Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-1-2013 19:29:24 | Xem tất
chào mọi người...mình là mem mới toàn đọc bằng dt nên hk cmt dk...hyhy....mong bạn hố với bạn giày thông cảm..thiệt tình mà nói là truyện này rất hay...mình cũng đã đọc 7 ngày ân ái với tổng tài tội ác tày trời của ân tầm ùi...thì trong 3 nhân vật nam chính thì mình thích lệ minh vũ ca nhất nha...bá đạo thì không bá đạo bằng mấy ca kia nhưng vẫn thích...thương cho vũ ca gì đâu á,yêu mà không nói ra được...mình thấy vũ ca hiền hiền, dễ thương chỉ ác với chị nhiễm thôi...tội nghiệp chị nhiễm...nhưng cũng tại hoàn cảnh...không phải tại vũ ca...ủng hộ vũ ca hết mình
©2024 Kites.vn |   d/ h$ K" n+ W$ P$ e0 p3 ]All rights reserved
chúc bạn hố nhanh hết bệnh nha
©2024 Kites.vn | ! _( w: l$ k9 gAll rights reserved
chúc cả nhà vui vẻ!!!!!!!!!!{:161:}

Bình luận

hehe iu anh vũ nhất! ^^ :)) sắc nữ mà  Đăng lúc 20-1-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-1-2013 09:06:49 | Xem tất
tội anh vũ nha....tội vũ ca của tui....anh vũ ơi mau về với chị nhiễm...không biết vũ ca sẽ xử chị nhiễm với cái điện thoại đó như thế nào nữa...tốt nhất là đừng làm chị nhiễm đau nữa nha... mong sao năm ngày nữa dài thiệt là dài.....hú hú...ta chờ cháp mới...ta hóng cháp mới
©2024 Kites.vn | 6 g' d4 [; u+ H+ c. y; r! G. n, EAll rights reserved
thanks bạn hố với bạn giày nhiều nhiều nha....(đủ ba dòng chưa ta.......)

Bình luận

yên tâm, 5 ngày nữa cũng kéo dài gần nguyên hồi 6 :)) Chào buổi sáng! ^^  Đăng lúc 21-1-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-1-2013 08:49:51 | Xem tất
cứ cái tình hình này là chị nhiễm không thoát khỏi anh vũ rồi hehe...chắc sớm có em bé thôi...ngày nào anh cũng hành chị hết trơn...hehehe...chị nhiễm bị anh ưc hiếp hoài mà không dám phản kháng...anh bá đạo quá a...nhưng kệ...vẫn thích anh vũ...không biết chị nhiễm sẽ làm sao đây ta....hóng cháp mới thôi......
- G+ l; d( B. Y* o! {- n# F& J, ?) u©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks mấy bạn nhìu nhìu...{:155:}

Bình luận

=]]  Đăng lúc 24-1-2013 08:10 AM
^^! Cám ơn b, muốn "bị" hành giống chị Nhiễm cũng hơi khó :))  Đăng lúc 23-1-2013 12:46 PM
^^  Đăng lúc 23-1-2013 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-2-2013 14:42:58 | Xem tất
mẹ ơi....hồi hộp quá đi nha...hk biết vũ ca sẽ nói như thế nào về người mà ca yêu đây...mong chờ cháp mới nha.,,,,,
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ M( o+ W: \5 \2 J+ |
p/s: mấy bạn ơi...có cmt thì cmt cho đúng để mọi người cùng đọc truyện...mình cũng biết ai cũng muốn cmt để đủ 15 cmt để có truyện sớm....nhưng cmt hk đúng quy định lại không có truyện đọc...vì vậy mong các bạn cẩn thận khi cmt nha

Bình luận

^^  Đăng lúc 8-2-2013 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách