Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-5-2013 14:30:34 | Xem tất
Giờ mới bắt đầu mùa hè với nhiệt độ 38-40 độ. Với lại vùng đất miền trung gió lào thổi như thế này thì chắc k ai nóng bằng vùng mình rồi nhỉ. Có được lời nói của cô Hố thì mừng quá rồi. Tưởng là đợi 1 thời gian biên tập chứ. Mấy cô cũng giỏi thật đấy vừa học, vừa làm, vừa tìm hiểu những truyện hay để post cho mọi người. Bái phục các cô thiệt đó.{:295:}. Ý cho mình hỏi tí nha. Mọi bữa mình đăng nhập hàng ngày được tặng điểm nhưng dạo ni thì chỉ đang bài  mới tặng điểm thôi phải k? Thanks nhiều!!!!!!!!

Bình luận

Mỗi ngày đăng nhập là đc 1 kites, viết 1 bài là 1 kites. Còn điểm thăng cấp thì tính theo công thức thế này: Kite$ X 0.3 + Bài viết X 0.4  Đăng lúc 15-5-2013 02:35 PM
Cám ơn cô :D Công nhận là miền Trung nóng ghê lắm. Hồi trước, t ở Sài gòn cũng nóng quanh năm quen rồi, đi Phú Yên chơi có vài ngày mà kg chịu nổi cái nắng ở đó :)   Đăng lúc 15-5-2013 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-5-2013 16:51:51 | Xem tất
Đã lâu rồi không vào bình luận, đọc truyện. Không phải không muốn mà thời gian không cho phép nên không thể tham gia cùng mọi người. Hôm nay, mới giành chút thời gian để vào nhìn cái để nhớ. Hiiiiiii. Cũng đã đi đến đoạn cuối rồi tình hình của chị Nhiễm thì tình hình không khả quan lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-6-2013 13:16:12 | Xem tất
Ôi trời đất ơi!!!!!!!!!!!!!!!! Anh Vũ hãy tỉnh dậy đi nào. Tính mạng của anh đang bị đe dọa kìa.
, m) C( K: N0 q3 t5 |! c/ X3 O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chị Nhiễm nỡ lòng nào làm hại anh Vũ ư? Chị ơi anh đã khổ lắm rồi chị đừng có mà làm anh khổ hơn nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ C6 @% R! s$ C( q* q* _& ~" W0 c
Sao không chấm dứt giai đoạn này đi chứ. Cứ tình hình này thì anh Vũ còn khổ dài dài.{:301:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved; ]6 E( B5 B8 N: n% Z3 _
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-6-2013 10:06:19 | Xem tất
Thương anh chị quá đi. Tình hình này thì cả hai người cùng phải khổ như nhau thôi. Tình yêu trở thanh hận thù thật đáng sợ quá đi. Không biết Mark có nhanh chóng chữa cho chị khỏi bệnh không chứ sức người có hạn làm sao anh Vũ có thể chịu đựng được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! O, S) J) b: _7 M' Y7 n/ @8 T
Trong truyện cũng có nhiều cặp giống nhân vật chính đó chứ, vậy cũng đỡ phần nào, có thêm cặp đôi Đồng Hựu nữa hay quá đi.{:310:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved" o. l( c6 [( P- W9 E6 ~; V
©2024 Kites.vn | All rights reserved: A9 H- M. b- H! t, i$ H5 [$ E7 u
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-6-2013 10:48:12 | Xem tất
Ôi mừng quá đi. Dấu hiệu tốt rồi. Chị Nhiễm khả quan hơn roài. Lúc tối đọc mà thấy thoải mái hẳn đi, không còn gì phải đau tim nữa. {:290:}Tình hình ni thì chị sẽ nhanh chóng lành bệnh thôi mà. Truyện càng lúc càng hấp dẫn.Tình hình là các ad bận rộn thật đấy. Cố gắng lên Ad nhé.{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 15-6-2013 08:33:00 | Xem tất
Tình hình rất chi là tình hình nhỉ. Chương 9 có tí diễn biết à. Mình mong theo dõi cặp Đồng Hựu quá. Đồng Hựu có tình cách giống  như Minh Vũ  nhỉ. Mong là tình yêu sẽ đến sơm với anh. Đừng khổ như anh Vũ  nữa. Con trai trong truyện ni toàn là khổ vì người đẹp nhiều quá rồi.

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-6-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 31-7-2013 07:37:54 | Xem tất
hô hô. vui quá các bạn ơi. Cô Hố đã thông báo sắp có truyện rồi. Chúng ta phải tổ chức tiệc ăn mừng vì tin HOT này{:311:}{:297:}. Nghĩ sao Chaubeo, mink...Cảm ơn cô Hố nha. Thời gian qua khổ các cô lắm rồi đó mà. Các Cô cứ thư thải thôi. Cứ nghỉ lấy sức rồi trở lại lợi hại hơn xưa nhé.{:139:}

Bình luận

Cám ơn cô đã luôn ủng hộ bọn tôi ^^  Đăng lúc 31-7-2013 08:11 PM
Hehe, thế cô định tổ chức ăn mừng cho bọn tôi thế nào :)) Cảm ơn cô vì đã ủng hộ nhé :X  Đăng lúc 31-7-2013 08:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-8-2013 10:24:36 | Xem tất
Ô LA LA. Chương 14 một chương cũng êm đềm. Chỉ có một ít biến cố xảy ra với Hòa Vy thôi nhưng dù sao hiện tại cô vẫn an toàn. Cả chương dài mà không có nhắc đến cặp đôi Đồng Hựu gì cả. {:155:}. Đúng là các cô trở lại đầy sinh khí thật đấy. Không phụ lòng mong mỏi và ủng hộ của mọi người. Thanks các cô nhé!{:161:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 2-8-2013 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 6-8-2013 13:58:10 | Xem tất
Cái anh Diệp Lôi này không biết là có tốt thật không chứ sao thấy giả tạo sao sao đó. Không biết anh có tốt với chị Hòa Vy không nữa. Nếu không tội nghiệp anh Dã quá đi. Dù sao anh này cũng yêu chị thật lòng giống như Minh Vũ yêu Tô Nhiễm vậy. Chị Hòa Vy hãy trở về tìm anh Giang Dã đi chị nhé.{:138:}

Bình luận

:)) bình tĩnh sẽ biết chị ấy chọn ai à :)  Đăng lúc 6-8-2013 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-8-2013 13:38:13 | Xem tất
Vậy là cũng hoàn hồi 9 rồi. Thật là  một chương với nhiều sự vất vả cuối cùng cũng đã kết thúc. Cảm ơn các cô đã cố gắng không quản khó khăn để cho chúng tớ những chương mới với nhiều cảm xúc mới.
©2024 Kites.vn | " O% H9 Q' n6 T4 Y) N/ |3 UAll rights reserved
Hồi mới sắp bắt đầu, một hồi đầy hứa hẹn giải quyết bao thắc mắc cũng sắp đến. Hy vọng rằng các cô sẽ trở lại lợi hại hơn xưa nhé.

Bình luận

hic :( mong đợi từng giờ luôn  Đăng lúc 26-8-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách