Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 1-8-2012 10:12:19 | Chỉ xem của tác giả
vẫn là 7 nhưng người vào người ra, tương lai mấy người mới vào cũng không biết sao, tốt nhất dani đừng vào nữa, vào rồi mấy chị trước mặt thì cười sau lưng thì xa lánh, nó còn nhỏ thế sao mà chịu được.{:304:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 1-8-2012 10:13:37 | Chỉ xem của tác giả
cái gì cũng có cái giá của nó gieo gió thì gặt bão mình ko tin mọi chuyện xảy ra trên đời này đều bất công cả. Mình từng trải qua rất nhiều việc tưởng như bất công lắm nhưng khi nhìn lại thì đó hoặc là phải trả giá cho 1 điều gì xấu xa mình đã làm hoặc là thử thách cho 1 việc tốt đẹp sẽ đến trong tương lai. Dù sai cũng hi vọng các bạn t-ara sẽ sớm vượt qua tất cả. Thời gian sẽ trả lời cho mọi việc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 1-8-2012 10:14:15 | Chỉ xem của tác giả

Sở cảnh sát Gangnam :"Đội truy tìm tội phạm công nghệ sẽ xem xét bài báo 'V

Sau khi thảo luận với luật sư, vào lúc 17.30 ngày 31/07, công ty CCM của T-ara đã yêu cầu Sở cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ ở Gangnam, Seoul xem xét bài viết bịa đặt của một cư dân mạng tự xưng là vũ công của T-ara.

Đại diện cảnh sát cho biết vụ việc này hiện đang được nhóm truy tìm tội phạm công nghệ phân tích các dữ liệu sau khi nhận được đề nghị từ CCM.

Đó là vụ một netizen tự xưng là vũ công cho T-ara đã đăng một bài viết với những nội dung :" Jiyeon tát Hwayoung ở phòng luyện tập."  "Các thành viên T-ara chơi trò kéo,búa, bao ngay trước mặt Hwayoung vì họ không muốn ngồi kế cô"

Tuy nhiên CCM đã quyết định không truy tố một cư dân mạng tự xưng là một học viên CCM đã bị bắt nạt bởi Ji Yeon vì cậu ấy vẫn còn là thiếu niên, sống tại Anyang, Gyeonggi. Cậu ta đã chủ động liên lạc với CCM khai báo đã viết bài sai sự thật và thành khẩn được tha thứ.

CCM cho biết :"Chúng tôi đã định giao việc cho cảnh sát sáng nay, nhưng sau đó đã thảo luận vụ việc với luật sư thì sẽ có ý kiến rõ ràng hơn. Sau khi thảo luận thì chúng tôi đã chính thức yêu cầu cảnh sát điều tra bài viết sai sự thật và gây nhiều thiệt hại bởi một cư dân mạng."

Vì trụ sở CCM được đặt ở Gangnam, nên việc này được ủy quyền cho Cục cảnh sát Gangnam, chứ không phải là Cục cảnh sát Seocho.

Source: nate
Cre: diadem
Translated by: kkyc222 @ Diadem (via Chinese Translations)
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 1-8-2012 10:15:53 | Chỉ xem của tác giả
Ui giời chẳng hiểu chuyện này thế nào nữa
Chắc tại hwa young biết 1 mình không thể đấu lại với bác Ceo này nên phải chịu nhún mình mà xin lỗi thôi
Đúng là ngành giải trí kpop khắc nghiệt thật
chỉ cần có lỗi nhỏ hay làm Ceo không hài lòng là bị out luôn haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 1-8-2012 10:16:19 | Chỉ xem của tác giả
tèn ten ten tén ten
cảnh sát vào cuộc rồi
thế mới được bắt hết cái lũ tung tin giả mạo đó dùm cái
làm mất trật tự cư dân mạng
P/S: chủ thớt ơi có mod riêng nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-8-2012 10:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ bạn nên đọc rule trước khi post news cái chứ
Smod đã lập hẳn 1 thớt riêng để post news về chuyện của T-ara rồi mà.
Cứ làm thế này thì loãng box lắm, người ngoài nhìn vào thấy rất là lộn xộn.

về cái news này: K có ý kiến, nếu chuyện xảy ra đã là 1 vở kịch :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 1-8-2012 10:20:03 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 1-8-2012 10:20:42 | Chỉ xem của tác giả
toàn lời cha Kim nói bậy ko chẳng có lí lẽ gì cả. Tự hỏi ai chụp cái ảnh đó nhỉ hay gọi điện cho Hwa rồi kêu người chụp lén sau đó bịt miệng Hwa bằng vài lời đe dọa, cảnh báo rồi bắt đầu tung ảnh lên mạng rồi mượn cớ đó bắt đầu tung tin lun. Trời ơi trên phim thiếu gì mấy cảnh này. Sao cha này ko về vườn đi nhể?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 1-8-2012 10:25:11 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ lại quay khéo lại đổ lỗ cho Hwa, mình nghĩ con bé cũng có phần sai, nếu như nó không bị cho ra rìa bên ngoài phòng chờ nó cũng có tức giận thế không, ai bị đối xử như vậy mà không tức với uất ức kia chứ, mấy thành viên còn lại thì im lặng, chắc để lão CEO giải quyết rồi đổ hết lỗi cho Hwa, m chẳng thấy đáng thương gì cả, hôm qua thì có, hôm nay thì không, thật giả dối!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 1-8-2012 10:25:46 | Chỉ xem của tác giả
sao những lời từ lão CEO ko có năng lực ấy lúc nào cũng nhắc tới tội lỗi của hwa mặc dù Music Bank đã lên tiếng ngược lại mà. Rõ ràng cha này chỉ muốn công kích Hwa thôi, xong lại giả bộ hiền lành nhân từ hic hic sao lão đóng phim dở thế nhỉ . Còn mấy thành viên kia tại sao phải khóc khi chưa gặp mặt Hwa? Vì hối hận hay vì thương Hwa vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách