Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-5-2013 22:35:01 | Xem tất
Khách đặc biệt... cứ tưởng là Kình đại boss. Tiếc quá không biết có cảnh hai cha song boss hợp bích không.
1 S8 Z: i: R" ?0 L7 k- l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cũng còn hai hồi nữa thôi cơ sao mà chán thế. Chị Nhiễm cứ cầm dao vòng vòng hết chém người thì chém cá kiểu này chắc giết em quá. Chị ơi em muốn thịt H chứ không muốn thịt người hay thịt cá đâu. Mong chị Nhiễm mau chóng bình phục để còn hầm thịt cứu lấy dân chúng đói khổ lầm than.

Bình luận

^^  Đăng lúc 22-5-2013 07:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 23-5-2013 21:03:52 | Xem tất
Hòa Vy sao thấy thông minh dữ vậy? Tỉnh vãi. Cô mà không lỡ yêu anh Vũ thì tốt quá rồi, chắc không khổ tới mức này. Mong cô không bị bà già Bạch Sò Điệp hại. Em vẫn còn nhớ cái âm mưu kinh tớm của hai ông già kia. Mong Ân Tầm đừng xuống tay với Hòa Vy. Cô cũng khổ. Lỡ mà bị cái thằng cha già kia abc xyz chắc chết. Nói chung cũng tội.
©2024 Kites.vn | # {' @' E8 r  iAll rights reserved
Tô Ánh Vân cứ lấp lấp ló ló kiểu này ghét quá. Nếu ngày xưa hai nhà đã quen biết nhau có khi nào anh Vũ với chị Nhiễm cũng đã từng chơi với nhau lúc còn nhỏ không hè... hehe :)
8 Y; q/ a5 M, i) `4 d  i, ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 3-6-2013 17:58:20 | Xem tất
Thi xong bay vào luôn. Nghe hôm nay có thịt...haha
©2024 Kites.vn | # W; a+ g8 k# sAll rights reserved
Có điều, chị đang như thế này mà anh hầm sao hay quá vậy? Có khi nào đang hầm cái chục thịt ngoi lên khỏi nồi kêu: "ba" không? Chắc cắn mông luôn quá.
©2024 Kites.vn | 7 V* U/ s5 y- ?* FAll rights reserved
Dạo này nhớ anh quá. Tối nay mong chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-6-2013 00:45:45 | Xem tất
Mình cũng buồn vì mấy ngày nay nhớ anh Vũ mà không có truyện đọc tiếp nhưng cũng cố gắng hiểu cho các bạn vì cũng biết ai cũng có chuyện của mình. Mình cũng sắp thi đại học, không có thời gian mấy nên khi các bạn trở lại là mình cũng sẽ quay lại ủng hộ các bạn. Mong khoảng thời gian này các bạn ổn định hơn, thoải mái hơn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 `8 s# M4 j* B2 R! t  y2 x
P/s: Không muốn post đâu nhưng thôi cứ post :)

Bình luận

Cảm ơn cô ^^ Chúc cô thi tốt nhé :)  Đăng lúc 28-6-2013 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-8-2013 14:08:10 | Xem tất
Trời ơi anh Vũ ơi! Anh cute thế không biết. Trời ơi còn yêu cầu chị Nhiễm hôn một cái ngay má nữa chứ. Huhu... em cũng muốn hôn anh lắm :(
1 E: Q/ x6 }# b( V©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình đọc hết tất cả các bộ của Ân Tầm rồi mà thấy bộ này văn phong tự nhiên, gần gũi nhất. Nói chung thấy nhân vật cũng không hoành tráng gì lắm mà dễ thương vô cùng. Đọc mấy bộ kia nhân vật nữ chính hay dựa vào nam chính nhưng ở chị Nhiễm thì không thấy vậy nhe.
( F4 W$ |+ @" d$ Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà ôi trời! Cứ tưởng anh Vũ chưa động gì Hòa Vy, ai dè... Ôi Giang thiếu, tội nghiệp thằng nhỏ :( Mà rốt cuộc thì Hòa Vy với cu Giang hay với Tiêu Diệp Lỗi hè? À mà còn anh Vũ ăn nằm vs Hạ Đồng nữa chứ. Tuy chỉ là nhu cầu sinh lí nhưng sao đụng vô con điếm đó mà không mắc ói được cũng hay.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- y; M, d$ ]- A, R6 x
Cá hố "Hào Môn Kinh Mộng" này mình chả biết đem nói là mon ăn chính hay phụ trên cái bàn tiệc ngôn tình của mình. Cái kiểu tuy không còn mỏi mon mong chờ như xưa nhưng đọc thì rất là thích, thích vô cùng. Ngày xưa có cảm giác đọc bộ này như quấn 1 đống dây thừng vô người cờ bom nổ, lúc nào cũng bối rối gỡ ra từng nút một nhưng gỡ mãi không ra. Bây giờ giống như phát hiện là cái bom đó không nổ, không còn sốt sắng nữa nhưng vẫn từ từ gỡ tiếp...
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 J# ~) n9 b5 ~/ `2 m: M
Mong cho anh chị đến với nhau trọn vẹn nhất có thể.

Bình luận

150 chỉ lấy cử nhân. Còn muốn làm kỹ sư cày thêm 6 tháng nữa cô. Cô allthepast năm cuối khỏe thế.  Đăng lúc 10-8-2013 04:26 PM
Tội nghiệp các cô, tôi cũng sắp phải vật lộn vs năm cuối đh nè hjx. Nhưng mà khổ quá cơ, tôi bị nghiện ngôn tình mất rồi :((. Các cô quyến rũ bọn tôi  Đăng lúc 10-8-2013 03:59 PM
Học theo tín chỉ phải không cô? Tôi đang bận nên nhớ Hố or châu post. Phải mấy tháng rồi tôi mới được như chiều nay, ngồi chém gió 1 chút với cô thế này :D   Đăng lúc 10-8-2013 02:55 PM
BK 4.5 năm lận, mong là tốt nghiệp đúng hạn ko là 6,7 năm. Mà chờ truyện của các cô lắm ấy. Vui vẻ thì post lên chém gió vs nhau cho vui chứ dạo này căng thẳng nhỉ.   Đăng lúc 10-8-2013 02:41 PM
địa ngục này có 4 năm thôi, nhanh lắm, đến khi hết 4 năm nhìn lại mới thấy nó như 1 giấc mơ :((  Đăng lúc 10-8-2013 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-8-2013 16:49:16 Từ di động | Xem tất
Haha... bữa giờ toàn thấy anh Vũ chủ động bữa nay còn được thấy chị Nhiễm hôn anh cười toét hết cả mồm =))))
6 `, J1 E# w7 `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Càng ngày càng ớn lạnh thằng Tiêu Diệp Lỗi. Con Hạ Đồng chết quách đi cho rồi chứ sống làm chi làm ô nhiễm bầu trời tư cách của ta...
©2024 Kites.vn | All rights reserved* B! B$ h1 w, l  t9 O3 X' N. ^
Chap sau mặt ông Vũ chắc thộn lắm =)))) Bà Nhiễm bữa nay cute thế không biết....

Bình luận

HĐ này xấu nên sống dai lắm :)  Đăng lúc 21-8-2013 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-9-2013 06:48:00 | Xem tất
Hông hiểu sao đọc H mà tui thấy buốn cười =)) bà Nhiễm dạo này dễ thương thấy sợ: "nghịch ngợm"... Em lạy chị. Chị nghĩ sao mà nhìn xăng thành nước dậy? Mà sao lại không thấy anh Vũ hè? Có khi nào anh ở trong nhà xong cũng vô tình thấy chị lúc bé rồi không?
7 R. W$ T+ X" V+ R& `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Phải chi nhà Cố với nhà Hòa không có cái chuyện này thì anh Vũ với chị Nhiễm đã thành thanh mai trúc mã anh cũng sez không ăn nằm với con Hạ Đồng ==
©2024 Kites.vn | , J2 y* X0 U1 a/ T, |$ Z' vAll rights reserved
Mà không ngờ ngày xưa Hòa Tấn Bằng yêu Tô Ánh Vân thế... Vậy mà giờ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 12-9-2013 21:32:44 | Xem tất
Đọc cái chương này xong thấy xót xót quá! Đọc tới khúc cuối chị Nhiễm khóc tự nhiên nhớ tới từ lúc bắt đầu tới giờ sao nó đau khổ quá! Chồng mình thì như dậy, mình thì không biết gì hết... Lỡ mà chị có dại đi tự tử thì chắc anh xót lắm... Hoặc nếu chị lại muốn bỏ đi nữa thì sao? Mà anh Vũ cũng không biết nên nói chị cũng tham gia... Trời ơi xin đừng rải muối trái tim tôi, xót xa lắm rồi... Ôi giời ơi, khổ gì mà từ đầu truyện đến cuối truyện như thế lày là giời. Cái truyện lày mà SE thì tôi cũng không bất ngờ mấy đâu... Ngược gì mà lắm thế lày ối giời ơi!

Bình luận

Cho e xin cô ơi... chắc tim e nát mất =))  Đăng lúc 13-9-2013 09:32 PM
Bạn ơi phải xát muối nó mới đau bạn ạ, chứ rải muối thì ko thấm gì đâu :))  Đăng lúc 13-9-2013 09:07 PM
Truyện bây giờ chỉ cần thêm cái kết bi đát vô thì không thua kém mấy cái SEkia nhể  Đăng lúc 12-9-2013 10:42 PM
may là biết nó HE đó cô à, chứ đeo bám cả năm mà đùng SE, tim tôi chịu kg nổi :((  Đăng lúc 12-9-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách