Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-4-2013 17:13:26 | Xem tất
hihi. không sao đâu các cô. các cô cứ thu xếp công việc cho ổn ổn đi đã. mọi người chờ được mà.chờ các cô thu xếp trong công việc bọn tôi vẫn có thể vào cmt nói nhảm vs nhau được mà. chứ ko như hôm trước bị khóa. một ngày ra ra vào vào không biết bao nhiêu lần ko cmt được thấy khó chịu vô cùng á. CHÚC CÁC CÔ THI TỐT.{:420:}

Bình luận

hi.Giày ơi!!!!!!!!!!!!! moahhhhhhh. ^3^  Đăng lúc 26-4-2013 07:18 PM
^^ yên tâm, còn Giày ở đây tiếp chuyện các cô mà ^^  Đăng lúc 26-4-2013 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-4-2013 17:40:40 | Xem tất
như một thói quen. ngày nào cũng vậy cứ ăn uống tắm rửa xong là mò ngay vào hố mình hóng tình hình rồi comment ủng hộ các cô. hình như do nghỉ lễ dài nên hố mình không được tấp nập như mọi khi nhưng vẫn cmt nói nhảm một mình vậy.^^. mong các cô sớm hoàn thành công việc một cách thuận lợi nhất rồi còn quay lại với chúng tôi nữa chứ. cảm ơn các cô và yêu các cô nhiều lắm.

Bình luận

hihi cô cứ lảm nhảm đi, tụi tui vẫn đọc comt của mọi người mà ^^  Đăng lúc 1-5-2013 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-5-2013 21:15:33 | Xem tất
các cô ới ời.các tình yêu của HMKM ơi.  bear cotton tới rồi đây.{:440:}.
©2024 Kites.vn | # b: n5 L$ y/ [" x% p- M" A# RAll rights reserved
mấy ngày nay con Rùa già nó dở chứng ko thể khởi động được toàn phải vào bằng điện thoại ứ cmt được bức xúc quá thể luôn.hức hức.
©2024 Kites.vn | ! m1 @: _6 V( cAll rights reserved
sis Tô ơi. chị bị làm sao rồi. sao lại thể hiện hai sắc thái tâm lý như thế. em lo cho chị quá à. các cô ơi. sis Tô của chúng ta sẽ ko sao chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-5-2013 20:25:07 | Xem tất
oài, hnay có truyện sớm thế mình chưa kịp tắm rửa ăn uống j. đi học về tranh thủ vào ngay mà đã có rồi,kiểu này hôm nay lại phải tắm muộn rồi. nhưng không sao. ta phải làm tinh thần ta no nê rồi mới đến cái dạ dày.hihi,
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 m& y' v- ^$ s: e0 n5 I! a- h
cảm ơn các cô nhiều lắm vì luôn dành thời gian quý báu của mình để đem lại những bữa ăn tinh thần cho những cái đầu háu ăn như tôi.

Bình luận

đi tắm rồi ăn uống đi cô, khoảng 9h Giày post tiếp ^^  Đăng lúc 7-5-2013 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-5-2013 21:47:53 | Xem tất
tôi đây tôi đây. tôi đã tắm rửa sạch sẽ ăn uống no nê rồi đây. giờ nhiệm vụ tiếp theo là cmt ủng hộ các tình yêu chứ và một đích cao cả hơn là có truyện để đọc tiếp.hý hý{:400:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved& Z% l$ w7 C- P- H4 c
cả truyện thấy bác Lệ nhà ta giàu thật. hết Bán Sơn rồi lại đến Bạch Lan chả hiểu bác còn giấu cái nào nữa không. có khi có cả một dãy dài các biệt thự đang chờ bác đến ngủ 1 đêm ý. tâm trạng tốt thì ngủ chỗ này tâm trạng không tốt thì ngủ chỗ kia. chẹp chẹp.{:413:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 7-5-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-5-2013 22:18:10 | Xem tất
còn có 2 chap nữa thôi. giờ này đã là 10h25 rồi.ko biết các cô có post thêm chap nào nữa không. hic.
©2024 Kites.vn | 6 h- H" l. P! V; `  x, H6 p& {) f: ~All rights reserved
đọc xong hai chap vừa rồi nhiều thắc mắc lo lắng quá. chị Nhiễm sao lại có ám ảnh gì với cái cửa sổ thế nhở.có mấy phút mà cứ f5 điên đảo luôn. hi vọng có chap mới trong đêm nay để có thể trả lời đc mấy câu hỏi thắc mắc ở trên. CHỜ ĐỢI LÀ HẠNH PHÚC. {:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-6-2013 21:31:22 | Xem tất
Trước thi đã tự nhủ với lòng mình là phải thi xong mới được mò vào hố đọc một lúc thật nhiều chương coi như là một món quà tặng cho bản thân. thế mà thỉnh thoảng vẫn ko kìm lòng được mò vào đọc một hai chương xong lại ko dám cmt sợ bị cái bệnh nghiền cmt nói luyên thuyên như lúc chưa thi. nhưng hnay tôi xong rôi các cô ơi. hô hô. thế là từ h trở đi tôi có thể như trước đây. tình nguyện mắc lại bệnh cũ. ya ta.^^ .yêu tô nhiễm  yêu các cô nhiều lắm các cô ơi. moahhh moahhhhh
©2024 Kites.vn | All rights reserved# x: q$ C' |6 t8 j: i4 l
{:444:}{:290:}

Bình luận

^^ Chào mừng cô quay trở lại  Đăng lúc 20-6-2013 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-7-2013 21:47:11 | Xem tất
ây da. cuối cùng cũng được trở về với những tháng ngày hạnh phúc có HMKM làm bạn mỗi tối rồi. . sung sướng hạnh phúc biết bao. he he.  mong các cô luôn được vui vẻ - khỏe  mạnh - hạnh phúc. chỉ có như thế bọn tôi mới đc thừa hưởng chút chút gọi là thỏa cơn nghiện với mỗi tối 1 chương sau đó là cmt bình luận , nói nhảm với nhau nữa chứ. yêu các cô lắm cơ.

Bình luận

:)) DỰ ĐOÁN CÓ THƯỞNG NÀO =))  Đăng lúc 2-7-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách