Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-1-2013 09:47:52 | Xem tất
mình cũng mới biết đến kite để đọc truyện thôi nhưng thấy thích vì tốc độ edit của các bạn thật dự rất nhanh ;) bôk này của ân tầm là nhẹ nhàg nhất so vs 3 bộ kia mình đọc. nhưng mà đạt đến độ cần thuốc trợ tim thì bộ này là nhất :(( miêu tả rất thật làm mình suy nghĩ và thấy đau cho nhân vật :< cố lên nào các bạn \m/ tớ mong ngóng mỗi ngày :*

Bình luận

truyện này ngược trong tim mà bạn! ^^  Đăng lúc 30-1-2013 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-2-2013 21:13:41 Từ di động | Xem tất
HO ơi tại sao mình load ảnh 2 hôm nay toàn bị lỗj là thế nào :( chán quá đi mất truyện đanng hay mà :(( đang mong chết đi được cảnh anh Vũ bị ngược. Đau lòng cho Tô Nhỉễm quá :< :( chết mất t onl điện thoại nên nhìn thấy đủ 3 dòng rồi. sr mọi người nhé. tớ đang phát đien vì không đọc được đây.  truyện của AT rất hay nhưng t thấy k có gì đổi mới. 3 truyện rồi vẫn mô tuýp nam chính thù hận bá đạo và làm tổn thương ng mình yêu rồi lại hối hận :(
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 K- `5 x" g3 e0 I7 H

Bình luận

Có lẽ bạn bình luận bằng điện thoại nên khó xác định dc ^^. Nhưng bạn đã bình luận thì có thể bình luận nhiều hơn. Mọi người cùng trò chuyện sẽ vui hơn mà   Đăng lúc 1-2-2013 09:20 PM
B sửa com thành 3 dòng ngay đi b, Từ tối tới giờ mọi người toàn làm đúng! B đừng để một mình bạn ảnh hưởng tới những người khác chứ :((  Đăng lúc 1-2-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách