Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-2-2013 00:39:24 | Xem tất
Chào cả nhà !
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 t, t! l5 s5 Q3 B, ?2 R% w( A! y
Mình là ng mới...mình nguyện thức 3 đêm trắng và gần 3 ngày để đọc bộ này T.T...càg đọc càg tò mò...càg đọc càng hấp dẫn... càg đọc càng thấy đau khổ :(
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 I9 o: f3 O# u6 ?& n
và vì k m' đọc chùa mãi  nên e đã quyết định đăng ký tài khoản để chào mng và quan trọng nhất là cảm ơn bạn Hố và bạn Giày ^^...mình lunn ủng hộ bạn :* cố lên ! ^^

Bình luận

ui, Cảm ơn bạn nhiều! Quyết định ngoi lên là đúng đắn, thường xuyên vào nhà tám truyện với mọi người nhé! ^^ Một ngày vui vẻ nhé!  Đăng lúc 1-2-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-2-2013 02:24:13 Từ di động | Xem tất
chờii ơiiiiiii...đy học về thấy có chap mới là mình nhảy vào xem lunnn :((...vì onl đt nên lười cmt mà đọc xong mấy chap này đau tim quá :(( đúng là quá ngọt...e chỷ đợi đến ngày a phát hiện ra c. Nhiễm từng bị xảy thai...đợi đến ngày a gạt hết thù hận của mình để yêu c. thôi :((...Nhiễm Nhiễm của e....e thương c. lắm...cuối cùng c. cũng đã mở lòng mới a Vũ :(...e chờ e chờ e chờ...c.ơnnn đội ngũ edit... c.ơn Hố nhìu nhìu nhaaaaaaa :* mong mai sẽ đc xem thêm 4 chap nữa...á há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-2-2013 16:53:29 Từ di động | Xem tất
Con Hồ Ly  sao giống con  ăn xin  vậy nè...4 năm trc' bị ngta ném cho cả đống cà chua trứg thối vào ng còn chưa đủ hay sao 4 năm sao còn m' nữa...tội NN...đy tới đâu cũg bị công kích đủ kiểu :((...a Vũ ơi a fải làm gì đy chớ T.T...àh sắp đến tết r...chúc cả nhà ăn tết zui zẻ và nhận đc nhìu lì xì nhennnn :* <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-2-2013 23:31:35 Từ di động | Xem tất
Chời ơi vừa đy bác sỹ về bay lun vào nhà xem với hi vọng đc gặp đôi uyên ương của ta...thậtt k ngờ có thậtttt...iuuuu quá đyy :***...đọc xog 2 chap k b' mng sao chứ mình rất thích cách xử lý tình huống của NN mỗi khy gặp mấy con tiểu tam...mình nể c. ấy dzậy đó...còn con hồ ly kia đúg là k b' xấu hổ mà...lòg tự trọg để dưới môg r àh x(..dám dùg kí miệg bẩn thỉu để đụg vào a Vũ nhà ta :-wwww...đọc đoạn này bức xúc nghenn...mai ta lại hóg típ chap sauuu...c.ơn Hố nhaaaa :*...ăn tết dzui dzẻ :*...á á á...post xog cmt thấy lunn chap mới...c.độg tý khóc :(((...A Vũ đau lòng e đọc còn đau hơn nè :((...sao k nói cho nhau t.cảm của mình...cứ giữ mãi trog lòng thỳ đc gì nè :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-2-2013 08:31:32 Từ di động | Xem tất
Sauu bao lâu mới mò vào nhà....k fải ta k mún đọc truyện mà ta k nỡ đọc ngày cuối cùg của a c :(( đau lòng lớm...truyện của Ân Tầm 2 ng chính toàn ngược nhau thui ấy:(( mà k hiểu sao cái con mụ Hòa Vy cứ lượn lờ ăn xin t.cảm của a Vũ...đúng là k b' xấu hổ...ông Hòa ngày xưa k cho con này ăn muối hay sao ấy =.=
©2024 Kites.vn | All rights reserved& V3 b3 C& \  o  _! \' F# E
Ơ mà ai gọi đt cho c. Nhiễm ấy nhể :)) ta là ta hóg chap sau=))

Bình luận

bả k lượn lờ sao có tr cho chta đọc đc, sao làm cho TN đau lòng dc hehe. Nhưng kể ra cũng tội ngiệp, ty là mù quáng mà, huống hồ HV lại biết MCV trước  Đăng lúc 25-2-2013 12:06 AM
chắc ko ăn muối iot thôi, chứ đa số nấu ăn phải cho muối chứ! ^^ Cảm ơn cô đã ủng hộ nha! ^^  Đăng lúc 24-2-2013 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-2-2013 22:19:51 Từ di động | Xem tất
Mong cái mùi thuốc súng của 2 ng này sớm qua nhanh :(( đọc mà thấy a c ngược nhau quá đy...a Vũ bị ăn giâdm nên đag nổi ghen với c. Kìa :))
- M. J1 ~7 b/ ~4 I& S©2024 Kites.vn | All rights reserved
C.ơn bạn dịchhh nhaaa...hóng típ ep sau...
  s' ^6 A5 v' m©2024 Kites.vn | All rights reserved
chúc cả nhà ngủ ngonnnnn ^.^

Bình luận

^^  Đăng lúc 25-2-2013 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-3-2013 00:01:51 Từ di động | Xem tất
Happy birthday toooo Hooo and to me too <3
9 H& X9 P& O# y6 h9 v6 e. \- ]$ C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc c.taaa 1t mới thật hạnh phúc và gặp nhìu niềm vui
8 k  u4 C  X8 T. \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Moahzzzzzzz :***
1 j( N& j* Z9 S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-3-2013 00:16:03 | Xem tất
Happy birthday bạn Mjmk...vì khác h nên mình k onl đúng h đc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* a7 l  _, O$ S, I6 x( D
Nhg dù saooo cũng chúc bạn sinh nhật vuiii vẻ có thật nhìu niềm vuiii
©2024 Kites.vn | / J3 ?- U" I9 L! ZAll rights reserved
moahzzzzzzzzzzzzzzzzzz :*******

Bình luận

Thay mặt cô ấy cám ơn cô :X  Đăng lúc 6-3-2013 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách