Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 294125|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tam Tấc Ánh Nắng | Tam Nguyệt Vi Thảo (NT Diệp Thiên)[HOÀN]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-5-2013 23:34:49 | Xem tất
Truyện đọc rất hay nhưng sao có vẻ như là ít thu hút được sự chú ý của các bạn nhỉ? Hy vọng là các bạn đọc truyện chịu khó comment để các bạn dịch truyện có hứng dịch hơn (có như vậy thì mới có truyện đọc đều). Mong là các bạn sẽ cố gắng dịch hết truyện. Vì truyện khá dài nên các bạn đã phải vất vả nhiều. Thanks nhóm dịch truyện nhé!

Bình luận

Đúng đấy! Cố lên nhé các bạn! Ăn nhau những phút cuối mà! Các bạn đã vất vả dịch bộ truyện hay như thế này mà!  Đăng lúc 13-8-2013 08:09 PM
Mình vs 1 bạn edit nữa cũng đang nước rút, bài tập, kt, tiểu luận tùm lum, tr hơi chậm nhưng k drop đâu *mình đảm bảo* Cám ơn bạn thik tr và ủng hộ tụi mình  Đăng lúc 2-5-2013 11:47 PM
Có vẻ như truyện diễn biến hơi chậm, chưa gây cấn nên vậy thôi bạn, *tự tin* càng về sau càng tốt hơn mà :)))  Đăng lúc 2-5-2013 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2013 23:37:42 | Xem tất
anhsaobanngay95 gửi lúc 26-4-2013 21:58
©2024 Kites.vn | All rights reserved. P( y. L+ g& b
truyện này đúng là lắm nhân vật quá
©2024 Kites.vn | 3 a" c0 H. T; w7 G; t/ A3 ~All rights reserved
nhiều lúc không phân biệt nổi đâu mới là nh ...

5 g6 S# j$ [" e+ ?% ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lắm nhân vật nên truyện có nội dung rất hấp dẫn bạn ạ. Nhiều tuyến nhân vật cũng đem laị nhiều cảm xúc khác nhau khi đọc truyện. Chính có, tà có, nửa chính nửa tà cũng có... Hy vọng sẽ nhanh được đọc chương mới! Thanks các bạn đã dịch truyện!
# u1 [5 [3 R* \5 g; H8 t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Xin lỗi các bạn! Mình viết bình luận bằng điện thoại nên không tính được số dòng. Lần sau sẽ chú ý đếm chữ vậy!{:161:}

Bình luận

Pim
bạn edit lại bài trên 3 dòng cho đúng với quy định của box nhé.  Đăng lúc 4-5-2013 08:58 PM
sr các bạn. k phải nghỉ lễ đâu mà chương tới mình edit thì mình lại đang thi, hôm nay mới xong. Chắc mai mọi người có chương mới. Tuần tới sẽ làm bù nhé  Đăng lúc 3-5-2013 08:29 PM
ừ.nàng này nghỉ lễ lâu quá  Đăng lúc 3-5-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-8-2013 23:45:59 | Xem tất
MinnieKemi gửi lúc 11-8-2013 23:27
' [$ T& C. Z* _/ e! c: o" `' R©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chương 62: Cách tốt nhất là rời khỏi Diệp Thiên
/ Z4 s% K+ ]5 {* S©2024 Kites.vn | All rights reserved
" O& p2 w- ]5 `: r8 w( m" H©2024 Kites.vn | All rights reserved
Editor: Minniekemi

Tem đây!!!Truyện rất hay, hóng truyện này hơn những truyện khác! Ghét Diệp Thiên nhất truyện! Các nhân vật trong truyện tính cách rất phong phú, tác giae không tập trung nhiều quá và cặp đôi nhân vật chính nên các nhân vật phụ cũng có nhiều "đất diễn" Không hiểu làm sao, mình rất thích các truyện có chủ đề liên quan đến cảnh sát nằm vùng và xã hội đen! Mà sao thấy các bạn ít comment quá nhỉ? Mình sẽ tích cực hơn trong việc comment để góp phần nâng cao số trang. Cảm ơn các bạn đã vất vả dịch truyện.

Bình luận

chắc tại nửa đầu tr hơi bình bình nên nó vậy ^^  Đăng lúc 11-8-2013 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2013 20:06:50 | Xem tất
Dạo này các bạn dịch tốc độ thật! Ngày nào cũng có chương mới. Có lẽ nhân vật đáng thương nhất trong truyện này là Chu Lạc Khiết, còn nhân vật đáng ghét nhất không ngoài ai khác là Diệp Thiên. Cảm giác Chu Lạc Khiết mới là nhân vật chính, tính cách vừa kiên cường, vừa yếu đuối, rất dễ để người ta có cảm tình! Mấy chương rồi không có Mộc Cận và Giang Thiếu Thành xuất hiện. Hơi nhớ cặp đôi này! Cuối cùng, cảm ơn các bạn đã vất vả đẩy nhanh tốc độ truyện!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2013 19:54:50 | Xem tất
Sao mình thấy bên ngoài đề chương 68 mà vào trong này lại không thấy nhỉ? Dạo này các bạn dịch truyện năng suất thật. Vừa vào đã thấy có 67, 68 (tiếc rằng là không tìm thấy 68)! Mấy chương này nói về cặp đôi mình thích là Mộc Cận và Giang Thiếu Thành nên càng hóng hơn! Đọc chuyện tình cặpđôi này thấy nhẹ nhàng!Cuối cùng, cảm ơn các bạn đã dịch truyện!

Bình luận

Mình post liền đây bạn ^^ sr vì chậm trễ...  Đăng lúc 22-8-2013 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2013 20:14:37 | Xem tất
hebaraki gửi lúc 22-8-2013 19:54
- W. U& D# _4 [% G( }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sao mình thấy bên ngoài đề chương 68 mà vào trong này lại không thấy nhỉ ...

Cảm ơn bạn! Ko cần phải sorry đâu!:D Post thế là nhanh lắm rồi! Thấy ngay truyện bên dưới rồi!
©2024 Kites.vn | All rights reserved" T  J/ B* P) }9 _
  _, }3 s* `8 X+ R6 U©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn |   N. ^5 |( k9 q2 F0 R- uAll rights reserved

Bình luận

Xin lỗi bạn nhé! Mình không để ý nên cứ nghĩ là giới hạn ký tự nên không dám viết dài!  Đăng lúc 27-8-2013 09:51 PM
viết ngắn thế bạn dùng chức năng bình luận(cafe)..edit bài thành 3 dòng nhé:)  Đăng lúc 22-8-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2013 21:54:10 | Xem tất
Đọc chương này thật sự rất xúc động! Không chỉ thương cho số phận của chị em Chu Lạc Khiết mà còn thương cho Trần Kiến Trung nữa! Cuối cùng Chu Lạc Khiết cũng đưa ra quyết định rời khỏi Diệp Thiên, nhưng có lẽ cô sẽ phải hối hận về quyết định muộn màng này vì nó phải đổi bằng tính mạng của 2 người thân thiết nhất với cô.

Bình luận

bây giờ thì có 10 DT cũng không cản nổi CLK, ...  Đăng lúc 27-8-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-9-2013 20:43:22 | Xem tất
Nhìn thấy chương 83 mừng quá nhảy vào ngay. Hic, nhưng vẫn chưa thấy đâu! Chắc là đang trong qua trình edit! Dù sao thì đêm nay cũng được đọc. Đang đến hồi gay cấn, Diệp Thiên bị ngược như thế này mới xứng! Tên này xưng đáng nhận thêm nhiều quả báo nữa! Diệp Thiên- một trong những nhân vật nam mình ghét nhất!
©2024 Kites.vn | 3 p" U8 _' F: s7 ^7 DAll rights reserved
Cảm ơn bạn dịch truyện!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2014 21:07:47 | Xem tất
Truyện này có phiên ngoại không các bạn? Nếu không có thì kết thúc thế này hụt hẫng quá! Chẳng biết Long Tại Nham số phận ra sao? Hai vợ chồng Giang Thiếu Thành và Mộc cận có giũ bỏ được quá khứ mà vui vẻ nắm tay nhau đi nốt quãng đời còn lại hay không. Kết cục nào dành cho Diệp Thiên? Liệu tên này có bị trả giá hay không? Nhiều thắc mắc quá! Hy vọng có phiên ngoại!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-1-2014 22:37:41 | Xem tất
Hôm qua vì quá tò mò nên đã vào bản convert đọc thử phần ngoại truyện nhưng cũng không hiểu mấy. Bạn ơi phần ngoại truyện toàn nói về Diệp Thiên à? Mình thì đang hóng có ngoại truyện nói về số phânj của Long Tại Nham và đoạn kết tình cảm của Mộc cận- giang Thiếu Thành! Hy vọng là bạn cố dịch hết ngoại truyện! Cảm ơn bạn!

Bình luận

Cảm ơn bạn nhiều! Cố dịch hết bạn nhé!:)  Đăng lúc 9-1-2014 06:25 PM
tuần sau thi xong mình sẽ tranh thủ làm ngoại truyện nha bạn ^^  Đăng lúc 8-1-2014 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách