Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-8-2012 10:11:38 | Xem tất
Thật sự là thấy sẽ rất hài hước nếu như đây chỉ là 1 vở kịch!
Nếu sự thực là thế thì ko  biết phải phong tặng danh hiệu gì cho ngài CEO này nữa.
Trong lúc dân tình đoán già đoán non về các tweet thì ngài nói sẽ có thông báo vào ngày 30.
Thiên hạ hồi hộp mong chờ thì ngài bảo sẽ cho bạn Hwa ra khỏi nhóm, chúc em ấy thành công.
Rồi sau đó thì hàng loạt các trò lố khác được bày ra, "vạch trần" sự thực về việc Hwa có thái độ không tốt, đính chính tin đồn này kia, rồi nói nhờ cảnh sát can thiệp, gặp mặt bố mẹ bạn Hwa và giờ thì bỏ ngỏ khả năng tái hợp của T7! Phải nói là phục ngài sát đất!
Tình cảm của fan mà ngài cứ coi như trò đùa ấy nhỉ? Người ta lo lắng cho thần tượng của mình, người ta dốc sức ủng hộ, động viên tinh thần các bạn ấy...mà rồi lại bị quay như chong chóng chỉ vì cái trò đùa của ngài! Thật đến là bó tay!
Tóm lại, nếu việc bắt nạt Hwa, dù là có thật hay ko, thì tốt nhất hãy cứ giải quyết như cũ: bạn Hwa đã được báo ra khỏi công ty thì hãy cứ để bạn ấy ra đi, còn mấy bạn kia thì đợi ồn ào lắng xuống rồi sớm trở lại..thế mới là hay!
Còn nếu như giờ bạn Hwa mà quay về thì khéo mọi thứ sẽ nát bét hơn nữa đấy ạ. Chẳng ai chấp nhận cái trò đùa này đâu, nếu như nó thực sự là trò đùa!
Chuyện đến là ảo!

Bình luận

chuẩn bị tinh thần rồi, quá khâm phục khả năng "bình tĩnh" của fan NHật  Đăng lúc 1-8-2012 11:59 AM
như ko có bất cứ chuyện j xảy ra, phải nói là hoàn toàn bình tĩnh và tuyệt đối tin tưởng Tara lun, ko vụ phản động đốt đĩa và xé poster như Hàn, cứ như là   Đăng lúc 1-8-2012 11:58 AM
giữa lúc đó thì cái tweet Hwa tweet tiếp theo làm mọi việc bùng nổ hơn, hôm sau bác Kim về cong bố dự định, cty bên Nhận ko phản ứng, fan bên Nhật vẫn bình tĩnh   Đăng lúc 1-8-2012 11:57 AM
cái chính là cái tweet chưa ầm ĩ mà lão Kim đã có mặt bên Nhật và rồi thông báo sẽ có thay đổi lớn trong Tara=)))))))))  Đăng lúc 1-8-2012 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2012 10:16:29 | Xem tất
Mình nghĩ bạn nên đọc rule trước khi post news cái chứ
Smod đã lập hẳn 1 thớt riêng để post news về chuyện của T-ara rồi mà.
Cứ làm thế này thì loãng box lắm, người ngoài nhìn vào thấy rất là lộn xộn.

về cái news này: K có ý kiến, nếu chuyện xảy ra đã là 1 vở kịch :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách