Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tam Tấc Ánh Nắng | Tam Nguyệt Vi Thảo (NT Diệp Thiên)[HOÀN]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-11-2013 19:22:05 | Xem tất
Kỳ này anh Thành dù có nhảy xuống sông Hoàng Hà cũng không rửa được nổi oan này, không biết Mộc Cận có tha thứ cho anh không? Tác giả sao lại ngược hết con ruột đến con nuôi vậy, hình tượng anh Thiên bây giờ sụp đổ hoàn toàn, haizz...anh nên bóp chết chị Khiết đi, chị đã khổ nhiều rồi nên đừng để chị khổ thêm nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 10-11-2013 21:22:57 | Xem tất
Tình hình ngày càng tồi tệ, bây giờ mình không biết cứ theo đà này có thể còn HE nữa không đây.
©2024 Kites.vn | 3 b- v0 l& \$ {All rights reserved
Mộc Cận bị tổn thương nhưng đừng trách anh Thành vì anh cũng bị oan ức trong chuyện này, còn anh Thiên và chị Khiết thì càng thảm hơn, ngược này đến bao giờ????
©2024 Kites.vn | + t5 t. i7 [% nAll rights reserved
Kemi và Pim ơi có chắc là HE không?

Bình luận

truyện này kết thúc HE hay SE hay OE ko quan trọng , quan trọng là cốt truyện lạ và nhân vật nào cũng tuyệt vời  Đăng lúc 10-11-2013 09:55 PM
MC và anh Thành HE là được rồi, thanks, chúc bạn ngủ ngon.  Đăng lúc 10-11-2013 09:54 PM
Ai thik LTN-LK =>OE, ai thik LK-DT => sao nhỉ, theo mình là GE, ai thik MC-GTT =>HE, hehe^^  Đăng lúc 10-11-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 18-11-2013 21:47:24 | Xem tất
Tình hình càng ngày càng đi vào ngõ hẹp, Mộc Cận với suy nghĩ của mình sẽ rất khó tha thứ cho anh Thành mặc dù Mộc Cận biết tội của cha mình đáng phải chịu hình phạt, làm sao bây giờ ???
©2024 Kites.vn | All rights reserved. d% g' z7 j5 Y6 p1 w/ C
Còn anh Thiên cứ sống chết không chịu buông chị Khiết, haizz..anh tính dày vò nhau đến bao giờ đây, ngày xưa anh không biết quý trọng nên mới xảy ra cớ sự như vầy, đáng lẽ anh nên tự trách mình mới phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 25-11-2013 21:22:28 | Xem tất
Từ đầu chuyện tới giờ đây là lần đầu mình thấy anh Thiên làm được 1 việc đúng đắn nhất, nếu anh cố chấp giữ chị Khiết bên mình thì càng làm cho chị hận anh thêm mà thôi, cho chị khoảng trời tự do may ra anh còn có cơ hội.
7 J/ f3 p- r1 ], D) F0 c©2024 Kites.vn | All rights reserved
Haizz..chuyện của Mộc Cận và anh Thành nan giải đây, mọi chuyện còn chưa đâu vào đâu thì lại gặp sự phản đối của nhà anh Thành, không biết Mộc Cận sẽ ra sao đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-12-2013 16:25:57 | Xem tất
Không biết khi nào Mộc Cận mới thoát ra khỏi tình trạng này đây, đúng là chẳng ai có lỗi trong chuyện này cả, ai cũng có lý của mình nhưng hy vọng Mộc Cận nghĩ đến tấm chân tình của anh Thành mà tha thứ cho anh đi, người thì cũng đã chết rồi mà người sống thì cần sống tiếp không nên tự dày vò bản thân mình nữa, hãy học cách tha thứ đó cũng là cách để vượt qua nổi đau.
7 B7 W- k% ^* S" j, t9 K4 ]# }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết tác giả ngược anh Thành đến chừng nào đây???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 16-12-2013 00:17:50 Từ di động | Xem tất
Tội nghiệp anh Thành quá, bây giờ Mộc Cận bị đả kích tâm thần bất ổn như thế này thì sao đây, tác giả ngược đãi con ruột lên bờ xuống ruộng luôn, không hiểu sao Mộc Cận không thể lý trí 1 chút mà suy xét sự việc nhỉ? Khổ thân anh Thành bây giờ bao nhiêu lý tưởng vì Mộc Cận vứt hết nhưng liệu cô có hiểu cho anh không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 21-12-2013 18:45:58 | Xem tất
Tình hình cứ ngột ngạt như thế này không biết anh Thành còn chống cự đến bao lâu đây? Mình thấy đàn ông phải yêu vợ mình lắm thì mới chịu đựng được, Mộc Cận còn có phước mới có anh Thành bao bọc cho, haizz...hy vọng Mộc Cận mau chóng gỡ được gút mắc trong lòng để anh Thành không còn chịu khổ nữa, đời người trôi qua mau lắm nên Mộc Cận phải biết quý trọng người bên cạnh mình đấy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( k& H- T" t/ M
Chúc Pim và Kemi cuối tuần vui vẻ !

Bình luận

Tớ ko đồng ý với bạn. Nếu bạn là Mộc Cận thì liệu bạn có thể tha thứ cho người đã hại chết cha và anh trai mình dễ dàng như vậy ko?  Đăng lúc 23-12-2013 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-12-2013 08:39:54 Từ di động | Xem tất
Tội nghiệp anh Thành quá, người chính nghĩa như anh mà bị như vậy thật là bất công, mình thấy mọi người ném đá anh dữ quá nhưng mọi người có nghĩ tới không cha của Mộc Cận và anh Nham buôn bán ma túy và súng đạn đấy, tội ác này không nhỏ đâu nó đã hủy hoại biết bao cuộc đời biết bao gia đình đấy, mọi người chỉ thấy anh Nham tốt với Mộc Cận và chị Khiết thôi chứ nếu nói thẳng ra anh Nham cũng không khác gì anh Thiên về thủ đoạn đâu, còn Mộc Cận dù cô là người vô tội nhưng không phải cô không biết cha và anh mình buôn bán cái gì, nên kết cuộc này người nhà họ Mộc cũng biết sẽ có ngày này rồi chỉ là do Mộc Cận không chịu hiểu thôi. Anh Thành đã cố gắng giảm thiểu tổn thất nhưng do anh bị đồng nghiệp chơi xấu mới chịu oan ức thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 26-1-2014 23:54:33 | Xem tất
Truyện đã hoàn rồi, mình muốn có ngoại truyện của anh Thành và Mộc Cận nhưng không có tiếc ghê, 2 anh chị cố gắng né tránh để sống cạnh nhau như vậy thật là buồn, đừng để ngày tháng trôi qua vô nghĩa chứ, như anh Thiên và chị Khiết là thí dụ điển hình nếu anh Thiên sớm nhận ra tình cảm thực của mình thì sẽ không có bi kịch này, vì thế anh Thành và Mộc Cận đừng để lỡ hạnh phúc nữa.
2 I3 ^# \; F4 B; K1 H) ?. M* G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mừng Pim và Kemi đã lấp hố thành công, chúc 2 bạn một năm mới vui vẻ, hạnh phúc và vạn sự như ý !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách