Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-4-2013 21:44:46 | Xem tất
anh Vũ cuối cùng cũng bộc phát tình yêu rồi cơ :x hy vọng hai người mau chóng tháo bỏ mọi chướng ngại để đến với nhau, tuy biết là rất khó nhưng mà sẽ được thôi [vì HE mà ^^]. Anh mà biết chị Nhiễm có baby chắc chắn sẽ rất vui, giống như biết được mình có phiên bản mini ấy nhỉ :))
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 m& j' u6 c, U* S# C1 V( p
Em cảm ơn 3 chị đã dành nhiều tâm huyết cho truyện này :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-4-2013 22:02:18 | Xem tất
cảm ơn chị Mjmk đã edit, chị nhớ giữ gìn sức khỏe nha, thấy chị mệt mỏi thì nhà mình có nhiều truyện đọc cũng không thấy vui đâu, tốt nhất là cả nhà cùng khỏe mới vui :)
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ v- F  K9 @6 u" s8 O8 b' D
anh Vũ đang có những chuyển đổi rõ rệt từ khi nhận được tin vui :)) phiên bản mini của anh chắc cũng sẽ đẹp trai không kém, làm mưa làm gió không kém baba mình đâu nhỉ ^^ giờ thì ngồi mong gia đình sum vầy hạnh phúc của anh Vũ và chị Nhiễm :x

Bình luận

tương lai chắc con gái xếp hàng dài nườm nượp ấy chứ :))  Đăng lúc 12-4-2013 10:48 PM
^^ Phiên bản mini nó lai giữa ba và mẹ, chắc đẹp hơn :P  Đăng lúc 12-4-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-4-2013 18:39:01 | Xem tất
ui, thế là chúng ta đã qua khỏi những ngày bị close topic, mừng ghê luôn, chúng ta cùng comment có ý thức để không bị như vậy nữa nha các bạn, các chị editor cũng phải vất vả lắm để edit truyện nên chúng ta cũng nên tôn trọng cách làm việc của họ, đừng hối thúc truyện nữa nhé :)
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 m+ r; F! q! n2 r  L
gia đình Vũ-Nhiễm sắp tái hợp rồi :x hạnh phúc quá :"> bé bi chắc là sẽ mũm mĩm đáng yêu dễ thương lắm nha, được ba mẹ thương thế còn gì bằng ^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-4-2013 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-4-2013 20:47:07 | Xem tất
:(( mụ Hạ Đồng ở đâu chui ra phá nát hạnh phúc gia đình nhà người ta vậy :(( ai nhảy vô xô mụ ấy xuống lầu đi cho trời yên biển lặng :(( Tô Nhiễm mong manh yếu đuối mà gặp phải quỷ dạ xoa thế này làm sao mà chịu được cơ chứ >"< chắc chắn là HĐ kế sai sự thật để làm cho TN đau lòng thôi. Anh Vũ à, anh bay về nhà mau lên, vợ con đang gặp nguy cấp :((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-4-2013 23:23:30 | Xem tất
chắc là sắp bắt đầu ngày tháng đau khổ của Bộ trưởng Lệ rồi :( khó khăn lắm mới có chút ấm áp gia đình...tại bà Hạ Đồng chui ở đâu ra phá hoại >"< quá tức cho Tô Nhiễm, mất 2 đứa con rồi còn gì...bình thường chị gái đã yếu đuối, mà cú sốc tâm lý thì cứ như sóng biển ập vào bờ tới tấp...mong là chị ấy sẽ vượt qua được :-s
©2024 Kites.vn | 6 n& j' s, @. k! t& R6 UAll rights reserved
cảm ơn các chị editor nhiều ạ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-5-2013 21:24:16 | Xem tất
Hạ Minh Hà đúng là con cáo già, đáng tiếc là ông ta luôn huyễn hoặc rằng bản thân rất thông minh, tưởng rằng mình một tay xoay chuyển càn khôn. Mà em có một thắc mắc nho nhỏ ạ, thiết nghĩ Hạ Minh Hà ghét anh Vũ đến như vậy, mà sau lưng lại gọi anh Vũ bằng "cậu ta", cách xưng hô vẫn rất lịch thiệp ^^
7 r8 i7 |7 a" k. e' C3 h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Vũ bây giờ cũng đau khổ chết đi được ý, mà vẫn phải bình tĩnh giải quyết vấn đề :( thiệt là đau lòng mà :((
©2024 Kites.vn | ) `, S( g6 S& e: l1 i  }All rights reserved
Cảm ơn các chị editor rất nhiều ạ :D

Bình luận

dạ, chỉ là thắc mắc nho nhỏ thui ^^ hihi  Đăng lúc 3-5-2013 09:52 PM
chẳng lẽ gọi thằng đó, nó chợ búa quá cô ^^  Đăng lúc 3-5-2013 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-5-2013 22:36:27 | Xem tất
:(( oaoa, sao chị Nhiễm lại bị như vậy :(( tội nghiệp anh Vũ quá đi, bị vợ đâm :(( cũng may là con dao găm chứ không phải dao dài, :(( nếu không chắc có án mạng mất thôi huhuhuhu
©2024 Kites.vn | % z- `, O' a/ Q# D! D' E2 bAll rights reserved
chắc là chị bị bệnh tâm lý lại rồi, khi không lại gọi anh bằng "ba" :(
( F$ d& a( Y" t8 o2 s5 f# g* p, {©2024 Kites.vn | All rights reserved
cảm ơn chị HO, chị mjmk và chị Giày nhiều ạ

Bình luận

^^  Đăng lúc 9-5-2013 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-5-2013 21:44:38 | Xem tất
ôi, mong cho chị Nhiễm mau hết bệnh để vui cửa vui nhà, chứ cái tình trạng này kéo dài thì không khéo anh Vũ cũng điên lên mất >"<
; G/ r2 n( d9 Y. Z0 A1 y©2024 Kites.vn | All rights reserved
có một thắc mắc nho nhỏ nữa: anh Vũ hình như chỉ xuất hiện trong 2 hình thức, một là âu phục kín cổng cao tường, hai là naked =))))) Ân Tầm sao không cho anh bình thường một chút, mặc đồ ở nhà hay pijama chẳng hạn :))) [em hỏi vui thôi ^^]
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 b6 F, U1 ^7 K7 }: O% t0 N
cảm ơn chị HO, chị Mjmk và chị Giày nhiều ạ :x

Bình luận

Cái đoạn chị Nhiễm gặp Lạc Tranh bàn chuyện ly hôn thì phải, anh Vũ có nói một câu với LT là "cho tôi gửi lời hỏi thăm Thương Nghiêu tiên sinh" ^^  Đăng lúc 17-5-2013 06:15 PM
Thương Nghiêu là bạn của Lệ Minh Vũ hả bạn ? Sao mình không biết nằm ở đoạn nào ?  Đăng lúc 17-5-2013 10:31 AM
^^  Đăng lúc 15-5-2013 10:07 PM
Căn bản hình tượng của ảnh là hình tượng chàng trai bộ trưởng đạo mạo hoặc cầm thú nên nếu mặc pijama e là hỏng hình tượng chăng :)  Đăng lúc 15-5-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-6-2013 21:06:09 | Xem tất
edit chương này chắc mấy ss vất vả lắm, toàn dùng từ chuyên môn không à
©2024 Kites.vn | ! j6 I6 F( M5 Y5 f9 aAll rights reserved
Chị Nhiễm bữa giờ làm anh Vũ lên tim mấy lần, thì ra là có tới 3 loại nhân cách em có nghe nói về loại bệnh này, khi trở thành nhân cách này, người bệnh sẽ quên hết mấy nhân cách khác, vậy muốn cả 2 nhân cách còn lại "choảng" nhau, liệu có được không
©2024 Kites.vn | All rights reserved& |6 d: P1 Q) ]/ q4 ?$ T
Ngày trước em đọc Dụ Tỉnh thì Lạc Tranh cũng có biểu hiện tâm lý không ổn định, bây giờ đến chị Nhiễm thiệt là đau lòng
©2024 Kites.vn | All rights reserved( H2 {. r- R8 D& k* _, h* I8 q7 u
cảm ơn ss HO, ss Mjmk và ss Giày nhé

Bình luận

và nhớ giữ sức khỏe nữa :) mấy ss còn đi học mà  Đăng lúc 3-6-2013 09:37 PM
fighting nha mấy chị :D  Đăng lúc 3-6-2013 09:37 PM
Ôi đau não lắm em ơi :(( Đã thế còn gặp chương thịt, kg biết dùng từ nào để diễn tả :((  Đăng lúc 3-6-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách