Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] E-Girls (Update vietsub PV Let go again ở #94)

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 12-12-2013 21:33:59 | Xem tất
nekoxinh gửi lúc 11-12-2013 22:03
cơ mà kiểu gặp fan nào cáo già thì chẳng thèm mua single, chờ ra album hốt luôn 1 lần  ...

Tại mình biết JSB trước, còn Gen thì biết khi nhóm mới debut, nói chung âm nhạc hay, nhảy đẹp, nhưng chắc tại thích cái nét dịu dàng của JSB hơn:))

Mình hiện nay chỉ nhớ tên các thành viên của Flower, dream thì chỉ nhớ mặt, Happiness thì nhớ mặt 1 thành viên hát chính...

Cơ mà đúng là nhóm của LDH có vẻ album bán được, chứ single khá ẹ, chắc tại fan cáo già chờ album hốt một thể:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 28-12-2013 22:27:18 | Xem tất
nekoxinh gửi lúc 28-12-2013 10:23 PM
Mình vừa dịch vừa chém ^^,mới đọc tin này trên Arama xong ^^
Những thông tin chi tiết v ...

Chà đợt này chắc hóng phim quá, với những gì thể hiện trên các PV của E-girls thì hứa hẹn bộ phim cũng sẽ được đầu tư khoản hình ảnh lung linh. Nếu kết hợp thêm các ca khúc dễ nghe nữa thì hết xảy (cá nhân ko thích nhạc của E-girls, chỉ thích của các nhóm nhỏ)

Cơ mà thể nào trong 10 thành viên cũng có 1-3 thành viên nổi bật hơn cả, dự đoán trong đó có em Shuuka

Harumi và Shuuka trong 2 single mới nhất của Flower nổi bật khủng khiếp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 28-12-2013 23:41:12 | Xem tất
nekoxinh gửi lúc 28-12-2013 11:10 PM
10 mem đưa đi lần này đúng kiểu toàn là "hàng tuyển" lựa toàn những đại diện nổi  ...

Cũng chưa biết là có sub ko nữa, cơ mà cứ chờ xem thế nào, hấp dẫn thì cố gắng sub để thu hút sự chú ý cho E-Girls hơn.
Mình cũng chưa đọc truyện, nên cũng chẳng biết nội dung thế nào.

à, bạn có thấy pv nào của E-girls đẹp mà J-zone chưa sub ko? giới thiệu cho mình đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2013 13:36:04 | Xem tất
nekoxinh gửi lúc 29-12-2013 12:55 PM
mình thì thích màu mè nên thấy PV bài nào cũng đẹp hết ^^ nhưng mà ưa màu xanh nhấ ...

uh,bài the never ending story chưa sub, hồi xưa ko để ý cho time bản short ver, để đợt này xong hết mấy dự án tồn đọng giải quyết mấy bài hay hay vậy.

Kể LDH, mà cụ thể các nhóm nữ của E-girls rất có triển vọng ở châu Á, do ngoại hình, MV, đến khả năng vũ đạo. Cơ mà âm nhạc của E-girls nói chung thì mình chưa thấy quá nổi bật, nên nếu đầu tư thêm phần âm nhạc, cũng như giảm lược bớt phần nhảy đoạn đầu thì hay hơn, đôi khi khá mệt mỏi với đoạn nhảy dài lê thê đó, chưa kể nhiều lúc nó ko ăn nhập mấy với nội dung bên trong.

Thích nhạc của JSB và EXILE, cơ mà ngoại hình kiểu khá bặm trợn, nên chắc ko hút fan VN lắm thì phải, cơ mà âm nhạc hay, đặc biệt JSB cảm giác được sự dịu dàng của những người đàn ông trưởng thành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2013 13:53:17 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 29-12-2013 01:43 PM
truyện tranh theo kiểu seri vậy thì dự là mỗi tập về môt nội dung riêng -> mỗi tập về ...

Chắc lúc đó em nó chưa lung linh đấy, cứ như Flower hồi đầu debut cũng chưa đẹp như giờ mà. Tông màu các MV của E-girls đều rất đẹp, chẳng qua t ko thích nhạc lắm thôi, nên ko làm. Cứ như cái PV mới nhất Kurukuru, trông cực kỳ đẹp nhé, mà nhạc thì nhạt quá >"<

@Meo_gia uh, trông cool thiệt đấy, nhảy cũng tràn đầy năng lượng.

có hình anh trai của ẻm bên JE không? ss nghía cá Shuuka với Karen dự là có lai nhỉ, ss trông các ẻm cũng không như người Nhật lắm.

@Neko Cái đó là tùy suy nghĩ mỗi người rồi, cơ mà nhạc Hàn rõ ràng đang phù hợp thị hiếu ở Việt nên nó vẫn đang được đánh giá là "Trên cơ" mấy nhóm idol Nhật. Đó là chưa kể PV của E-Girls còn bị kêu là bắt chước. haiz >.<

Đúng là không post bài trả lời liên tiếp, nhưng nếu kiểu update tin tức & hình ảnh thì cứ vô tư, miễn là reup hình lại, ghi credit đầy đủ là được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2013 20:25:10 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 29-12-2013 02:12 PM
Tên Fujii Ryusei đó ss

Đến giờ này là em thấy ổng đẹp hơn phần lớn trai JE mà ...

Đã đi coi hình, công nhận mặt sáng sủa, điển trai trông sáng hơn hẳn cộng đồng JE còn lại cơ mà tại chưa phải fangirl anh nào trong đó nên mới vậy thôi, ko thì cũng khó nói trước lắm. Nhan sắc vốn ko có thước đo chuẩn mực mà.

@mít công nhận cực kỳ thích hình ảnh trong kurukuru, đẹp gì mà đẹp thế, lúc đó hớn ha hớn hở coi hết MV coi nhạc hay ho tí là mần liền, haiz

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2013 21:46:00 | Xem tất
nekoxinh gửi lúc 29-12-2013 09:40 PM
Mình không phải kỳ thị nhạc Hàn đâu, mình cũng nghe nhạc Hàn và có đánh giá tốt c ...

Cũng chẳng bất công đâu ai biểu Nhật giá vừa cao lại không chịu quảg báo ra bên ngoài. Cứ nhìn nhà LDH là thấy chỉ biết hốt tiền fan, single có 1-2 bài, thêm cái instrument là hết mức rồi.

Neko dùng thử cái imgur.com,chịu khó reup nhé, kites cấm hotlink đấy, ảnh hưởng đến bên các bạn ý Với nếu nhiều hình đẹp thử gom lại thành 1 post gồm 4-7 hình đi

công nhận mặt rỗ là ra lão Jun liền

Bình luận

cảm ơn nhé, mình đã dùng thử, thấy khá ổn, còn lại là phụ thuộc vào chuyện có siêng hay không ^^  Đăng lúc 4-1-2014 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 3-2-2014 22:14:46 | Xem tất
nekoxinh gửi lúc 4-1-2014 07:47 PM
Chúc mừng  năm mới nhé mọi người.

Nhân dịp năm mới, cũng chưa có tin tức gì mới ( ...

Tết này vui không neko?
À, Neko dịch pro5 cho các thành viên trong các nhóm được không? chi tiết một xíu, rồi mình nhờ người des hình này nọ, update luôn pro5 cho các n.

Lượn vòng thấy ít thông tin của E-Girls quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 4-2-2014 13:10:12 | Xem tất
Meo_Gia gửi lúc 3-2-2014 10:55 PM
Ss có coi bài nè chưa

PV đẹp mê hồn

Đang đi down pv về đây cứ tưởng trong album toàn pv cũ, nên ko thèm chú ý. Ko ngờ lại được bonus em pv ngon thế này.
Rena xinh quá, con bé lên hình lúc nào cũng đẹp thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 5-2-2014 21:20:11 | Xem tất

Đang mê tít bài mới của E-Girls, hay quá, lần đầu tiên ưng cái giai điệu của nhóm đây, trước chỉ thích nhạc của nhóm nhỏ. Mong chờ full ver, chắc đợt này cắt đoạn dance lúc đầu.

Tuyệt vời ông mặt trời.

Năm nay hứa hẹn nhiều sản phẩm hấp dẫn của E-Girls

Bình luận

mấy bài trước của nhóm dở ẹc, thành ra trong kouhaku cũng í ẹ:))  Đăng lúc 6-2-2014 05:46 PM
thôi cứ xong bài của flower trước, chờ full pv thì làm luôn bài này  Đăng lúc 6-2-2014 05:46 PM
làm luôn đi, thích hình ảnh (màu sắc + phối đồ) quá, nhạc cũng ổn nữa. Hay hơn bài của nhóm trong kouhaku :p  Đăng lúc 5-2-2014 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách