Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-4-2013 22:15:54 | Xem tất
Lao lực quá độ mà ,chúc các cô mau chóng bình phục {:138:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 H3 ^" b% p9 b5 ?6 c
vậy này mình đi thả rông tý xong tuần sau nhảy hố đọc truyện.haha{:159:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 Z2 I2 d5 B! U
ty của TN và LMV đang dần chuyển biến khi biết chị có thai chắc chắn sẽ vui mừng quên việc báo thù nhi?
8 G! E7 ]3 O  C; P4 G0 w$ V* x2 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
anh Vũ đã đc làm cha sau này phải tránh Vận Động vs chị Nhiễm .Liệu anh có bít ko ta?
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 h" k! \7 b7 p! o
anh Mộ mà biết chắc buồn lắm đây.mong chị Đoá ở bên cạnh
©2024 Kites.vn | & e% Z" d; r" o, lAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-4-2013 23:00:19 | Xem tất
ôi ! ngồi chờ giật tem thui, bao lần mong ngóng chờ tem mà đều bị mất mát .lần này các bạn cẩn thận mình đấy hehe...
©2024 Kites.vn | ' P# Z7 O2 N' ^/ _6 yAll rights reserved
chap sau vô cùng Hot nên càng khiến mình hào hứng ...ôi anh Vũ tuy đang bận rộn làm cha nhưg vẫn ko quên chị Nhiễm...
©2024 Kites.vn | All rights reserved" n0 W/ t/ [) x
haha hứng xô .sắp đến giờ rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-4-2013 22:33:40 | Xem tất
anh Vũ ơi !! nhìn trộm vợ tắm là quang minh chính đại nhưg cách anh nhìn làm em ớn lạnh quá...
8 \" P! m- Q7 u8 {9 V1 R©2024 Kites.vn | All rights reserved
haha ...yêu chị , quan tâm chị , lắp máy quay trong nhà cũng được nhưg còn lắp ở nhà tắm nữa! có phải anh cố ý hay ko thế???nhìn mà vẫn say mê...ôi ôi
©2024 Kites.vn | All rights reserved! M  B& V8 l' v% C$ B: |3 F) p
anh Mộ sắp đi rùi, lần này tủi thân cho anh quá, A.Đoá thầm yêu anh như vậy mà bỏ lỡ thì...anh sẽ hối tiếc cả đời đấy!!! Ân Tầm viết truyện đều HE , vậy ty của anh Mộ-chị Đoá có Happy ko bạn???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-4-2013 20:21:26 | Xem tất
ôi thật ko ngờ Hạ Đồng đi quyến rũ Ba Tô Nhiễm để moi thông tin, ko biết có đúng ko ?
" O! @; h7 R( G$ v+ n& L0 h9 X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ba Tô Nhiễm mình thất cũng chính trực dù quá khứ có phản bội vợ con nhưng ko đến mức bị 1 hồ ly bằng tuổi con mình cho vào bẫy, mà còn si mê . Ôi ai nghe bố mình như thế đều phát hoảng nhất là Tô Nhiễm , lần này là cú shook kinh khủng vs chị rùi .Anh Vũ ơi mau về nhà nhanh lên
% p$ b3 {* Z! M8 L2 m# t% P8 k7 h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết Ả Hạ Đồng còn nói những gì nữa ko ? mình thấy lo cho chị Nhiễm và đứa bé quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-4-2013 21:24:53 | Xem tất
thương chị Nhiễm quá, mình hiểu sự im lặng của 3 người nếu nói ra người tổn thương nặng nhất là chị Nhiễm  
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ t4 ^! ?9 n: P& S1 ~( Q
chị mong ngóng đứa con này , yêu thương nó muốn bảo vệ đứa trẻ , đó là bản năng làm mẹ mà
  h5 C  R# j0 Q+ Z$ J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hạ Đồng đến tận cửa nói xấu , rùi những kí ức cũ kéo về nữa....ôi đau lòng quá
! k- F. r& Z6 v& J0 C+ Z1 |©2024 Kites.vn | All rights reserved
ko biết mẹ Tầm có cố ý hay ko ?? mà sao đối xử với chị Nhiễm ác quá 2 lần mất con

Bình luận

tuy cố ý nhưg về sau mẹ Tầm có bù đắp gấp bội ko nhi?  Đăng lúc 25-4-2013 09:49 PM
có cố ý mới như thế chứ cô, chứ bình thường xui như vậy sao???  Đăng lúc 25-4-2013 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-11-2013 10:41:03 | Xem tất
cuối cùng cũng hạnh phúc mãi mãi... đọc đoạn chị bị đâm và bác sĩ Mộ Thừa nói xin lỗi làm mình hết hồn , nghĩ rằng truyện sẽ SE mất nhưng hóa ra chỉ là 1 trò đùa . Ôi chị Nhiễm của em đùa hay thật , lần đầu tiên anh Vũ khóc ... ôi nước mắt đàn ông giành cho người mình yêu.
©2024 Kites.vn | 3 Y1 [1 h! ^8 O% @All rights reserved
2 anh chị đã có 1 đám cưới tuy muộn màng nhưng mọi hiểu lầm trong quá khứ đã giải quyết , sự thăng chức của anh Vũ + sự thành công của chị Nhiễm = 1 đôi uyên ương .
5 j8 Q# c# c$ u9 Z* |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn 2 ngoại truyện nữa thui , cong 3 cặp đôi nữa nhỉ . mình mong chờ nhất là cặp đôi Tiểu Đóa , cô bạn thân yêu của chị Nhiễm trong mối tình chị e ra sao nhi? keke thank bạn nhiều lắm , truyện hoàn rùi nhưng chưa chia tay với nhau đâu nha :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách