Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-12-2012 23:24:54 | Xem tất
ban ah,đúng là mình theo dõi truyện bạn post ngay từ đầu nhưng chưa comt bao giờ , sorry nhé, truyện bạn dịch rât hay , ngôn từ mượt nữa ! Mình muốn 2 anh chị mãi thế này thi hay biết mấy, sự dịu dàng,quan tâm mà MV dành cho TN làm minh cảm động quá, sao A ko nói v C nỗi khổ của A để C hiểu và thông cảm nhỉ , nói vậy thui nhưng nếu ma nói ngay giờ thì lại hết truyện mat hiiii! Thanks B nhiu nha!
& u5 \! F* q3 m2 K( B©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Cảm ơn bạn! Quay lại trang 217 xem bản update hoàn chỉnh nha! ^^  Đăng lúc 27-12-2012 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-4-2013 20:56:17 | Xem tất
Comt để  cùng thưởng thức cùng mọi người nào , mình toàn đọc chùa thui , lười quá nhỉ nhưng tối nay hóng cùng mọi người vì truyện càng ngày càng hay, mình lại thích ngọt nữa ,chỉ mong đến Chap A ptats hiện ra C có e bé thui ! Thanks các bạn nhiều! huhu chưa đủ 3 dòng fai sửa lại nè!

Bình luận

3 dòng b ơi, nhấn sửa nhé, nhà chúng ta đang hưng phấn vô cùng =))  Đăng lúc 10-4-2013 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2013 21:19:52 | Xem tất
Comt tiếp để chương tiếp lên sàn nào , nghe A thổ lộ với C hiiii thật là chỉ có mình A mới có kiểu đó thui! Mà các cô ui, bên đó cách mình mấy tiếng mà các cô thức muộn vậy !hôm nay ko biết có hóng đc lúc A biêt C có Baby ko nữa , cố gắng chờ vậy ,tâm trạng của TN thật tội , yêu mà ko dám yêu, ko dám đón nhận !Cố lên các cô nhé!
©2024 Kites.vn | 5 Z1 ^6 e, |' N" UAll rights reserved

Bình luận

nghe nói là chương 4 anh vũ biết cô ạ, bên này ngồi đợi chuyện tất cả đều thành cú đêm rồi  Đăng lúc 10-4-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-4-2013 21:33:38 | Xem tất
Mình đang tưởng tượng ko biết A sẽ hành động như thế nào khi gặp chị nhỉ, ôm chị , hôn chị .....hay sẽ như thế nào nhỉ... , mình đang tưởng tượng mọi ng biết ko ? Và phản ứng của chị nữa chứ , ui hay quá ! Thanks các Bạn edit nhiều ! Mình cũng mong đến hồi A sủng chị , mình thích ngọt , ko chụi dc ngược ! Ko biết tối nay các bạn editer sẽ có bao nhiêu chương nhỉ , hóng quá !

Bình luận

Ba dòng dùm mình nha b! :)  Đăng lúc 12-4-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-4-2013 21:47:17 | Xem tất
trời A 'kute' quá , đọc buồn cười quá đi mất, ngoác miệng cười nãy giờ ko kip khép lại nữa ......! Mọi ng đoán xem A sẽ mua hoa gì tặng vợ , cái này khó đúng ko ? Có hoa rùi ko biết đứng trc C, Anh sẽ nói gì nhỉ , ui mình mong đến chap 2 A/c gặp nhau quá , ko biết tối nay 2 A/c có đc gặp nhau ko nhỉ , hi vọng là có , các bạn cố lên nha, nếu còn bọn mình vẫn chờ đc, mai la cuối tuần rùi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-8-2013 21:13:18 Từ di động | Xem tất
Chao ban,thong cam cho minh nhe vi minh onl bang dien thoai nen khong viet duoc tieng viet. Lau lau rui minh lai duoc doc chap moi,cong nhan truyen hay that cang doc cang cuon hut. Mog cho nhug ngay hanh phuc cua A C. Thanks ban nhieu.

Bình luận

Mai bạn sửa lại nha bạn :) và sửa thành 3 dòng nhé :) thiếu 1 kìa, cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 1-8-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-11-2013 22:28:14 Từ di động | Xem tất
Nay chuong cuoi nen luong comt tang dot bien,may mih khong viet dc tieg viet co dau thog cam nhe. Den cuoi truyen rui ma chi Nhiem con bi nhu vay tac gia dung la biet cach loi keo doc gia day ma...nhug tren het mog chi Nhiem binh an vo su. Mong tiep ngoai truyen cua ban. Thanks ban nhui!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách