Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3550|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Special gift for Bơ Bơ@M[afia]zone <3

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-7-2012 20:28:47 | Xem tất
Bơ Bơ mê muội của em :-S

Em thực sự không đành lòng để Bơ Bơ sang đó cân bằng tỉ lệ giới tính đâu á :-S

Đừng để kẻ gian dụ dỗ mà quên mất bọn em nha Bơ Bơ ~~

Bơ sang đó cố gắng chăm chỉ học hành, tu tâm dưỡng đức, nhanh chóng ổn định và comeback với bọn em

nhá *sụt sùi* Đến lúc Bơ căm bách, em thề sẽ không để Bơ Bơ thất nghiệp đâu *cắn khăn*

Trong lúc Bơ Bơ đi vắng, em xin thề sẽ ngoan ngoãn tung hàng đều đặn, ít nghỉ phép bừa bãi, kiềm chế tần

suất liếc mắt đưa tình và giảm mức độ mê muội với các vệ tinh đến mức tối thiểu (em xin lỗi Hợi Hợi và

Lana, em trót hứa rồi, khi nào Bơ Bơ off chúng ta tính sau nhé *nháy mắt* *liếc liếc*)

Em mê muội Bơ Bơ lắm lắm *hun hun*

Cho em để lại vài dấu vết kỷ niệm nhé *cào mặt*

Bình luận

Đã edit, đọc post #17 nhớ =))  Đăng lúc 31-7-2012 07:41 PM
Cái hay ko học, lại đi học thói hư tật xấu là lăng nhăng =)) thôi chệ ko biết đâu đấy, có ngày bị oánh ghen rách mặt đừng có hóc lóc với chệ nha ;))  Đăng lúc 30-7-2012 12:00 AM
HaHa đẹp trai hơn em =))))))))))) fân nì hơn em =)))))))) HaHa có quyền :PPPPP  Đăng lúc 29-7-2012 11:49 PM
s lại cười e cái zề :-w  Đăng lúc 29-7-2012 11:44 PM
Ôi, hốt boi có tới 3 vệ tinh ;)) cộng thêm mấy chục cái vệ tinh nhân tạo nữa, đi chết đi đồ lăng nhăng =)) Bơ Bơ chịu ko thấu bỏ xứ mà đi cũng phải  Đăng lúc 29-7-2012 11:43 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pearl1010 + 5 cảm ơn Nhái Nhái rất nhiều :xxxx c.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-7-2012 19:57:43 | Xem tất
pearl1010 gửi lúc 31-7-2012 19:37
Đến hôm nay mới edit được, nên mình post cái mới lun cho đỡ chuối. Chân thành xin l ...

Bơ Bơ sến quá :"> :">

Không phải vì mê muội mà tâng bốc người ta thế đâu nha

Không phài vì người ta "hơi hơi" cảm động mà bớt liếc mắt đưa tình đâu nha

Bình thường chém gió thì không sao nhưng cứ muốn viết mấy lời cảm động là mãi không viết được :-S Thực ra nhà M không phải nơi đầu tiên em bắt đầu sự nghiệp subbing, nhưng là subteam đầu tiên cho em cảm giác thân thiết gắn bó như thế. Hồi trước reg nick và đăng ký test bằng sự hậm hực (vì bị "bên kia" sd không báo trước) đồng thời chỉ là tìm nơi tạm thời trú chân, thật không ngờ 9 tháng sau em lại coi trọng Mzone thế này. Giờ nghĩ lại, em thấy tiếc 9 tháng qua quá, giá mà em mở lòng và thân thiết với mọi người sớm hơn, mê muội Bơ Bơ sớm hơn thì đã không bỏ lỡ nhiều thứ thế này

Bơ Bơ tâng bốc em thế kia làm người ta thấy gánh nặng quá

Người ta không ấm áp đâu, người ta là Nhái Lăng Nhăng đó

Bình luận

*ôm ôm* mềnh cũng tiếc lắm, quen biết bợn sớm hơn thì mềnh sẽ có cái xích to hơn để xích bợn, thật là lăng nhăng quá đi :-<  Đăng lúc 31-7-2012 11:45 PM
=)))))))  Đăng lúc 31-7-2012 08:08 PM
bằng chứng là chiều nay chị đã đi hẹn hò vs em =))  Đăng lúc 31-7-2012 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách