Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5498|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Idol nào thành công trong nghề thứ 2 của họ.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Các nhóm thần tượng đã có thành viên được chú ý nhờ sự giúp đỡ của các khán giả trên sân khấu và các fan truyền hình nói chung.

Những thành viên trong một nhóm thần tượng là  JYJ Kim Junsu, Park Yoochun, Kim Jaejoong, After School UEE và Miss A Suzy.

"Music-idol" Kim Junsu đã thực hiện Mozart và Elizabeth được các khán giả bình chọn là Idol có doanh thu các phòng vé mạnh nhất trong ba năm liền.

Park Yoochun là một trường hợp điển hình khi đá chéo sân thành công nhất. Anh đã được sự công nhận cho diễn xuất của mình trong Sungkyunkwan Scandal và Miss Ripley. Thông qua Rooftop Prince, anh được các khán giả đặt là "Idol diễn xuất" nhận được đánh giá rất cao từ fan và các đồng nghiệp khác trong giới Showbiz.

Kim Jaejoong có khả năng thể hiện cảm xúc qua đôi mắt của anh trong bộ phim truyền hình gần đây "Dr.Jin" cũng nhận được lời khen từ các tiền bối trên.

Cre : http://www.dkpopnews.net/2012/08 ... ful-in-holding.html
Trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-8-2012 02:00:54 | Chỉ xem của tác giả
Trong ảnh trên chỉ biết có 3 người thôi nên mình chỉ nói về bộ 3 JYJ thôi

Uhm!!! thật sự là ba bạn JaeChunSu đạt được nhiều thành tích đáng khen khi đá chéo sân ấy nhỉ
Có thêm nhiều fan ở ngành nghề thứ 2 này, biết tới JJ cũng từ phim Protect the boss
Về Junsu thì quá cừ trong mảng nhạc kịch (thích vai thần chết của Junsu, nhất là màn kiss ý)

Yoochun thì quá nổi với nhiều vai diễn cụ thể là "Hoàng tử gác mái", phải nói diễn xuất quá tốt.

Ba bạn đều có những phản ứng tích cực từ phía khán giả, những lời khen của tiền bối, làm việc chăm chỉ.

Mà bạn Jae thì vẫn cần phải cố gắng về diễn xuất khá nhiều đấy, về ánh mắt thì rất có biểu cảm.
JJ Fighting! JYJ Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-8-2012 08:54:44 | Chỉ xem của tác giả
nhà JYJ bá đạo cả cái bảng xếp hạng
tài năng của các anh rõ như ban ngày
rồi bạn suzzy nữa
1 mạch tham gia nhìu phim
luôn nên khả năng diễn càng ngày càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-8-2012 09:13:57 | Chỉ xem của tác giả
trong mấy người trên thì đống ý vơi Chun bên diên viên và Su bên nhạc kich ( dù vẫn là hát )
nên coi như CHun là người thành công và được công nhận nhất
Dù mình cũng phởn Chun bình thường thôi nhưng công nhận Chun đóng phim rất tuyệt

Bình luận

cuần mềnh là ghép từ 2 show Koala của f(x) với Flower Boys Generation của SHINee đó;)  Đăng lúc 25-8-2012 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-8-2012 09:36:10 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy jae diễn trong dr.jin rất hay mà một trong 3 nhân vật mình  thích nhất
sao k nói cả khoản làm đạo diễn của jae nữa
jyj đa tài thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-8-2012 09:40:05 | Chỉ xem của tác giả
JYJ đương nhiên là top rồi, chẳng thấy ai như thế cả, đá chéo sân mà khá là thành công. Nhất là Junsu, chắc chỉ đứng sau Cho Seung Woo thôi chứ chẳng chơi. CHun thì khỏi nói rồi, mình xem có vài tập RP cho biết vì k thích lắm nhưng phải nói là Chun diễn rất tiến bộ, diễn vai hài mà k bị lố,rất tự nhiên.
Nữ thì thấy  UEE cũng tàm tạm, Suzy cũng được, EunJung thì được cái vai trong DH khá hay còn trong cái phim cổ trang gì đó thì chán quá
Còn tất cả các idol còn lại thì đúng là chỉ dừng ở mức Idol đá chéo sân thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-8-2012 11:21:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hớ hớ khi nhìn vào bảng hay nói đúng hơn là hình
rất chi là mừng rỡ khi có cả ba ông trên danh sách
nguyên một nhóm luôn chứ vừa gì
"Music-idol" Kim Junsu đã thực hiện Mozart và Elizabeth được các khán giả bình chọn là Idol có doanh thu các phòng vé mạnh nhất trong ba năm liền.

Park Yoochun là một trường hợp điển hình khi đá chéo sân thành công nhất. Anh đã được sự công nhận cho diễn xuất của mình trong Sungkyunkwan Scandal và Miss Ripley. Thông qua Rooftop Prince, anh được các khán giả đặt là "Idol diễn xuất" nhận được đánh giá rất cao từ fan và các đồng nghiệp khác trong giới Showbiz.

Kim Jaejoong có khả năng thể hiện cảm xúc qua đôi mắt của anh trong bộ phim truyền hình gần đây "Dr.Jin" cũng nhận được lời khen từ các tiền bối trên.

mà lại còn tập trung khen các giai mình nữa chứ
còn các mem khác trong list thì cũng ok
UEE thì diễn xuất khá tốt trong Ojakgyo's Brother ( kết cái đôi bạn chẻ trong phim này lắm)
Miss A Suzy thì ko ổn lắm hơi cứng
Ý KIẾN RIÊNG AI KO THÍCH THÌ THÔI KHÔNG GÂY WAR NHÉ

Bình luận

Chuẩn :)) cơ mà câu cúi chưa ưng í e lắm =))))))))  Đăng lúc 25-8-2012 12:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-8-2012 11:38:58 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng các anh JYJ nhé ! =))
ôi , Bae Suzy si nghĩ lại , chưa ai đc như em đó h , 3 giãi 1 năm nhé ! điện ảnh , phim truyện , nhóm nhạc ( ko lầm chỉ có Tiền bối Bi đc như thế thui - mà lúc ấy Bi cũng là nhà JYP mà --> tinh thần tự sướng tăng cao :"> )
vai diễn ko bị gò bó , hiền hậu có , đanh đá có  =)) tinh thần làm việc cũng chuyên nghiệp nữa . ối khen n` wa'  , chắc bị ném đá mất ! vậy thui nhé ! =))
mình thấy Uee cũng xứng đáng đấy =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-8-2012 12:05:15 | Chỉ xem của tác giả
dnày bạn TOP nhà mình hình như bị quên hoàn toàn ý nhờ :(
thấy mấy bảng xếp hạng kiểu này oàn tkhông có tên bạn :(
mình kiểu tủi tủi :(
thành công của lão Thộn nhà này rõ ràng thế cơ mà :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#