Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: misstear
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JiWonderland's Music] What Happened In Bali's Full Subbed OSTs

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-9-2012 23:30:22 | Xem tất
MV hay quá Sở thú ơi.
Xưa nay vốn chả thích nhạc Hàn, thích mỗi mấy bài hát do thích phim, ăn theo phim nên thích. Thế nên thấy nhà mình lập hố này cũng chả ham hố lắm (thực ra là do dạo này bận quá, chả có thời gian đọc truyện, edit truyện gì luôn thì hứng đâu mà nghe nhạc mò mẫm =)). Cơ mà mình lại sụp hẳn bài này rồi

Ôi, chất giọng khàn khàn của bác này khiến D iem mê mẩn, đã thế lại còn là rock, thể loại mềnh thích nữa chứ. Lời bài hát này rất hay. Xưa nay nhạc toàn nghe online chứ chả mấy khi down về, thế mà cắm máy nãy giờ cho nó down bài này, vừa down xong, mất 30', mạng lởm dã man.

Ghiền bác này rồi, chờ các MV mới của Sở thú.

Há há, thôi mềnh cứ tin vào Cò Đỉa thôi ;;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-9-2012 00:17:49 | Xem tất
Đề cử kho nhạc nhà mềnh :

1. A song of sorrow - Kim Bum Soo
2. Song of Devotion - Page
3. Sook myung - Kim Sang Min
4. Sook myung II (Destiny) - Kim Sang Min
5. My love by my side (bản của anh Kim Myung Min/chị già/Kim Hyun Sik - mềnh cũng khoái cái giọng khàn khàn của anh Sik, nghe rất truyền cảm, cũng thích cả giọng mềm mại yếu yếu của anh Min, thích cả cái chất giọng nhẹ nhàng, be bé của chị già ở khúc cuối phim)

Bình luận

để sửa lại, đã bảo quăng bậy mà :))  Đăng lúc 8-9-2012 01:00 PM
A song of sorrow là Kim Bum Soo hát mà :-ss  Đăng lúc 8-9-2012 12:52 PM
hự =))  Đăng lúc 8-9-2012 12:39 PM
để xem lại, hwa fang đại, ứ nhớ ai với ai :))  Đăng lúc 8-9-2012 11:19 AM
cụ ơi, Song of devotion là Page hát mà cụ :-?  Đăng lúc 8-9-2012 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-11-2012 12:30:45 | Xem tất
misstear gửi lúc 8-11-2012 18:25
MV no.7

Bài hát hay quá.

Lời rất đơn giản nhưng lại thấm thía. Trong cuộc sống của mỗi người, hầu như ai cũng sẽ phải trải qua 1 quãng thời gian như này. Cảm thấy sống rất nặng nề, nhưng vẫn phải sống.

Giọng hát của Yim Jae Beum đặc biệt truyền cảm. vì cái chất khàn khàn của ông mà bài hát càng như thêm sâu lắng, càng thêm rung động.

Tiếng Piano êm đềm như tiếng nước chảy, rót từ từ vào từng lời ca con chữ.

Rất thấm, rất đượm.

Cảm ơn Sở thú, cảm ơn Cò, cảm ơn Rồng, cảm ơn Vịt, cảm ơn Ni-chan (sr quên mất tên thú rồi :">)

Bình luận

bé Ngựa đó cụ. Em thấy những huyền thoại rock mà một khi đã hát nhạc nhẹ, trầm thì ko chê vào đâu dc, từ Âu đến Á :-"  Đăng lúc 12-11-2012 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách