Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BẢO TÀNG CẢM XÚC KSHFC

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-7-2013 20:14:23 | Xem tất
Có những con người trong cuộc đời, dù ta không trò chuyện, có thể không bao giờ gặp mặt, ta cũng không bao giờ quên.

Trong giấc mơ bạn luôn xuất hiện là một người anh trai tốt luôn bảo vệ mình ^^
Liệu ngoài đời mình có may mắn là em gái của bạn không :)

Bình luận

thế liệu ngoài đời mình có may mắn được làm chị dâu của bạn hơm? *chạy* =))))))))))))))  Đăng lúc 4-7-2013 09:18 PM
@Mưa: hình này HT độc quyền cho e mà =)) K, ng` ta có câu quí thì mời dìm=)))))))))  Đăng lúc 4-7-2013 08:52 PM
*đạp đạp* Sao lại lấy cái hình mất máu như zậy hở ? *xịt máu* =)))))) Ờ, em sẽ đc làm em gái của bạn nếu bớt dìm hàng bạn đê =)))))))))  Đăng lúc 4-7-2013 08:50 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
misshan15 + 5 nhìn ảnh --> ở tù

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-4-2014 14:42:39 | Xem tất
[Fanacc]
LIKE A DREAM , LIKE A MIRACLE ◕ ‿ ◕

“Nếu bạn tin vào những câu chuyện đẹp đến như mơ, rằng có những người chúng ta chỉ vô tình gặp trên xe buýt, trên tàu điện ngầm, đi lướt qua nhau trên đường phố, chạm mặt nhau chỉ trong một khoảnh khắc, vậy mà lại có thể trở thành tình yêu của cả một đời, thì xin bạn đừng cười nhạo những người đang yêu một ai đó chỉ bởi một lần nhìn thấy trên những tấm poster hay màn hình máy tính.

Hâm mộ một thần tượng, đó cũng là một thứ tình yêu. Vốn lẽ mọi tình yêu đều bình đẳng.”

Nếu bạn chưa từng hâm mộ một ai,

Nếu bạn chưa từng dành tình cảm, sự yêu mến, quí trọng của mình cho ai,

Bạn sẽ không hiểu được chúng tôi - những người làm được những việc mà trước đây chúng tôi chưa từng làm bao giờ.

Chúng tôi có thể nhắm mắt cũng đánh được tên người đó.

Chúng tôi có thể nhắm mắt cũng có thể đọc thuộc lòng vanh vách những gì thuộc về người đó.

Chúng tôi sẵn sàng thức khuya dậy sớm làm tất cả những gì có thể cho người ấy.

Và chúng tôi sẵn sàng dành hết tình cảm của mình cho người ấy – người mà chúng tôi nghĩ cả đời sẽ không bao giờ gặp được xD

Kim Soo Hyun – bạn đến với đất nước chúng tôi như một giấc mơ, như một điều kì diệu mà chúng tôi không dám nghĩ đến trước đó.

Bạn đến như một vì sao tinh túy nhất của hành tinh và vút bay cũng nhanh như vì sao ấy – một ngôi sao không phải ngày một ngày hai tỏa sáng mà nó dần sáng theo năm tháng , một ngôi sao đẹp mà giản dị vô cùng.

Cuối cùng chúng tôi cũng gặp vì sao ấy, chẳng những không lóa mắt mà ngược lại vì sao ấy rất ấm áp và chân thành.

Chắc chắn bạn sẽ nghĩ chúng tôi là những người sống ảo quá nhiều, mù quáng khi đi thần tượng một người xa chúng tôi hàng nghìn cây số và quá là dở hơi khi làm những việc mà không hề nhận được gì?

Không, có lẽ người mù quáng mới chính là bạn khi không nhận ra điều đó, rằng khi bạn mang lại hạnh phúc sự yêu thương cho bất cứ ai bạn cũng sẽ hạnh phúc lại cơ mà ^^

Vì vậy, đã là fan, dù bạn có gặp được hay không điều ý còn có gì quan trọng. Quan trọng là bạn nhận thức được mình đang thần tượng ai, thần tượng cái gì, vì sao mình thích họ, mình có thực sự thần tượng hay chỉ chạy theo phong trào, xu hướng thích xong qua 1 đêm là hết? Những lời nói ba phải bên ngoài về thần tượng nếu ảnh hưởng tới bạn, khiến bạn hoài nghi về họ thì bạn nên cân nhắc xem những lời nói đó đúng hay sai dựa trên khách quan.

Còn nếu bạn hoài nghi về những gì xung quanh người bạn thần tượng thì có lẽ bạn nên xem lại, xem thực sự bạn có phải là fan của họ không? Không gặp bây giờ, ai dám chắc là cả đời sẽ không gặp. Sông có khúc người có lúc, “những người yêu nhau nhất định sẽ gặp nhau” .

Một lần nữa, cảm ơn bạn đã đến Việt Nam, chàng trai Bảo Bình <3

Cre: MyCoi - Kim Soo Hyun FC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách