Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event] Nơi post bài dự thi ''Hát cho người Phụ nữ tôi yêu''

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-10-2012 13:39:21 | Xem tất
hehe e nói trước là lúc đầu e hát bài này để đi thi

cơ mà...sau 1 hồi thám thính + nghe tác phẩm của mình thì... hê hê e quyết định đăng góp vui mong mọi người ném đá nhẹ tay

e rất thích bài này, gửi tặng tất cả những người con gái Việt Nam nhé ^^, đặc biệt là chị e phụ nữ trong kites xxxx chúc mọi người 1 ngày 20-10 đầy niềm vui và ý nghĩa...

http://beat.sannhac.com/player2/player_fms6.swf?rk=4360243&sk=42599&rm=Out&im=Record&www=&rallow=-1

Bình luận

ôi không ngờ nhé..mà Yo cũng te te hát thử em à mà ứ thu đc nhạc hát ứ có nhạc mèo chạy mất nên ss ko dám làm chi nữa..hay quá  Đăng lúc 16-10-2012 09:05 PM
áhhhhhhhh, ca sĩ àh, cho xin chữ kí đi :(((((((, hát hay wá :">  Đăng lúc 15-10-2012 04:31 PM
e ko nghe dc :((( dù j cũng ủng hộ ss :X  Đăng lúc 15-10-2012 04:04 PM
nhóc quỷ k thi thì phí lắm e ạ hát hay thế này ,thi đi ss ủng hộ  Đăng lúc 15-10-2012 01:11 PM
ủng hộ em này;))))))))))))  Đăng lúc 15-10-2012 09:08 AM

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +50 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ 1 cái!
khigialonely + 5 Nhà C đi thi :x
froidgarcon + 5 ;;;)
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
PurpleSeaUrchin + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngochanh721 + 5 :))
einna + 5 Mình cũng thích bài hát này ^^ ủn.
Vicky.Eels + 5 ủ ôi bạn thân hát hay quá ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-10-2012 21:38:28 | Xem tất
sắp hết ngày rồi, mình làm phát chốt sổ vậy ^^
thật sự là bây giờ cũng không biết nói gì cho hay bởi trong đầu đang rối tung với bài tiểu luận TT HCM TT^TT
thôi thì chúc chị e phụ nữ chúng ta một ngày lễ thật vui và ý nghĩa bên những người thương yêu nhé ^^ (nghĩ mà thấy thương mình hôm đó vẫn phải đi học nhóm TT.TT, nhớ nhà kinh đi được :(()
cảm ơn btc đã tổ chức ra cuộc thi ý nghĩa này ^^, nhờ cuộc thi mà phát hiện ra kites có rất nhiều giọng ca dễ thương nhé, hứa hẹn 1 mùa idol gây cấn cuối năm nay :)).
ca khúc mình gửi đến mọi người có tên Em về tinh khôi, một ca khúc khá hay và ý nghĩa về người con gái. tuy qua giọng hát của mình ca khúc bị...biến dạng đi cơ mà nếu nghe bản của Trần Thu Hà mọi người sẽ thấy đây là 1 ca khúc rất hay ^^.
http://beat.sannhac.com/player2/player_fms6.swf?rk=4362468&sk=11623&rm=Out&im=Record&www=&rallow=-1

p/s: mình là người miền trung, giọng lại lai trung - nam haha phát âm n chỗ không chuẩn tí nào =="
      đoạn điệp khúc 2 bị vô nhanh nhịp cơ mà lười thu lại tại cái sannhac này lúc lưu được lúc ko =="  
      bên page 2 có bài Em trong mắt tôi mình hát góp vui, mọi người nghe thử nếu thích hơn thì cũng vote cho mình ở bài này luôn nhá =))
      cuối cùng đeo phone nghe để không làm mn xung quanh sốc nhá kaka

Bình luận

mình cũng thích bài hát này ^^ bạn hát hay đó :D  Đăng lúc 17-10-2012 09:47 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
froidgarcon + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách