Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-12-2012 23:21:43 | Xem tất
Đọc truyện lâu rồi mà chưa cmt
) q% o* V  U6 A- @$ Z0 ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
cảm ơn hai bạn đã edit bộ truyện này.
3 K: T. s$ H; y& v: ?$ i: v3 h# _©2024 Kites.vn | All rights reserved
đang đến khúc hay :x.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) D2 \* B/ k* R. M1 p
p/s: Nói thật mình đọc truyện nhưng rất ít cmt lại suy nghĩ của mình khi đọc truyện, cũng như cmt trao đổi thông tin trên diễn đàn nên cũng không biết phải viết cmt như thế nào. Mong các bạn thông cảm.
©2024 Kites.vn | - c( G  W7 T5 C! mAll rights reserved
Một lần nữa thành thật cảm ơn các bạn đã và đang edit bộ truyện này rất nhiều

Bình luận

Còn mình lại rất cảm ơn bạn đã edit lại! ^^  Đăng lúc 29-12-2012 10:26 PM
Cmar ơn bạn! bạn có thể edit cho comt dài hơn không bạn! hihi Bạn quay lại trang 217 xem bản hoàn chỉnh nha! ^^  Đăng lúc 27-12-2012 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-2-2013 00:07:45 | Xem tất
Mình cảm ơn nhóm edit truyện này rất là nhiều, thời gian gần tết ai cũng lu bu công việc, ai cũng ham chơi đó đây, nhưng các bạn vẫn dành thời gian edit truyện và post truyện cho mọi người đọc, mình thực sự khâm phục các bạn.
©2024 Kites.vn | 6 c5 e) C# y9 e. \% HAll rights reserved
Phải nói là khâm phục tính nhẫn nại, kiên trì và chăm chỉ của các bạn rất nhiều, đặc biệt là thời gian này, mình cảm ơn bạn happyoneday  nhiều nhiều, 3 bạn cùng edit nhưng hai bạn bận việc còn một mình Hố, nhiều lúc mình lo sợ bạn bỏ cuộc, nhưng bạn vẫn kiên trì vẫn làm việc chăm chỉ, cân đối giữa việc gia đình việc nhà và vui chơi để có truyện post cho mọi người đọc.
©2024 Kites.vn | 4 G3 F6 E6 l  l$ L- J6 o7 `All rights reserved
Gần bước sang năm mới mình chúc 3 bạn luôn vui khỏe tươi trẻ mọi việc an lành :)

Bình luận

Nên m kg bỏ cuộc đâu. Chỉ đôi lúc quá bận rộn phải dừng vài ngày, giải quyết việc cá nhân rồi mới edit tiếp! Cám ơn b! Chúc b năm mới vui vẻ, nhiều may mắn!   Đăng lúc 8-2-2013 12:13 AM
Cám ơn b, đã làm m sẽ làm đến cùng ^^! Lúc đầu chọn edit biết rất dài nhg mình thích anh Vũ vô cùng, và đó là lý do đưa mình đến nghiệp edit :D  Đăng lúc 8-2-2013 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách