Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-3-2013 20:27:44 | Xem tất
Lót ghế ngồi ném đá cha Vũ. Chị Nhiễm ơi ăn hiếp cha đó nhiều vô. Cộng đồng fan của chị ngày càng hùng mạnh, chị có cả giống của ổng nữa. Sợ gì chị? Chị đừng có ngó lơ người ta là được rồi... Tội nghiệp em lắm chị ơi.
) ~4 f1 m8 t- K$ Q/ f3 \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình là sắc nữ nên rất ham hố cảnh H của hai người cơ mà ít quá. Mong ân Tầm sẽ bù đắp cho trái tim độc giả ở những chương cuối.
; k0 F) {6 e. J: b+ a©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

lại thịt thà nhé =))  Đăng lúc 31-3-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-3-2013 21:46:00 | Xem tất
A Vũ đê tiện. Tại sao cưỡng bức bà mẹ mang thai? Mặc dù ta rất là khoái H nhưng hành hạ bà mẹ có thai và gần cho con bú như thế này là hư lắm nha anh Vũ. Anh có làm cũng nhẹ thôi nha tại em biết anh là đàn ông vượt kích cỡ, đàn ông dư tiêu chuẩn. {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-3-2013 22:31:20 | Xem tất
Trời ơi hiểu lầm lại nối tiếp hiểu lầm. Tự nhiên thấy Mộ Thừa thảm quá, tới không được rút cũng chả xong. Có cần thiết ai cũng hành hạ nhau vậy không? Mà sao Mộ Thừa không chịu hiểu ra một điều rằng việc anh không thể đến với Tiểu đóa cũng như việc Tô Nhiễm không thể đến với anh? Anh có quyền quan tâm tới Tô Nhiễm nhưng anh không có quyền làm cho chị ấy khó xử. Còn anh Vũ anh cứ việc chảnh đi. Anh làm như hay lắm á. Ghen tuông thấy phát ghét, đàn ông thúi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-3-2013 23:58:24 | Xem tất
Tự ngẫm nghĩ lại thấy Lệ Minh Vũ quá đáng quá. Dù sao cũng tội cho chú Mộ.
©2024 Kites.vn | + c8 e* _/ _- w. iAll rights reserved
Mình như chú Mộ chắc tới chọt lủng lốp xe quá, ở đó lung với chả lắc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 h# d+ M) w9 q- V
Vũ anh chảnh quá chả ai ưa nổi đau. Cũng vừa vừa thôi. Anh không hành hạ chị Nhiễm thì ông cậu của anh có phản cảm với hành động của anh không? Anh yêu chị Nhiễm bộ người khác không có quyền đó hả?

Bình luận

à snsd đó  Đăng lúc 1-4-2013 09:01 PM
@minjay: là SNSD đó bạn  Đăng lúc 1-4-2013 07:52 PM
nhìn hình avatar của bạn hoài, ko rõ là f(x) hay SNSD nhỉ???  Đăng lúc 1-4-2013 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-4-2013 20:59:49 | Xem tất
Mình làm bài văn nghị luận về nhà như sau: "Có 3 điều trong cuộc sống nếu bỏ qua sẽ không lấy lại được: thời gian, lời nói, cơ hội." Tới cái dấu chấm cuối cùng thì mình nghĩ ngay đến Lệ Minh Vũ và Tô Nhiễm.
) O* X, d2 C6 Q" D- Z# L©2024 Kites.vn | All rights reserved
Về thời gian, anh đã đánh mất, lãng phí đi khoảng thời gian bốn năm và những năm tháng bây giờ để khẳng định tình yêu của mình? Điều đó có đáng không trong khi hai người xác định được là mình không muốn làm đau khổ đối phương, không muốn phí thời gian đáng lẽ dành cho yêu thương nay lại đem đi để chứng mình điều đó.
) p( a. t7 q; F% M4 m% o* ^# ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Về lời nói, cũng chỉ vì cuộc trò chuyện của anh mà đánh mất đi lòng tin của chị. Đáng lẽ bây giờ anh đã biết mình có con, đáng lẽ chị đã cho anh quyền làm cha, cho anh quyền chăm sóc chị nhưng cũng vì những gì anh nói là không thể coi như chưa có, không thể lấy lại được rồi.
©2024 Kites.vn | $ Q/ J* B* ^& b+ z6 I$ cAll rights reserved
Về cơ hội, 4 năm trước chị yêu thương anh, 4 năm sau chị chăm sóc anh, cả hai khoảng thời gian đó đều là những cơ hội chị cho anh. Và rồi cơ hội đó đi qua, không lấy lại được nữa.
©2024 Kites.vn | 8 K' I0 J0 p4 G3 A8 CAll rights reserved
Thời gian bỏ phí bấy lâu, lời nói sai lầm bao lần thốt ra, cơ hội bao nhiêu đã từ bỏ cũng đã trôi qua rồi. Bây giờ mong anh chị sẽ dùng khoảng thời gian hiện tại để nói những điều đáng nói, tạo ra cơ hội để được yêu thương nhau.

Bình luận

^^  Đăng lúc 1-4-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-4-2013 21:07:41 | Xem tất
Lâu rồi mới thấy mọi người post lại nhé! Cảm ơn nhiều!
2 e1 V$ q, n" O( o+ f' P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình nhớ man man là có chi tiết nào nói anh là Cố Minh Vũ chứ không phải Lệ Minh Vũ. Mẹ anh kêu anh giống ba là giống cái ông nào họ Cố kia hay là giống Lệ Thiên? Đọc tới đây cũng suy ra được nhiều mắc xích rồi nhưng vẫn còn rối lắm. Nói chứ thắc mắc nếu anh không phải là chính khách mà là tổng tài thỉ sao hè? Chắc nhìn thích hơn tại cũng đỡ cứng. Cơ mà cái cứng đầu của anh với chị Nhiễm là mãi không bỏ được. Ai viết sơ đồ di truyền coi sau này không biết con họ có bướng dậy không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-4-2013 21:39:06 | Xem tất
"Thà mình chia tay nhau khi tình yêu không còn..." Đang nghe bài này, đọc tới khúc kia biết anh li dị với chị cũng chỉ vì bảo vệ chị. Sao mà thảm dữ dậy. Sự thật là thế thì khi anh biết mình từng có một đứa con chắc... Thật không thể nghĩ tới. Đọc tới đây cũng hiểu hết lai lịch của anh rồi, hiểu luôn quan hệ của anh với nhà họ Lệ. Theo mình suy đoán thì ngày xưa nhà họ Cố, Lệ, Hòa có quan hệ với nhau. Hòa Tấn Bằng đã giở thủ đoạn gì đó, hoặc bị dụ dỗ, hoặc hiểu lầm. Nếu như họ giữ vững quan hệ tốt thì bây giờ anh với chị hạnh phúc rồi, và đương nhiên chả có gì cho tác giả viết... Nhớ ở đâu có câu: "Một câu nói dối luôn kèm theo những câu nói dối khác." Vậy Lệ Thiên đã giết một người, hai người rồi cũng sẽ giết kèm theo những người khác có liên quan. Quy luật là đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-4-2013 22:13:19 | Xem tất
Thật là muốn đọc tiếp quá! Hồi hộp quá trời. Nhưng dạo này học tập triền miên, ôn thi nên hết sức rồi. Mai sẽ lên comment. Luôn mong chờ một lúc nào đó rồi anh sẽ biết đến sự tồn tại của con anh. Chị Nhiễm ơi em lạy chị cho anh biết sớm với chứ cái đà này không ai bảo vệ chị em sợ quá đi. Đến bây giờ mới biết một cái còng thật lớn kiềm lại tình yêu của anh là Lệ Thiên. Cái còng này xem ra còn nặng nề hơn cái chuyện trong quá khứ nữa. Chả phải nếu không Lệ Thiên thì ít nhất anh cũng chả bỏ chị, anh biết mình có con rồi. Thôi không bàn lui nữa, mong chờ tương lai tươi sáng.
©2024 Kites.vn | 8 d: ~3 W* q4 U, x0 YAll rights reserved
Cảm ơn mọi người edit nhớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 6-4-2013 23:43:46 | Xem tất
Trời! Hình như Hòa Quân Hạo với An Tiểu Đóa có vấn đề à nha. Tự nhiên giờ thích hai người này hơn là An Tiểu Đóa với Mộ Thừa. Nếu Hòa Quân Hạo ấy ơi ấy à với An Tiểu Đóa thì có phải là tình yêu chị em không? Dễ thương chết được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( A* \3 O% @( U9 B# T5 ~4 j
Mong có thêm phân đoạn của Hòa Quân Hạo quá! Cậu này dễ thương ghê.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# ^9 N! B- t1 }; C( s/ K4 M* s
Tưởng anh biết chị có bầu rồi ai dè... Tiếc quá!
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 I  f5 I" |$ [- o3 J& L
Cảm ơn mấy bạn edit nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-4-2013 23:47:54 | Xem tất
Anh Vũ ơi yêu anh quá! Anh nói: "Mẹ nó!" xong thì mẹ nó anh cũng đàn ông quá. Không khuyến khích đàn ông chửi thề nhưng anh nói ra thì thấy anh bản lĩnh quá. Con nào của má Tầm cũng đểu và anh cũng y chang. Tiểu Đóa nói: "Ôi trời! Con bị lừa rồi." mà không nhịn cười được, cười hả hê. Lại tưởng tượng ra cảnh anh Vũ mặt tỉnh bơ mà hài chịu không nổi. Một khía cạnh mới trong nhân vật của má Tầm. Mà lại hay. Haha, vẫn không chịu nổi với anh Vũ.
: T4 S2 q! P2 }/ ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn mấy cô edit nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách