Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kymus
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Lục Thiếu Phàm, Em Yêu Anh! | Cẩm Tố Lưu Niên [Hoàn]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-6-2013 17:02:52 | Xem tất
THÔNG BÁO

Xin chào bạn!

Trước tiên, cám ơn sự đóng góp của bạn dành cho box.

Hiện nay, box đang tiến hành sắp xếp lại để gọn gàng hơn.

Trong quá trình sắp xếp, bọn mình thấy bạn đã ngừng thread hơn 10 ngày và không có bất cứ thông báo nào đến độc giả.

Vậy nên 5 ngày sau thông báo này, nếu vẫn không có chương mới, bọn mình sẽ tiến hành các biện pháp xử lý thích hợp.

Tạm thời bọn mình sẽ tô thread sang màu đen để phân biệt, khi nào thread có chương mới thì bọn mình sẽ tô lại màu xanh.

Mong bạn hiểu và thông cảm!

Thân mến!

Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-7-2013 12:30:22 | Xem tất
Stella.Ludwig gửi lúc 18-6-2013 01:06
Mod HappyOneday và Nhuphonglin cho em nhận đăng ký post tiếp truyện này được không ạ?
E ...

Chào bạn :)

Cám ơn bạn đã tiếp tục repost truyện Lục Thiếu Phàm, Em Yêu Anh trong suốt thời gian qua.

Chương cuối cùng được bạn repost là vào ngày 19/6/2013. Bạn đã ngừng suốt 2 tuần.

Bọn mình rất mong bạn có thể tiếp tục công việc này để tác phẩm không bị dở dang :).

Nếu 3 ngày sau tin nhắn này, bạn vẫn không trả lời, bọn mình buộc phải nhờ người khác tiếp tục công việc.

Mong bạn thông cảm!

Thân mến.

Mod

PS: Ở trong các bài post của bạn, bạn có dùng màu mực đỏ. Nhưng chỗ nào đã dùng màu đỏ, bạn sửa sang màu khác giúp mình. Cám ơn b!

Bình luận

thêm được, hôm qua vừa mới về nên hôm nay em sẽ tiếp tục. THành thật xin lỗi 2 chị do em không báo trước!  Đăng lúc 4-7-2013 04:41 PM
ôi, xin lỗi hai chị, em quên mất không thông báo. Mấy tuần vừa rồi em đi du lịch, không mang theo máy, với cả ở chỗ em đi không có máy tính để dùng nên em chưa post   Đăng lúc 4-7-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách