Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-5-2013 10:57:00 | Xem tất
Thật ra sự tức giận của Tô Ánh Vân là xuất phát từ tình mẹ thương con, Tô Nhiễm đã chịu quá nhiều tổn thương và đau khổ, cô đã phải gánh chịu mọi tội lỗi của người trước, những việc mà cô không biết, đó là cả một âm mưu, Lệ Minh Vũ cũng là một nạn nhân trong mối ân oán đó. Anh cũng có nổi khổ của mình, cái chết của cha mẹ anh là nổi dằn vặt trong tâm hồn anh, biến anh trở thành người tàn nhẫn nhưng có ai hiểu được anh cũng đau tận tâm can, yêu và hận đan xen, để rùi khi biết được tất cả sự thật về những tổn thương của Tô Nhiễm, anh cũng đã phải trả giá, một cái giá rất đắt chính là sinh mạng của hai đứa con. Nỗi đau ấy ai sẽ cùng anh chia sẽ, anh cũng không muốn mình phải đi bước đường này, âu đó cũng là do số phận,số phận nghiệt ngã mà Tô Nhiễm và Lệ Minh Vũ phải gánh chịu lại do chính những người thân bên cạnh gây ra, thế hệ đi trước phải tự mình trả giá cho việc làm không đúng của mình chứ không phải là LMV hay TN. Hy vọng họ hiểu nhau, tin nhau và cùng vượt qua sóng gió, họ không đáng phải chịu nhiều đau thương như thế.

Bình luận

Đúng rùi đó bạn, tình yêu của họ thật đẹp, anh LQD cũng bá đạo lắm nha  Đăng lúc 4-5-2013 09:04 AM
Diêu Băng Vũ trong Sa Ngã Vô Tội của Diệp Lạc Vô Tâm :x anh Lâm Quân Dật đẹp trai lạnh lùng!  Đăng lúc 3-5-2013 12:26 PM
^^, nick của bợn làm mình nhớ đến nhân vật ngôn tình nào đó????cơ mà tớ quên tên tác phẩm roài :)  Đăng lúc 3-5-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-6-2013 08:11:00 | Xem tất
Truyện cũng đã đi đến hồi kết thúc, chắc những chap sau LMV và TN không còn ngược nữa vì nếu cứ ngược mãi thì đau lòng quá. Đồng Hựu và cô gái kia chắc sẽ tạo nên một cuộc tình mới, hjhjhj lo giúp bộ trưởng Lệ mà mãi đến gần cuối truyện, Đồng Hựu mới tìm tình yêu cho mình, anh này cũng dễ thương đó chứ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 i" O7 r# N: H2 m( `- P" a
Chúc các bạn edit truyện nhiều sức khỏe và sẽ có thêm nhiều tác phẩm hay, mang đến sự phong phú đa dạng cho độc giả, cám ơn các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách