Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-1-2013 22:52:00 | Xem tất
shinjiteru gửi lúc 13-1-2013 13:39
Điểm tin tức mới của Bin, thông báo trên The Space ngày 9/1

1. Hyunbin trở thành gương ...
Gần đây sau khi xuất ngũ, Hyun Bin đã được chọn là gương mặt mới của một thương hiệu cà phê.

"Hyun Bin, người vừa trở về từ quân đội là một chàng trai thực sự, và anh ấy là cái tên được lựa chọn cho Cantata", Công ty Lotte Chilsung đã công bố vào ngày 10 tháng 1.

Được biết, thậm chí ngay trước khi Hyun xuất ngũ, công ty đã lựa chọn diễn viên này vì đây là sự chọn lựa tốt nhất cho sản phẩm của họ và công ty đã nhận được một thỏa thuận.

Kể từ khi Hyun Bin thành công với series phim "Secret Garden", anh ấy nối lên như một hot icon trong thị trường quảng cáo.

"Chúng tôi đã làm việc với các diễn viên như Gong Yoo, So Ji Seop, và Lee Min Ho. Nhưng Hyun Bin, một trong những người được mong đợi nhất kể từ khi xuất ngũ hoàn toàn phù hợp với hình ảnh sản phẩm mà chúng tôi theo đuổi ", một đại diện từ công ty tuyên bố.

Quảng cáo sẽ được phát hành trong tháng Hai sớm nhất có thể.

cái news này e trans từ hôm t6, sướng ghê ta, tranh thủ lúc chờ Cf thì thưởng thức HyunBin's Way và AMFL. sướng quá trời luôn. cảm ơn chị Shin^^

Bình luận

E trans rùi à, chị bò vào không thấy nên up 1 lượt, mấy hôm trước thấy tin bên SP nhưng chị ko ở nhà :P  Đăng lúc 13-1-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-2-2013 08:33:36 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 4-2-2013 22:42
Thông tin mới nhất vừa nhận được, tour fan meeting vòng quanh Châu Á sẽ được tổ chứ ...

oaw, thấy anh tổ chức FM thế này mà e thấy tủi thân lắm, tụi e yêu anh có kém gì fan các nước khác đâu, sao cứ là nhật, là Trung cơ chứ??? có khi nào a nghĩ rằng sẽ sang VN ko vậy. có lẽ nào trong cái tour châu á này của anh sẽ có điểm dừng chân là VN.

mà sao 2 cái pic mới này cứ giống như hồi quay CF laneige với vitamin flex ấy

Bình luận

Thế thì phải gọi nhiều Love call cho anh anh mới biết được e à :P  Đăng lúc 5-2-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-2-2013 10:39:05 | Xem tất
ui, mấy hôm roài ko vào nhà, có ít ảnh mới mừng tuổi chị em trong nhà ạh

http://blog.naver.com/redfreeson/140180990059

trời ơi, ko đỡ được, anh cool như thế này sao? có chắc ko?

cái quần của anh chẳng khác gì pijama của mấy ông già cả^^

Bình luận

Kiểu này anh bếu quá ;))  Đăng lúc 24-2-2013 08:14 PM
Chị thấy kiểu tóc Bin nó ngộ ngộ.^^  Đăng lúc 18-2-2013 06:02 PM
trông ăn ngon lành chưa kìa :((  Đăng lúc 18-2-2013 01:21 PM
a!! lâu rồi ko gặp chị!! chị khỏe ko ạ???  Đăng lúc 18-2-2013 12:53 PM
Ôi mấy cái ảnh to đùng nhìn thích tóa e ơi :xxx  Đăng lúc 18-2-2013 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-2-2013 13:22:01 | Xem tất
Lì xì thêm cả nhà ảnh K2 của zai nữa, nhìn cứ đẹp mê ly, nhìn anh như vậy làm sao em yêu ai được nữa

credit: dc, soompi

Omoooo, eo ơi, nhìn ứ chịu được, phải thay áo luôn

Bình luận

okie ạh  Đăng lúc 19-2-2013 07:59 AM
em update hình bên thread K2 dùm chị nha :X:X:X  Đăng lúc 18-2-2013 10:37 PM
em up hình qua thớt CF K2  Đăng lúc 18-2-2013 10:35 PM
xin chào lâu lắm mới gặp, chúc nàng năm mới công việc thuận lợi mọi sự tốt lành nhé! à mà bê luôn vào thread K2 đi, đỡ fai up 2 lần :x  Đăng lúc 18-2-2013 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-2-2013 09:01:12 | Xem tất
THÔNG TIN VỀ FAN MEETING TẠI SINGAPORE

Sau khi hoàn thành hai năm nghĩa vụ quân sự bắt buộc của mình, nam diễn viên Hàn Quốc Hyun Bin sẽ thực hiện tour FM châu Á lần đầu tiên của mình vào tháng tới. May mắn là, ngôi sao Secret Garden đã chọn hòn đảo đầy nắng Singapore là điểm dừng chân trong tour diễn và anh cũng rất háo hức được đáp lại tình cảm của người hâm mộ vào ngày 27 Tháng Tư tại The Pavilion Max.

Hyun Bin bắt đầu nổi tiếng vào năm 2005 sau khi đóng vai chính trong bộ phim truyền hình đình đám " Tên tôi là Kim Sam Soon", và sự nổi tiếng của anh tăng chóng mặt cùng với sự thành công của Secret Garden vào năm 2010. Mặc dù diễn viên gia nhập  quân đội khi ở đỉnh cao sự nghiệp của mình vào năm 2011, anh đã nhận được sự chào đón nồng nhiệt từ các fan, những người đã kiên nhẫn chờ đợi sự trở lại của anh khi anh xuất ngũ hồi  cuối tháng mười hai.

Đến nay, dù 30 nhưng anh vẫn là một trong những model và diễn viên được tìm kiếm nhiều nhất. Mặc dù lịch trình làm việc chặt chẽ với các dự án trở lại trong thời gian sắp tới, Hyun Bin vẫn dành thời gian để tổ chức FM đáp lại sự ủng hộ của fan.

Thêm vào đó, có tiết lộ rằng Hyun Bin sẽ bộc lộ tài năng ca hát của mình trong FM tại Singapore, hứa hẹn đây sẽ là một sự kiện vui nhộn và có sự tương tác.

Để fan có thể đến gần Hyun Bin, nhà tổ chức đã bố trí vé Premium và người hâm mộ được bảo đảm vé tại một sự kiện ra mắt đặc biệt vào ngày 03 tháng 3 tại Bugis Plus Shopping Mall. Như là một phần thưởng, vé Premium sẽ được thiết kế đặc biệt và được in hình ảnh của anh.

Vé  loại 1, loại 2 và loại 3 sẽ bắt đầu bán vào ngày 12 tháng 3 qua SISTIC online, phone và counter bookings.

Hyun Bin's Fan Meeting Tour In Singapore được mang đến bởi Faith & D Entertainment và O & Entertainment.

Thông tin về Hyun Bin First Asia Fan Meeting Tour In Singapore:

Ngày: 27 Tháng Tư, Thứ Bảy
Thời gian: 7:00pm
Địa điểm: The Pavilion Max.
Giá Vé : $ 248 (Premium), $ 198 (Cat 1), $ 168 (Cat 2), $ 88 (Cat 3) * không bao gồm lệ phí $ 3 đặt phòng SISTIC

Thông tin:Vé ra mắt

Ngày: 03 tháng 3, Chủ Nhật
Thời gian: 2pm
Địa điểm: Bugis Plus Shopping Mall (Open Plaza)
Vé có sẵn: Premium
Giá vé: $ 248 mỗi vé (áp dụng thêm 2$ phí quản lý )
Phương thức thanh toán:  Tiền mặt
Hạn chế mua: Tối đa 6 vé cho một người

http://entertainment.xin.msn.com ... hyun-bin-this-april

Bình luận

em sang Sing đây, ngay & luôn >.<  Đăng lúc 23-2-2013 06:57 AM
Bow
nàng ơi có những thớt riêng nàng up vào thớt đấy nhé, như cái news này nàng up vào thớt news cho ta để news đỡ bị rải rác nhé, thanks nàng trans tin  Đăng lúc 22-2-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách