Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: elvie_yuen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết] Phượng Tê Thần Cung | Khuynh Thân - QUYỂN 2 - Chương 4 + 5 + 6| UP

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-10-2012 19:09:35 | Xem tất
Tôi viết không hay, nói không khéo, chỉ biết tôi thích văn phong của bạn. Muốn tốt cho mọi người, trước hết phải tốt cho mình. Tôi nghĩ rằng làm việc thì phải nghỉ...Mong rằng lại tiếp tục được đọc truyện của bạn.
Tôi rất thích đọc và đã đọc là muốn liền mạch, nhưng tôi cũng hiểu: dục tốc bất đạt, mọi sự đều phải chờ đợi. Thế nên tôi luôn chờ các câu chuyện của bạn.
Thanks, Elvie_yuen.

Bình luận

hì hì ;) thanks bạn đã ủng hộ nhé ^^ mình sẽ beta và post lên  Đăng lúc 26-10-2012 05:51 PM
Thích comment này của bạn quá :D Cái hay là phải chờ đợi  Đăng lúc 26-10-2012 12:34 AM
thanks bạn nhé ^^ thum cảm, bữa nghỉ phép, nên đâm ra đi chơi hơi nhiều. Nhưng bạn đừng lo, truyện đã edit hết quyển 1 (35c) rồi, chỉ beta post lên thôi  Đăng lúc 25-10-2012 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2012 22:15:45 | Xem tất
Mấy hôm nay bận, ghé vào đã thấy bạn post truyện. Hai người này đúng là oan gia, đánh nhau lắm mới biết ai là người mình cần. HT và HH đấu nhau, thế mà hoàng cung không dậy sóng, tài thật
Bao giờ anh chị này yêu nhau nhỉ? Đẹp đôi quá.
Thanks, chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-11-2012 14:30:01 | Xem tất
Cảm ơn, bạn Elvie_yuen.
Vẫn theo dõi nhà bạn, cho dù bạn post nhanh hay post chậm. Để làm ra một tác phẩm, các bạn đã mất rất nhiều công sức cho dù là edit. Vậy nên, mình trộm nghĩ các bạn đọc đừng cmt "ủng hộ nhà nào post nhanh". Nghe câu này, nói thật phản cảm lắm. Các bạn ấy đã vất vả thế nào, mà chúng ta ngồi chơi xơi nước, đọc truyện xong xông vào bình luận những câu như thế nghe cứ như cổ vũ các bạn ấy "đánh nhau". Còn người cmt giống "ngư ông hưởng lợi", "đục nước béo cò".
Các bạn thử edit xem..., Giọng văn của El mình đọc mà hầu như không tìm được sạn nào, thuần Việt và hoàn chỉnh như thế. Mình thích cả các câu chuyện hiện đại lẫn cổ đại mà bạn edit. Thế nên, El cố gắng nhưng đừng cố quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách