Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 9-5-2013 21:29:12 | Xem tất
Trời đất ơi. TN như ko chỉ có 2 con người trong cùng 1 thể xác đâu.
©2024 Kites.vn | + Y8 B$ s% N& CAll rights reserved
Lúc như đứa trẻ khi nói "Nhiễm cũng yêu ba". Lúc như ác quỷ khi câm dao đâm LMV. Lúc lại dửng dưng như không hề liên quan khi bảo đáng đời LMV. Ặc ặc. Không biết bà Ân Tầm muốn gì đây???? THương MV và bắt đầu bực mình rồi đấy nhá!!! Hừ!!! Bây giờ nhấp nha nhấp nhổm ko hiểu chuyện gì sẽ xảy ra nữa đây!!!!

Bình luận

Ừ. Tớ cũng nghĩ đây cũng là hậu quả mà LMV phải gánh chịu. Nhưng tớ bực là bực sao mà ngược quá thể thế. Làm đôi bạn trẻ phải chịu bao đau khổ. T.T  Đăng lúc 10-5-2013 08:59 AM
Chị bị tâm thần phân liệt mà bạn, âu cũng do LMV gây ra thôi, giờ phải trả giá  Đăng lúc 10-5-2013 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-5-2013 15:03:04 | Xem tất
Èo/ TN cứ điên điên khùng khùng như thế này thì nguy hiểm quả. Khổ LMV rồi. Bây giờ đúng kiểu "thù trong giặc ngoài". Trong nhà có người điên là khổ lắm mà. Bà Ân Tâm này có vẻ thích cho nữ chính bị điên nhỉ. Lạc Tranh điên, bây giờ Tô Nhiễm điên. haizzz Mà điên kiểu gì vậy, lúc trẻ con, gọi LMV là ba ba, lúc lại cầm dao đâm chí mạng, lúc lại lạnh lùng như không. Chẳng nhẽ TN lại hoang tưởng mình là đứa con đã bị mất mà gọi LMV là ba ba??? Trời ơi, đừng có nói là thật nha. Từ vợ chuyển sang thành con hả? *Hự* Mong là đừng có tới mức khó đỡ như thế nhé! {:293:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 10-5-2013 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách