Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Kaen Sanaeha | Son & Patricia

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-9-2013 00:38:11 | Xem tất
Ko hiểu sao ko thích DV đóng N'ek tí nào hết. Đứng với Son nhìn chõi quá. Không biết phim này có hay ko. Hình như bên Thái phim này cũng nổi lắm. Bạn nào coi rồi giới thiệu mình biết 1 chút đc ko?
Sao thấy tạo hình Son trong phim này nhìn ngố quá. Mình thích tạo hình Son trong các phim hiện đại hơn vì cái tuớng của anh quá ư là chuẩn ko cần chình đi, chiều cao lý tưởng thế mà cho ảnh đóng phim lịch sử thì kỳ kỳ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-9-2013 00:30:34 | Xem tất
Đã coi xong. Nói chung là cứ thấy lấn cấn thế nào đó. Bạn Son ko phù hợp với cái vai này tí nào hết. anh đúng là chỉ để làm DV thôi, ko nên chuyển sang là ca sĩ. Diễn biến tình cảm hơi nhanh, còn đoạn Son đi du học thi dài lê thê. Bạn N'ek đúng là siêu nhân, 1 người ko có khái niệm giận là gì. Em bái làm sư phụ. Nói chung là coi xong thì đang phân vân có nên cho cái phim này vô Recycle Bin hay ko.

Bình luận

Đúng đó. Mình hỏi bạn có ai đủ rộng lượng tới nỗi yêu ng ghét mình từ nhỏ tới lớn. Mà anh Son đóng vai dữ nhìn tức cười, chẳng đáng sợ tí nào  Đăng lúc 24-9-2013 10:25 PM
lúc đầu thấy Son vs Pop rồi Pat cũng xinh nên hóng hớt ráng koi cho đủ dù koi raw nhìn hình là chính. mà thiệt là thấy nd cứ kỳ kỳ, hok thực tế!  Đăng lúc 24-9-2013 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách