Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-5-2013 23:32:17 | Xem tất
Quân Hạo coi vậy mà tâm lý ghê ta, nói rất hay, rất triết lý , Quân Hạo khác với mẹ mình quá nhỉ, QH hiền lành, tốt bụng, vui tính bao nhiêu thì mụ BSĐ độc ác, thủ đoạn bấy nhiêu. Hòa Vy cũng nên buông tay thui, thứ ji ko phải của mình thì mãi mãi cũng ko là của mình dc, hãy thành toàn cho anh Vũ và chị Nhiễm thui, chị Nhiễm khổ nhiều ùi, xứng đáng có dc hạnh phúc, và người mang hạnh phúc đến cho chị sẽ là anh Vũ , jo đang ngược anh Vũ hay chị Nhiễm đây, thương cho cả 2 quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-5-2013 15:52:44 | Xem tất
chị Nhiễm kiểu này chắc bị tâm thần phân liệt ùi, tội chị quá , má Tầm có cần phải ác với chị đến thế ko, 4 năm trước chưa đủ hay sao, mà jo khiến cho chị lại bị nữa vậy , anh Vũ chắc jo sắp mệt ùi đây, vừa phải chăm sóc cho chị, vừa phải lo đối phó với bên ông Hạ ác độc thủ đoạn, anh Vũ cố lên, em ủng hộ anh mặc dù vẫn còn giận anh

Bình luận

^^  Đăng lúc 7-5-2013 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-5-2013 22:51:50 | Xem tất
anh Vũ giật thót tim e cũng sợ điếng hồn, chị Nhiễm coi bộ bị nặng quá ùi , má Tầm viết đoạn đó hay thiệt, vừa đọc vừa tưởng tượng ra chị Nhiễm mặc đồ màu trắng, tóc đen, tay cầm con dao, ngoài trời thì mưa to gió lớn, sấm chóp ầm ầm, em sợ ùi đây , anh Vũ phải làm sao để chữa khỏi bệnh cho chị đây, làm sao để hóa giải thù hận đây, thương chị Nhiễm quá ùi , có lẽ chị là nữ chính bị ngược nhiều nhất trong các truyện mà má Tầm viết quá

Bình luận

3 cái icon cái nào cũng nước mắt ngắn dài ^^  Đăng lúc 9-5-2013 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-5-2013 23:12:57 | Xem tất
đọc xong chương này e chính thức tha cho anh Vũ, ko giận anh nữa, anh bị ngược kiểu này cũng đủ chít ùi, chị Nhiễm ơi là chị Nhiễm, sao chị lại biến thành thế kia, chị như vậy ko chỉ có anh Vũ đau, mà tụi em cũng đau theo nữa , Mộ Thừa đúng là bác sĩ giỏi, anh chỉ cần nhìn theo cũng bik mọi sự việc, còn ông bác sĩ kia nói xấu chị Nhiễm, ko thix ổng (mặc dù chị Nhiễm bị bệnh thiệt). Mọi chuyện bây jo phải làm sao đây, đau lòng quá đi thui

Bình luận

^^  Đăng lúc 10-5-2013 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-5-2013 23:42:19 | Xem tất
mấy bạn bận vậy mà vẫn post truyện lên, thanks mấy bạn nhiều . So với mấy chương trước trước, chương 24 có phần ngọt ngào, tuy bik chị Nhiễm đang bệnh, nhưng đọc vẫn cảm thấy ấm áp, chị Nhiễm jo coi anh Vũ là ba ùi, anh phải chăm sóc cho chị như là 1 người ba đối với con gái, vui àh nha, anh Vũ iu chị quá ùi nên ko mún đưa chị đến bệnh viện tâm thần, anh dễ xương ghê . Cũng giống như lời anh nói, "đau khổ tột cùng đổi lấy hạnh phúc vô tận", có đau khổ mới bik trân trọng hạnh phúc, anh Vũ cố lên, e tin anh và chị Nhiễm sẽ dc hạnh phúc   

Bình luận

^^  Đăng lúc 14-5-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-5-2013 23:13:44 | Xem tất
tội anh chưa kìa , ôm hôn vợ mình vậy mà có cảm giác loạn luân, anh ráng chịu đi, chứ anh Dận của TTTATT phải "ăn chay" tới 3 năm lận , chị Nhiễm cũng làm em phục lun, có đứa con nào mà hôn "ba" mình chớ, sợ 2 "cha con" nhà này thiệt , chẳng bik tới khi nào chị Nhiễm hết bệnh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-5-2013 15:51:01 | Xem tất
thì ra chức vụ của anh Vũ lớn thế cơ àh, nể phục anh quá. Nhưng jo mấy bạn đã làn tới hồi 8 ùi, ko thể sửa lại dc, thui thì mấy chương sau mấy bạn cứ để chức vụ của anh Vũ là Chủ Tịch đi. Mấy bạn có làm ebook ko? Nếu có thì chỉnh sửa sau cũng dc, làm như vậy dc ko?
% M) _- m9 P/ k0 o8 `6 N& M5 H©2024 Kites.vn | All rights reserved
p.s: mình nghe nói bạn đang bệnh hả? Ráng nghỉ ngơi cho khỏi đi, để mau mau khỏi bệnh

Bình luận

mấy bạn cứ làm từ từ, ko sao đâu. Thôi thì cứ coi như anh Vũ tự nhiên dc lên chức vậy, hehe  Đăng lúc 16-5-2013 03:58 PM
cám ơn bạn :) Mình cảm sốt thôi à. Ừm có làm ebook b, nhưng phải chỉnh sửa nhiều nên sợ rằng hoàn rồi vẫn chưa có ebook, giờ thêm lỗi này nữa thì thật là...   Đăng lúc 16-5-2013 03:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-5-2013 23:04:40 | Xem tất
anh Vũ làm e bị choáng đấy , anh lớn ùi vậy mà còn dọa chị Nhiễm nữa, làm chị sợ ùi kìa. Chị biến thành trẻ em, anh liền dùng phương pháp dụ trẻ em để dụ chị
6 K* L, f" g! {0 M. G" k©2024 Kites.vn | All rights reserved
gặp lại chị Tranh ùi, chị là đại luật sư vậy mà còn phải á khẩu với anh Vũ nữa, đúng là người ở trong giới chính trị có khác, ko bik mấy chương sau còn gặp chị Tranh nữa ko, cả anh Nghêu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách