếng =)). HD nữa nên dã man  Đăng lúc 29-7-2012 10:41 PM
mạng mấy hôm nay lag điên đảo nên h mới com đc đấy chứ =)) cắm torent từ hồi nào mà h chưa xong luôn =))  Đăng lúc 29-7-2012 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-8-2012 08:07:39 | Xem tất
Tan Tan~ Vậy là cuối cùng cũng có ep 2 r~
Ep này trong quá trình làm gặp chút rắc rối nên nó đã ko ra sớm như dư kiến nhưng mong mọi người vẫn luôn ủng hộ BATeam nhé~
Cho đến ep này thì xem ra các bố vẫn chưa tiếp xúc với bé EunSol đủ nhiều để bé quen với mấy bố hơn, có như vậy bé mới hết rụt rè và mở lòng hơn với các bố~ Bố Baro vs Sandeul thì tính tình nhí nhảnh nên chuyện chơi với trẻ con các bố khá giỏi nên chắc chẳng chóng thì chầy các bố này cũng làm EunSol bạo dạn hơn thôi~ B1A4 cố lên! BATeam cố lên!

Bình luận

mới thấy mới thấy =))  Đăng lúc 7-8-2012 10:12 AM
SS xé tem ep 2 còn gì =))))  Đăng lúc 7-8-2012 08:42 AM
e đi lung tung các pết, nhìn mãi mới thấy ss =))  Đăng lúc 7-8-2012 12:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-8-2012 10:32:07 | Xem tất
Đã xử lí xong ep 4~ :">
Xem ep 4 này mình thấy vui ghê cơ vì cuối cùng bé EunSol đã mở lòng với các bố~ thậm chí còn thay đổi 180 độ biến thành 1 cô bé rất hiếu động là đằng khác~ :)) Cute ghê cơ~ Các bố thấy thế thì cũng hạnh phúc ra mặt~ :)) Mình thấy mấy cô chuyên viên tâm lý ấy thật là giỏi ~ :))
Còn mấy phần đầu thi thố giành đất r thì học tiếng Anh thì nhắng nhít khỏi nói~ 2 ông anh vs bé maknae thì có vẻ hiền còn 2 th kia đúng là sinh vào năm khỉ có khác, đúng như 2 con khỉ mà~ :))~
Mà mình để ý là thi cái gì Baro cũng dẫn đầu đấy nhé~ :)) Th bé thông minh nhanh nhẹn có khác =))

Bình luận

uhm mà bố Jin đúng là lady killer =)) các bé 5 tuổi đã biết thích bố r =))  Đăng lúc 21-8-2012 10:57 AM
th Ham toàn làm vua =)) từ ep 1 tới h nó toàn đứng nhất :-j San thì xui, toàn xém xém 8-}  Đăng lúc 21-8-2012 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2012 14:37:29 | Xem tất
Cuối cùng thì cũng xem xong
Phải nói là ep này rất vui~ mình vừa xem xong Woojung cp khóc rưng rức mà mở cái này ra xem lại ngồi cười hố hố đc ngay~
Mình là mình kết vợ của mấy đứa r đấy nhá xinh đẹp dịu dàng ý tứ hết biết, thảo nào mà các ông chồng sướng đến phát điên gọi "Cưng à, cưng à" hoài coi cái tướng ngồi là đã biết tiểu thư đài các r~ còn có trò phun nước miếng để chọn người chơi nữa~ )))))
Mới ban đầu xem chúng nó chơi trò liếm ngón tay r nhặt tiền cứ tưởng Baro lại nhất tiếp ai dè có ng nội công còn thâm hậu hơn nó Nhưng ko biết tại sao ng ta cứ kiểm tra chúng nó mãi cơ~ Sao ko cho chúng nó dắt con đi chơi các kiểu nhỉ?
Và cuối cùng thì... trái tim EunSol đã thay đổi~ Jin appa đã ko còn độc chiếm trái tim con bé nữa r~ Chẹp chẹp~

Ps: cái comment hơi lủng củng )))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-8-2012 17:03:32 | Xem tất
Myn.Smile gửi lúc 28-8-2012 15:28
Câu 1:  Chụp lại những câu mà Hyunwoo và Eunsol đã nói trong tập này?

Bạn này nhanh ghê~
Nhìn 2 bé yêu quá cơ~
EunSol càng ngày càng tỏ ra lém lỉnh thông mình~
Làm bố Baro đau khổ tới mấy lần~
PS: Chúc bạn giật đc giải thg~ <3 Cơ mà hình như bạn quên chưa ghi tên mình lên ảnh kìa~

Bonus: Hình mới của EunSol do twitter Hello Baby update

Cưng muốn chết {:430:}
Credit: tumblr

Bình luận

Hix :(( qên mất r ... EunSol ep này ns nkiều ;)) iêu qá :x chỉ khổ Baro appa =))  Đăng lúc 28-8-2012 06:08 PM
Hix :(( qên mất r ... EunSol ep này ns nkiều ;)) iêu qá :x chỉ khổ Bara appa =))  Đăng lúc 28-8-2012 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-9-2012 16:12:27 | Xem tất
Vì cả tuần bận nên cho tới giờ này mới xem xong ep 6

Ep này bố, em trai và bà của Hyunwoo xuất hiện, nhìn cả nhà giống nhau quá cơ, cái khuôn mặt và cái điệu cười bà HW ở dưới quê nên rất là hồn hậu, hiếu khách, mời đám nhỏ bao nhiêu là hoa quả làm th nhỏ Sandeul ngồi chén tì tì chả nói đc câu nào. Đúng là cái tật ham ăn đánh chết cũng ko chừa. Người ta bảo đi lấy ngô thế là cũng xí xớn leo lên đòi đi và cuối cùng là phải trả giá bằng mấy tiếng đồng hồ chật vật vừa hái ngô vừa la hét vì sợ nhện )))

Nói thật là cái đoạn dọa ma mình chẳng thấy sợ gì cả mà chỉ thấy mắc cười )))
Phần là vì mình chả nhìn thấy cái gì hết trơn, thấy tối om om lại còn quay cuồng á, phần vì mấy đứa cứ thần hồn nát thần tính hét hò ầm mĩ ) Hơi buồn cho bố Jin đi vào bị dọa ma tới mấy lần làm sợ quá bỏ cuộc luôn thế là tỏi ở ngay trước mắt cũng ko nhìn thấy để mà mang về~

Ps: Gửi nàng Chjn, cái IC của nàng thú thật là ta vẫn chưa xem hết nổi nên chuyện comment chắc để thư thư đi ha{:406:} ))

Bình luận

ta cũng thế này..=)) coi giữa đêm mà cười lăn =))))..đóng cứa tắt đèn xem 1 m mới thú :))  Đăng lúc 8-9-2012 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-9-2012 11:38:03 | Xem tất

Tội nghiệp con gấu bông ghê =))))))))
Credit: tumblr

Bình luận

xì mách đao =)))))))))))  Đăng lúc 19-9-2012 09:46 PM
=))) Thằng Cờ :))))  Đăng lúc 19-9-2012 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký