Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] Nơi post bài dự thi ''Hát cho người Phụ nữ tôi yêu''

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-10-2012 12:22:40 | Xem tất
http://beat.sannhac.com/player2/player_fms6.swf?rk=4356486&sk=56745&rm=Out&im=Record&www=&rallow=-1

Gửi Của nợ thân yêu!

Nợ à! Khi viết ra những lời này thật sự chính bản thân t cũng không dám nghĩ là mình sẽ gửi bài hát đến mi. Mi biết không dạo này tao rất hay nhớ bọn mày, nhớ những khoảng thời gian cấp 3 khi chúng mình được gặp nhau ngày 1. Chém gió chém bão cả ngày không biết chán. Và cũng từ những chuyện nhỏ nhặt nhất mà 2 đứa mình giận nhau.  Khi đó tao chỉ đơn thuần nghĩ rằng bạn bè giận nhau 1 tý cũng k có gì to tát nhưng bây giờ ngẫm lại, t lại thấy thật may mắn khi  có mi là người bạn, luôn luôn ủng hộ tao khi tao có bất cứ chuyện gì. Cũng nhờ có mi mà tao mới quyết tâm thi Đại Học theo ý mình, dù kết quả không được như mong đợi nhưng tao vui khi tao đã thực hiện ước mơ của mình.
Tao biết bây giờ nói ra những lời này thì đã muộn nhưng tao không thể giấu được nữa, tao rất muốn mi luôn ở bên cạnh tao, luôn trêu chọc tao mỗi lúc tao buồn, tao nhớ những ngày 2 đứa tụ tập đánh quả lẻ, hay là rủ nhau về coi phim, tao rất nhớ nhớ hết tất cả, tao muốn mi học cùng trường với tao, ở cùng tao mỗi ngày, nhưng đó chỉ là ước mơ của tao thôi. Bây giờ mi đã có cuộc sống riêng, tự lập, không có gia đình , bạn bè ở bên. Mỗi lần thấy mi kêu buồn nước mắt tao cứ trào ra. Không thể giúp mi vui lên được tao chỉ còn cách giả cười, trêu chọc lại mi để mi thấy rằng tao vẫn luôn vui vẻ không suy nghĩ nhiều không khiến mi bận lòng.
Đôi lời gửi đến mi.
Nợ à! Cố gắng làm quen bạn bè đi nhé, tao không thể ở bên mi để mà 8 nhảm cả ngày được đâu, nhớ tao thì gọi tao có nhiều chuyện hot lắm á. Dù có buồn cũng đừng khóc biết chưa? Mi khóc thì không phải là con nợ tao quen nữa, lúc đấy mà gọi cho tao than khóc thì tao coi như không quen mi. Nhớ chưa!
Vững vàng trên con đường mới nhé. Bởi tao ở đây sẽ luôn dõi theo mi và ủng hộ mọi quyết định của mi. Fighting!!!
p/s: Tao thu âm theo cảm xúc nên nhiều đoạn không được như ý muốn. mong mi không chê=)) Mi cũng biết là giọng tao oanh vàng như thế nào mà đúng không ;))
========
Thu âm cả ngày trời nhưng nhạc nền thì bé tẹo teo chả ra hồn.  Lưu ý khi nghe là mở âm lượng vừa phải =))
Thôi thì tham gia cho vui ^^

Bình luận

@@ Ko dc hay như bản em gửi anh! Anh cứ có cảm giác nó ko còn "ấm" như bản kia! ^^  Đăng lúc 12-10-2012 04:36 AM
Thanks mng hi  Đăng lúc 10-10-2012 07:46 PM
hay đó tỷ iu em ủng hộ nhiệt tình  Đăng lúc 10-10-2012 07:40 PM
ủng hộ em bỉn 1 cái nhá :x  Đăng lúc 10-10-2012 04:58 PM
Ôi vừa nhìn lên thấy ngay m iu, :xxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 10-10-2012 04:24 PM

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +54 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 ui giời , con hát hay quá con ạ :xxx.
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ 1 cái!
seta + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 4 Ủng hộ 1 cái!
CaMilOvE + 5 hjhj ^^
myclover + 5 Ủng hộ 1 cái!
boconganhpp + 5 :x
shinmoney + 3 Ủng hộ 10 cái!
Goal + 5 Vote Vote Vote =))
sweet.milk_xuxu + 5 Ủng hộ 1 cái!
froidgarcon + 2 :x

Xem tất cả

Trả lời