Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 8-2-2013 21:37:20 | Xem tất
HYUN BIN: FAN MEETING CHÂU Á ĐẦU TIÊN TẠI ĐÀI BẮC, ĐÀI LOAN

Hyun Bin đã kết thúc cuộc sống quân ngũ tháng 12 năm ngoái, và giờ anh đang bắt tay vào thực hiện một loạt các hoạt động quảng cáo trong hình ảnh một người đàn ông mạnh mẽ. Tham gia vào ngành công nghiệp quảng cáo, Hyun Bin cũng muốn qua đó giao tiếp và quảng bá hình ảnh rộng rãi hơn đến những người hâm mộ mình. Kế hoạch cụ thể khá bận rộn với những chuyến đi chụp hình quảng cáo và dự kiến Hyun Bin sẽ đến Đài Loan vào ngày 9/3, gặp gỡ các fans tại phòng thể chất thuộc Đại học quốc gia Đài Loan sau khi có chuyến công du đầu tiên tại nước ngoài. Hyun Bin chia sẻ: "Đây là lần đầu tiên tôi gặp gỡ người hâm mộ Trung Quốc, tôi cảm thấy rất vui và mong ngóng được gặp gỡ tất cả các bạn"

.....(lược bỏ) ^^

BONUS: Clip quảng bá fanmeeting của Hyun Bin tại Đài Loan

Tour fameeting vòng quanh châu Á của Hyun Bin sẽ được tổ chức tại thành phố Đài Bắc vào lúc 19h00 ngày 9/3/2013
Còn đây là vị trí chỗ ngồi và giá vé tương ứng

P/S: Bin ơi bao h anh mới đến VN

@segafamily, SG's fb

Bình luận

Bin lệp , Bin lệp :"> fan TQ hạnh fúc thế =.=  Đăng lúc 15-2-2013 10:35 AM
em ơi mấy hôm chị ở đây chỉ on đc đt thôi, có tin ảnh gì cố update hộ chị mới nhá!!  Đăng lúc 9-2-2013 10:34 AM
chị ơi!!cái đó tính bằng tiền Trung Quốc à????  Đăng lúc 9-2-2013 05:57 AM
Bin ơi!!! sao anh ko làm vậy với fan VN như tụi em????  Đăng lúc 9-2-2013 05:55 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 :X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-2-2013 23:08:48 | Xem tất
Hyun Bin's new interview with Samsung Tomorrow TV

(xem từ 1:00.....) {:180:}

@SG's fb

Bình luận

ôi clip này em xem hôm qua rồi chị sao ơi!!! nhưng chị cho em vietsub đi!! thấy thích lắm nhưng nghe chẳng hiểu Bin nói gì!!! Buồn quá đi!!!  Đăng lúc 13-2-2013 01:58 PM
Ôi chờ Hyun Bin tái xuất drama quá. Thanks em Sao.^^  Đăng lúc 13-2-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 14-2-2013 17:55:32 | Xem tất
Hàng mới về
via Cantata coffee

via Taiwan newspaper / Liberty Times

(new update)
via K2 Sportwear  

Bình luận

okie^^, tks nàng nha, chúc nàng năm mới vạn sự như ý nha^^  Đăng lúc 18-2-2013 02:07 PM
sao trông tóc zai dài thế ạh, nhìn yêu chết đi đc  Đăng lúc 18-2-2013 01:27 PM
Bow
chẹp chẹp chẹp, đúng là ng iu mình, ko chê vào đâu được, hê hê  Đăng lúc 14-2-2013 10:24 PM
Như trong cái hình qc Cà phê kia kìa, nhìn hiền lành ấm áp thế kia :XXX  Đăng lúc 14-2-2013 08:46 PM
Bin cắt bớt cái chỏm đi, để tóc tự nhiên thôi, hoặc có chuốt keo thì đừng hất ngược lên như thế nữa thì nhìn sẽ hiền lành hơn mà.  Đăng lúc 14-2-2013 08:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 trời ơi!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 12-3-2013 16:02:11 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 12-3-2013 15:17
Tổng quan lại toàn bộ FM tại Taiwan vừa qua của Hyun Bin

trời ơi cuối cùng thì mọi thứ đã sáng tỏ
sao mà fan Đài lại sướng như vậy chứ ((( đọc xong bao nhiêu điều muốn nói mà k biết có đủ ngôn từ để diễn tả cảm xúc k >"<

Hyun Bin nói: “Đi tắm”. MC lại ko ngần ngại hỏi tới: “Vậy anh sẽ tắm chỗ nào trước?”, Hyun Bin nhịn ko được cười to và nói: “Từ đầu đến chân.”, vừa nói vừa không ngừng dùng ngôn ngữ hình thể để diễn tả mình tắm thế nào

anh cũng dễ thương quá, đã hay xấu hổ thì chớ lại còn bị vặn vẹo toàn câu nhạy cảm   mà k hiểu cái hành động "từ đầu đến chân" ấy nó như nào giá mà có clip chứ ngồi tưởng tượng thế này thì chết mất thôi zai ơi

Lại còn cái màn Laser dở hơi ấy hóa ra lại có ý nghĩa sâu xa đẹp đẽ như vậy ) cả đời chỉ có sống 1 lần nên fai giải thoát bản thân khỏi những tăm tối Bin nhà mình đúng là ở quân ngũ được tôi luyện bản thân quá xuất sắc, đến nỗi ý tưởng cũng vô cùng đặc biệt một cách dị thường )
Cái màn Truy tìm Gil Ra Im ấy cũng thú vị ghê, anh ơi em cũng Thiên Bình này, chúng ta sinh ra là dành cho nhau từ giờ chỉ thần thay trang phục trắng, đi bata vs đeo tai phone thôi Anh cứ về hỏi ý bố mẹ anh đi, em sẽ chờ )
À mà giờ mới biết Bin có fan nhí nhé, mấy cháu nhỏ còn đem lì xì tặng chú Bin hihi, điệu này chị Táo vs chị Tím nên mượn tạm đứa trẻ nào nhà ai đó rồi mang đến FM, cơ hội đến gần Bin sẽ cao hơn chứ cái màn để ảnh dưới ghế và ném bóng random như này khó lắm

@chị Tồ: đây là nguyên mẫu cái mà chúng ta gọi là "xe đạp" ))

Bình luận

Kể ra xe mà có thiết kế chỗ để giỏ bóng thì chị ko nói làm gì, đàng này anh đi xe, còn staff chạy bộ bám càng để đưa bóng, thật ko còn gì để nói =)))))))))   Đăng lúc 12-3-2013 09:55 PM
huuu!! Giá mà ba mẹ đẻ e ra sớm sớm thì tốt quá!! E sinh ngay cung Thần Nông  Đăng lúc 12-3-2013 09:49 PM
huuu!! Giá mà ba mẹ đẻ e ra sớm sớm thì tốt quá!! E sinh ngay cung Thần Nông  Đăng lúc 12-3-2013 09:49 PM
=)) e cũng THIÊN BÌNH đây :">  Đăng lúc 12-3-2013 09:25 PM
chỉ chả đc cái điểm khỉ gió nào trog đó cả, đúng là chị ko phải Gil Ra Im của Hyun Bin, vì chị là Sida của Hyun Bin =))))))))))))))  Đăng lúc 12-3-2013 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 25-3-2013 13:49:21 | Xem tất
Vừa thấy đc ảnh này, hình như chưa ai post ^^
chị shin đâu ồi trình bày xem cớ sự j lại sai sót thiếu mất ảnh của zai thế này {:438:}
con người hoàn hảo này thật quá xa xăm {:442:} chỉnh mỗi cái nơ cũng cần hẳn 3 cô >"<

@The Space

Còn đây là fanart, dễ xương quá

@weibo

Bonus thêm tấm này )

Ko biết thang máy này ở đâu nhưng mà mình mà đến đây có lẽ đứng cả ngày ngắm thang máy mất ))

Bình luận

thang máy này là thật á  Đăng lúc 31-3-2013 11:20 AM
Ảnh cuối nhìn da mặt hắn đẹp quá em ơi.^^  Đăng lúc 27-3-2013 09:39 PM
cái thang máy này có thật ko vậy :((((  Đăng lúc 27-3-2013 04:02 PM
@Tồ: em tưởng đấy là cái micro chứ??? =))))  Đăng lúc 25-3-2013 05:51 PM
Dù sao hắn cũng ko đến nỗi vô công rồi nghề, còn cầm giúp đc cái mắc áo =))))  Đăng lúc 25-3-2013 03:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 25-3-2013 14:49:13 | Xem tất
Nhặt nhạnh tiếp ))
Hồi trước chị shin show ảnh ọt của zai làm mình tự kỷ, giờ nhìn chỗ này thèm ngất ngây @.@

Ảnh cuối em ko rõ lắm, có fai trong bộ ảnh ở Hawaii mà Bin fa cafe k nhở?

Bình luận

wow!! E mà có tất cả những thứ này chắc ngất mất!!  Đăng lúc 25-3-2013 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 23-4-2013 23:36:29 | Xem tất
KeoBong0508 gửi lúc 22-4-2013 20:08
nhá hàng trước mấy cái :"> các quan vào cho em xin ít gạo ạ :">
với lại cả nhà tích  ...

trong lúc dọn dẹp ổ cứng lại mò AMFL ra xem lại, và thêm đc mấy câu quote này nàng
không biết có thích hợp làm ảnh ọt như kia không, cơ mà thấy ý nghĩa, xem xong phim này lại buồn quá là buồn =.=

Đừng đột ngột mang tôi đi
Hãy cho tôi thời gian…để chào tạm biệt

Nếu thổi hoa bay đi, thì ước nguyện sẽ thành hiện thực
Em ước gì vậy?
Ước cho anh mau lớn

Đêm tối ở bên em mà có cảm tưởng như ban ngày
Bây giờ, anh tin vào câu nói… có thể nhìn thấy được với đôi mắt nhắm nghiền

Em có biết, tại sao người ta lại nhắm mắt khi hôn nhau không?
Vì họ quá rực rỡ trong mắt nhau
Trong giây phút ngắn ngủi đó, khi em nhắm mắt, anh sẽ nhớ em

Bình luận

Hai câu cuối ở trong viên thuốc hả e, hix hix  Đăng lúc 23-4-2013 11:47 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
KeoBong0508 + 5 hí hí :x
sis_wanabe + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 20-6-2013 11:02:20 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 20-6-2013 00:23
haha xie xie chị
em chịu ko nỗi nên cũng ráng mày mò trong lúc chờ load ảnh thì ...

ôi zồi ôi lại chết ngất với ảnh này {:442:} {:442:} {:442:}

áo bó sát, thân hình vạm vỡ, râu ria lún phún men lỳ, mái tóc rủ bóng mượt, thêm cặp kính đen vs đôi tai nghe, Bin ơi anh hại chết em rồi {:442:}
Nhìn ảnh này cứ như tài tử Hollywood hay như kiểu Brad Pitt ý nhờ ) cơ mà nhìn zai còn đẹp vs hợp gu vạn lần {:430:}
Mà môi kìa, lưỡi kìa, cơ bắp kìa, em phải làm sao, làm sao, làm sao  {:449:} {:449:} {:449:}

Bình luận

Giờ chị cũng như em, chẳng biết làm sao nữa. Chỉ biết nhìn, ngắm và thèm thuồng thôi =)))))  Đăng lúc 20-6-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 8-7-2013 12:59:33 | Xem tất
pronto gửi lúc 8-7-2013 10:33
Lâu lâu chả có tin gì của Bin buồn đời quá đi mất nhà ạ
Biết đi đâu để kiếm  ...

Hay là Bin đang hẹn hò chị nhở em thấy showbiz hàn đang ầm ầm tin tức kết hôn vs hẹn hò, tháng 8 tới lại có đám cưới hoành tráng của anh Lee Byung Hun nữa, các đại ca của Bin lấy vợ hết rồi mà có mỗi Bin em chưa thấy tin tức j
Nói vậy thôi chứ chắc lại đang ngày ngày bận rộn quay CF chụp quảng cáo các kiểu để lấy tiền về đưa mẹ đây mà ngoài ra còn ngâm cứu kịch bản nữa, movie của Bin năm sau chiếu thì chắc cũng sắp quay rồi nhỉ? còn hậu kỳ với tung trailer trước cả tháng cơ mà
thôi nói chung là chúng ta cứ ngày ngày ngắm anh ở quyển lịch thôi chị ơi, rồi đùng 1 cái vào 1 ngày đẹp trời lại có ảnh mới của zai đc tung ra, lúc ấy có fai sung sướng hò hét ầm ĩ ko {:180:}

Bình luận

có tiền đưa mẹ, sau có vợ lại đưa hết cho vợ á :))  Đăng lúc 8-7-2013 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách